Hivi hizi habari tunazoambiwa nani ana uhaikika kama ni za kweli


S

Salary Slip

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
33,443
Likes
74,071
Points
280
S

Salary Slip

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
33,443 74,071 280
Hivi haya mambo tunayoambiwa tunapaswa kuyaamini na kuyachukulia serious kuna watu kweli wameyafanya?

Mbona kama ni matukio yanayoonekana kuandaliwa kiufundi kufunika matukio mengine ya nyuma?
Seriousness katika ku-deal na mambo haya kweli ipo/inaonekana?

Ifike mahali tuwe tunapewa na ushadi wa haya mambo maana yanashangaza sana na kwakweli hayaingii akilini kiasi kwamba mtu unahisi huenda huu ni mchezo tu.

Hizi risky mbona haziingii akilini na badala yake zinaibua maswali mengi?
Alafu mbona matukio haya yanaonekana kusubiri occassion maalumu ndio yanaibuliwa?
 
Kajolijo

Kajolijo

JF-Expert Member
Joined
May 30, 2016
Messages
3,407
Likes
4,468
Points
280
Kajolijo

Kajolijo

JF-Expert Member
Joined May 30, 2016
3,407 4,468 280
Napo kama n kwel bas kuna watu wanatolewa kafara, au kwa vle hupewa shighul nyngn?
 
Dan Zwangendaba

Dan Zwangendaba

JF-Expert Member
Joined
Apr 25, 2014
Messages
2,242
Likes
2,231
Points
280
Dan Zwangendaba

Dan Zwangendaba

JF-Expert Member
Joined Apr 25, 2014
2,242 2,231 280
Hivi haya mambo tunayoambiwa tunapaswa kuyaamini na kuyachukulia serious kuna watu kweli wameyafanya?

Mbona kama ni matukio yanayoonekana kuandaliwa kiufundi kufunika matukio mengine ya nyuma?

Seriuosness katika ku-deal na mambo haya kweli ipo/inaonekana?

Ifike mahali tuwe tunapewa na ushadi wa haya mambo maana yanashangaza sana na kwakweli hayaingii akilini kiasi kwamba mtu unahisi huenda huu ni mchezo tu
Ndio maana hakuna link ya kosa na hukumu zinazotolewa kiasi cha kutuacha njia panda walipa kodi.
 
9

999

JF-Expert Member
Joined
Jan 14, 2015
Messages
2,233
Likes
1,147
Points
280
9

999

JF-Expert Member
Joined Jan 14, 2015
2,233 1,147 280
Nimetoka kapa yaaani mweupe kama nilivyoingia
Msaada plsssss!!!
Ni mengi mno.
Mfano watu wanachukua makusanyo ya TRA wanakwenda kuweka kwenye fixed acc. kwenye bank fulani na fulani.
Hivi makusanyo yalikuwa hayajulikani ni kiasi gani so kilichopatikana ni hiki kiende hazina .

Au ilikuwa kila mtu anajiamulia tu?

Sasa kama hawa watu walikuwa wanachota hela huko TRA si wawahishwe kwenye ile mahakama na wafungwe HARAKAHARAKA kwa sababu ushahidi uko open?

Au wanasubiri kupangiwa kazi nyingine?

SIJARIBIWI!!
 
Yamakagashi

Yamakagashi

JF-Expert Member
Joined
Sep 19, 2016
Messages
7,147
Likes
13,095
Points
280
Yamakagashi

Yamakagashi

JF-Expert Member
Joined Sep 19, 2016
7,147 13,095 280
Vikindu -Mbande-Mbarali ...kesho sijui itakuwa wapi
 
Iceman 3D

Iceman 3D

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2016
Messages
20,732
Likes
66,716
Points
280
Iceman 3D

Iceman 3D

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2016
20,732 66,716 280
Kila siku tunaona watu wanachinjwa kwanza halafu baadaye ndio tunaambiwa walichinjwa kwa sababu wali iba, inakuwa kama vijisababu tuuu.
Naona mwaka unausha hivo mambo ndio hayo hayo.
Kuna shida hapa
 
zinginary

zinginary

JF-Expert Member
Joined
Dec 18, 2015
Messages
2,302
Likes
1,405
Points
280
zinginary

zinginary

JF-Expert Member
Joined Dec 18, 2015
2,302 1,405 280
Hv unazungumzia.mambo gan mkuu??

Maana.kuna mambo meng sana tumeambiwa na.ushahidi hakuna
Eg
Vitabu.viitwavyo.vitakatifu na uwepo allah/God
Ushahid hakuna

Nk
Sasa ww unamaana gan mkuu??
 
Manjagata

Manjagata

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2012
Messages
4,327
Likes
1,918
Points
280
Manjagata

Manjagata

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2012
4,327 1,918 280
Sasa mtu kahongwa na Mpemba halafu anateuliwa kwengine !
Tujikumbushe wakati wa kampeni! Kwangu ukiharibu usitegemee kuhamishwa, utakuwa huna kazi! Wenyewe tu mashahidi! Kwangu sitapenda kuambiwa habari ya mchakato unaendelea, leo ni mwezi wa sita tunaendelea na mchakato wa watumishi hewa! Kwangu hakuna mwanafunzi atakayekosa mkopo, ukichaguliwa tu kwenda chuo kikuu fedha yako utaikuta imetangulia leo juma la 6 first year hawajapata fedha yao wameishia kudanganywa kusainishwa tu! continuing hata hawajui hatima yao! Kweli kuongoza nchi ni kazi!!
 
S

Salary Slip

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
33,443
Likes
74,071
Points
280
S

Salary Slip

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
33,443 74,071 280
Hv unazungumzia.mambo gan mkuu??

Maana.kuna mambo meng sana tumeambiwa na.ushahidi hakuna
Eg
Vitabu.viitwavyo.vitakatifu na uwepo allah/God
Ushahid hakuna

Nk
Sasa ww unamaana gan mkuu??
Hizi nyakati sio nzuri sana kujiachia ila taratibu utaelewa tu just fuatilia.
 
Munni

Munni

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2016
Messages
301
Likes
329
Points
80
Munni

Munni

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2016
301 329 80
Ni mengi mno.
Mfano watu wanachukua makusanyo ya TRA wanakwenda kuweka kwenye fixed acc. kwenye bank fulani na fulani.
Hivi makusanyo yalikuwa hayajulikani ni kiasi gani so kilichopatikana ni hiki kiende hazina .

Au ilikuwa kila mtu anajiamulia tu?

Sasa kama hawa watu walikuwa wanachota hela huko TRA si wawahishwe kwenye ile mahakama na wafungwe HARAKAHARAKA kwa sababu ushahidi uko open?

Au wanasubiri kupangiwa kazi nyingine?

SIJARIBIWI!!
Duh!!!!
Thanks nimekusoma mdau iyo ishu ni kweli lakini au changa la macho?
 
mukandarasi

mukandarasi

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2012
Messages
926
Likes
158
Points
60
mukandarasi

mukandarasi

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2012
926 158 60
Hata mimi nilishangaa sana wakati alituambia yeye hana biashara ya kuhamisha watu ukipatikana na kosa unafukuzwa.
Hakuhamishwa bali kapangiwa kazi nyingine!
 
kuduman201036

kuduman201036

JF-Expert Member
Joined
Aug 26, 2015
Messages
3,606
Likes
1,655
Points
280
kuduman201036

kuduman201036

JF-Expert Member
Joined Aug 26, 2015
3,606 1,655 280
<<< UKIONA HIVYOO Mshahara Ushaisha Tayariiiiiiiiiii >>
 
Viatu vya Samaki

Viatu vya Samaki

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2015
Messages
17,222
Likes
32,495
Points
280
Age
76
Viatu vya Samaki

Viatu vya Samaki

JF-Expert Member
Joined May 11, 2015
17,222 32,495 280
Kumbe mnazungumzia yule mtu wetu
 

Forum statistics

Threads 1,274,335
Members 490,676
Posts 30,508,769