Hivi hili neno haki lina maana gani hasa?

She loves Me

JF-Expert Member
Dec 30, 2017
815
1,000
Wadau za saa hz? Mie naomba kuuliza tu, hivi hili neno haki lina maana gani hasa?

Unakuta mwanasiasa mpinzani anasema yupo tayari kufa kwa ajili ya kutafuta haki.

Mwenye madaraka nae anasema hvohvo,

Wanahabari nao hivohivo

Ukija kwa wanaharakati halikadhalika.

Jeeeeeee kipi ni kipi hapo?

Nimejiuliza tu, hivi nikwel wanaopotea huwenda wanakutwa na unyama kama huo hapo chini??????

EEEE MOLA TUOKOE INSHAALLAH View attachment VID-20181120-WA0008.mp4
 

Attachments

  • File size
    13.7 MB
    Views
    33
  • File size
    418.1 KB
    Views
    33

GUSSIE

JF-Expert Member
Dec 2, 2014
3,182
2,000
Nchi ya kiislamu Saudi Arabia hiyo

Watu wanaenda kuhiji mmh khashogi wanamchinja Kama mbuzi

Islamic State huko, Alshabab wao

Kweli Dini hizi zina mambo Hapo wanaofanya ni waislamu toka Saudi Arabia
 

She loves Me

JF-Expert Member
Dec 30, 2017
815
1,000
Na wa huku kwetu ni waislam kutoka wap?
Nchi ya kiislamu Saudi Arabia hiyo

Watu wanaenda kuhiji mmh khashogi wanamchinja Kama mbuzi

Islamic State huko, Alshabab wao

Kweli Dini hizi zina mambo Hapo wanaofanya ni waislamu toka Saudi Arabia
 

GUSSIE

JF-Expert Member
Dec 2, 2014
3,182
2,000
Na wa huku kwetu ni waislam kutoka wap?
Nimeamini mpaka mwaka wa 600,Hakuna Mtu aliyejua kusoma wala kuandika Katika mji wa Mecca

Misri watu walijua kusoma karne nyingi sana

SAUDi Arabia nchi bora ya kiislamu wanaonyesha upande wa pili wa hizi dini za kiislamu

Mtu anachinjwa Kama mbuzi
 

She loves Me

JF-Expert Member
Dec 30, 2017
815
1,000
Watawala husema eti ni lzima ku eliminate wachache kwa maslahi ya wanyonge na taifa kwa ujumla
Nimeamini mpaka mwaka wa 600,Hakuna Mtu aliyejua kusoma wala kuandika Katika mji wa Mecca

Misri watu walijua kusoma karne nyingi sana

SAUDi Arabia nchi bora ya kiislamu wanaonyesha upande wa pili wa hizi dini za kiislamu

Mtu anachinjwa Kama mbuzi
 

mechard Rwizile

JF-Expert Member
Sep 21, 2011
1,563
2,000
Wadau za saa hz? Mie naomba kuuliza tu, hivi hili neno haki lina maana gani hasa?

Unakuta mwanasiasa mpinzani anasema yupo tayari kufa kwa ajili ya kutafuta haki.

Mwenye madaraka nae anasema hvohvo,

Wanahabari nao hivohivo

Ukija kwa wanaharakati halikadhalika.

Jeeeeeee kipi ni kipi hapo?

Nimejiuliza tu, hivi nikwel wanaopotea huwenda wanakutwa na unyama kama huo hapo chini??????

EEEE MOLA TUOKOE INSHAALLAH View attachment 941156
Umefanya vizuri kuuliza maana ya neno hili haki;
Kwangu mimi haki ni ile sababu ya uhai, sababu ya kuishi, yaani sababu uwepo. Kulingana na mapokeo yatokanayo na malezi , binadamu hujikuta amependezwa kuishi maisha fulani amabayo hufungamana na matendomahususi. Matendo au aina ya maisha binadamu anayofurahia kuishi inaweza kuwa michezo, ujasiliamali, utumishi wa umma katika utoaji huduma, nk. Haki zake zikuwa zimehujumiwa endapo atazuiwa ama kwa kudhamilia au kwa bahati mbaya kutimiza hayo aliyokwisha amua kufunya.
 

mechard Rwizile

JF-Expert Member
Sep 21, 2011
1,563
2,000
Nchi ya kiislamu Saudi Arabia hiyo

Watu wanaenda kuhiji mmh khashogi wanamchinja Kama mbuzi

Islamic State huko, Alshabab wao

Kweli Dini hizi zina mambo Hapo wanaofanya ni waislamu toka Saudi Arabia
Haya umeyatowapi ndugu? Swali na mtoa mada ni nini maana ya haki? Haya ni yakwako anzisha uzi mpya ujadili haya ya kwako.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom