Hivi hili jambo kwa mabinti wa sasa ni bahati mbaya au ndio trending wanaume wengi hawapendi acheni

dealkubwa

Member
Jul 1, 2020
12
500
Habar wakubwa nimefanya utafit wangu mdogo kwa kuzingatia past life experiance nimebain kwamba mabint wengi wamezalishwa mtoto mmoja bila kuolewa wengi wamepanga wengine wanaish kwao tena wako so happy.

Past experiance ya maisha yangu enzi za kina mzee abdup na mzee nyange yaan miaka ya 80-90 ilikua huwez kukuta unamzalisha bint wa watu kiulain utakabwa koo wewe uish nae ndii maana mzee abdul akachimba na kukana kimanga akuuuuuuuu. alipomdunga mimba bi sanda.

Zaman ukimpa bind mimba unakataa mimba hadi yeye mwenyewe unamkataa na kama hana mimba akikutania nina mimba ugomvi wake sio mchezo

Back to the line wana bodi wenzangu sasa hiv mabint wanafika mahar mpaka wanafos uwape mimba au wanakutegeshea makusud sasa tatizo mnawapa tabu waoaji maana kila bint kazalishwa mambo ya kukumbushiana na baba mtoto wako vijana weng hawapendi

Swali comon now ni una mtoto na jibu comon ni ndio ninae yaan zaman tulikia tunaulizia una bikra jibu lilikua ndio sasa tunaulizia mtoto itafika mahar tutaanza kuulizana una mabwana wangap
 

Pain killer

JF-Expert Member
Aug 15, 2017
5,727
2,000
Habar wakubwa nimefanya utafit wangu mdogo kwa kuzingatia past life experiance nimebain kwamba mabint wengi wamezalishwa mtoto mmoja bila kuolewa wengi wamepanga wengine wanaish kwao tena wako so happy.

Past experiance ya maisha yangu enzi za kina mzee abdup na mzee nyange yaan miaka ya 80-90 ilikua huwez kukuta unamzalisha bint wa watu kiulain utakabwa koo wewe uish nae ndii maana mzee abdul akachimba na kukana kimanga akuuuuuuuu. alipomdunga mimba bi sanda.

Zaman ukimpa bind mimba unakataa mimba hadi yeye mwenyewe unamkataa na kama hana mimba akikutania nina mimba ugomvi wake sio mchezo

Back to the line wana ccm wenzangu sasa hiv mabint wanafika mahar mpaka wanafos uwape mimba au wanakutegeshea makusud sasa tatizo mnawapa tabu waoaji maana kila bint kazalishwa mambo ya kukumbushiana na baba mtoto wako vijana weng hawapendi

Swali comon now ni una mtoto na jibu comon ni ndio ninae yaan zaman tulikia tunaulizia una bikra jibu lilikua ndio sasa tunaulizia mtoto itafika mahar tutaanza kuulizana una mabwana wangap
Wanaccm ni akina nani ,

Unaleta uccm kwenye mapenzi ,..
 

Brigadier Isaac

JF-Expert Member
Jan 2, 2021
258
1,000
Wanawake wengi wamelishwa sumu wanaume wote ni waovu hivo hupelekea kutaka kuzaa watoto ambao watakuwa mbali na baba zao na wengine wanakua wanaangalia future ya mwanaume hivo unakuta ndo wanafosi mahusiano kupitia mimba ila sio kama wanakupenda kwa dhati ,na ukumbuke moja ya mitego ya wanawake kumnasa mwanaume ni mimba
 

dimatteo

JF-Expert Member
Jan 14, 2018
727
1,000
Wanawake wengi wamelishwa sumu wanaume wote ni waovu hivo hupelekea kutaka kuzaa watoto ambao watakuwa mbali na baba zao na wengine wanakua wanaangalia future ya mwanaume hivo unakuta ndo wanafosi mahusiano kupitia mimba ila sio kama wanakupenda kwa dhati ,na ukumbuke moja ya mitego ya wanawake kumnasa mwanaume ni mimba
Sasa Kama kakutegeshea,ni lazima kuishi naee??
 

cocastic

JF-Expert Member
Nov 30, 2019
20,972
2,000
Yani wavulana wa siku hzi wanalia lia sana. Mm nakumbuka enzi zetu boy mliemaliza nae kidato cha nne tuu yuko vzr kwny kujiongeza yani inshort anajielewa.
Kabisa kabisa yaan, saiv kijana wa 15yrs anamaliza kidato cha 4, wakati hata vuzi hajui kunyoa, acha hiyo akili ya kujiongeza, afu wanakimbilia mambo ya wakubwa, mwishoe wanaletaa kero tupu hapa kwa lawama zao. Khaaaaah
 

dimatteo

JF-Expert Member
Jan 14, 2018
727
1,000
Dawa yao...unampa mimba mwanamke unaetaka kuishinae ...then unakaa nae tuone yeye atafanya nini

Wanawake wa sikuhizi wapuuzi sana,Yani unamgonga kutoa genye una mpa na P2 Kabisa,mwisho wa siku hamezi

Baadae anakuja kukwambia ninamimba ya miezi minne na blah blah kibao(mara nilikuwa nahitaji mtoto,sijui nimekuona unafaa...)

Kwakweli kwangu Mimi ni BIG NOO
 

Brigadier Isaac

JF-Expert Member
Jan 2, 2021
258
1,000
Dawa yao...unampa mimba mwanamke unaetaka kuishinae ...then unakaa nae tuone yeye atafanya nini


Wanawake wa sikuhizi wapuuzi sana,Yani unamgonga kutoa genye una mpa na P2 Kabisa,mwisho wa siku hamezi

Baadae anakuja kukwambia ninamimba ya miezi minne na blah blah kibao(mara nilikuwa nahitaji mtoto,sijui nimekuona unafaa...)

Kwakweli kwangu Mimi ni BIG NOO
Kama unasifa kama za husband material, handsome, umaarufu, nyota yako inashine au unafuture autategeshewa mimba tu hata kwa waganga watakuendea tena sio mmoja atakaye kufanyia hivyo ni wengi hadi wake za watu
 

Kalpana

JF-Expert Member
Jun 16, 2017
7,872
2,000
Kabisa kabisa yaan, saiv kijana wa 15yrs anamaliza kidato cha 4, wakati hata vuzi hajui kunyoa, acha hiyo akili ya kujiongeza, afu wanakimbilia mambo ya wakubwa, mwishoe wanaletaa kero tupu hapa kwa lawama zao. Khaaaaah
Wanajifanya na wao eti wababe unakuta ka vulana ka under 20 kanajitanuaaaaa
 

ChamasonMorisonBwalyason

JF-Expert Member
Dec 28, 2020
984
1,000
hahahaha mkuu mbona kama ulitoa dongo ndo mwenzio kalike na kucoment na kukuunga mkono. Kumbe uko pamoja na sisi?
Acha tu nna dada zangu ni single mother
Muda mwingne sio vizuri kuwakashifu single mother
Ila nilimquote sababu mada kama hizi zinampa kichefu chefu so nikamjibu akale limao
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom