Hivi hili dude ukipanda unajisikiaje?? wa ughaibuni mtujuze...

Leornado

JF-Expert Member
Nov 12, 2010
1,533
0
Nikipata katrip kakuja ughaibuni ntajaribu hili dude..sema sijui kama ni zuri kiafya??
wa ughaibuni mpooo?
 

Sniper

JF-Expert Member
Mar 8, 2008
1,959
2,000
Inabidi tumbo liwe fresh, la sivyo hucheleweli kuwatapikia wenzako, hehe
 

Elia

JF-Expert Member
Dec 30, 2009
3,427
1,195
Inabidi tumbo liwe fresh, la sivyo hucheleweli kuwatapikia wenzako, hehe

Umenikumbusha jamaa alilia kwa kiingereza:party: Sasa patapicha kulia kiingereza inakuaje halafu mkwere na kizungu wapi na wapi,, teh teh teh..
 

Leornado

JF-Expert Member
Nov 12, 2010
1,533
0
Umenikumbusha jamaa alilia kwa kiingereza:party: Sasa patapicha kulia kiingereza inakuaje halafu mkwere na kizungu wapi na wapi,, teh teh teh..

Inatakiwa raisi wetu akienda europe tena akajaribu kubembea na hilo..sio kubembea jamaica tuu. Halafu aone kama linafaa kuwekeza bongo..
 

Leornado

JF-Expert Member
Nov 12, 2010
1,533
0
Inatakiwa raisi wetu akienda europe tena akajaribu kubembea na hilo..sio kubembea jamaica tuu. Halafu aone kama linafaa kuwekeza bongo..

11_09_hmaerh.jpg
 

NILHAM RASHED

JF-Expert Member
Nov 29, 2010
1,622
0
yaaa aalllahh!!!!!!!! jaman nimecheka hakuna siku nilicheka kama leo ama nyie basi tena,,,heee!!!!!!
Inatakiwa raisi wetu akienda europe tena akajaribu kubembea na hilo..sio kubembea jamaica tuu. Halafu aone kama linafaa kuwekeza bongo..
 

Mtu wa Pwani

JF-Expert Member
Dec 26, 2006
4,173
2,000
mm nilipanda nilijuta na niliona hii ndcio nnaiaga dunia

nilifumba macho na kusali hadi niliposhuka na nnadhani kwa duniani basi sipandi tena, maana inafanana kwa kudhani na safari ya kupanda mbinguni
 

MziziMkavu

JF-Expert Member
Feb 3, 2009
40,604
2,000
Nikipata katrip kakuja ughaibuni ntajaribu hili dude..sema sijui kama ni zuri kiafya??
wa ughaibuni mpooo?
Ukilipnda hili Gurudumu utasikia Kizunguzungu kama hujalizoea na kama una Pressure usilijaribu unaweza ukazimia. Watu weupe michezo yao kusema ukweli inatisha sana sijuwi wanafikiria kitu gani hao Wazungu?
 

birungi

JF-Expert Member
Oct 6, 2010
390
195
Mimi mdogo angu alipanda hili,kuja kurudi tz akawa anasumbuliwa sana na ini.sasa sijui lilikaa upande maana walisema halipo stable.
dont try this,mi nayaangaliaga kwa mbali
 

MJINI CHAI

JF-Expert Member
Dec 12, 2010
2,185
2,000
Nikipata katrip kakuja ughaibuni ntajaribu hili dude..sema sijui kama ni zuri kiafya??
wa ughaibuni mpooo?

sio kwenda ughaibuni tu hata Hapa kwetu Dar lipo, Nenda Mikwambe Kigamboni ukajaribu kuna kituo maalumu kwa ajili ya michezo hiyo
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom