• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Hivi hiki chuo cha Mipango Dodoma mbona kipo hivi?

Z

Zeru

Senior Member
Joined
Jul 20, 2018
Messages
123
Points
195
Z

Zeru

Senior Member
Joined Jul 20, 2018
123 195
Habar wadau hivi hiki chuo kinawaona watu hawana hakili au maan sikielewi kabisa,kuna dogo langu aliapply chuo hiko kwa level ya diploma katik main campus ya chuo hiko,juz tena wanamwambia eti chuo hiko hakipokei wanafunzi wa diploma kwa mwez huu wa march ila branch yao iliyoko mwanza ndio inapokea lkn sio main campus iliyoko dodoma,mbon mnatufanya hivyo jaman mngesema tokea mwanzo sio kwakutudangany huko kama brach ya mwanza ndio inapokea watu wadiploma mnatushtukiza inabidi wabadilike bhana.
 
advocate kiza

advocate kiza

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2019
Messages
267
Points
225
advocate kiza

advocate kiza

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2019
267 225
Pole Mkuu Apply Vyuo Vingine
 
cabo

cabo

JF-Expert Member
Joined
Jun 15, 2016
Messages
2,078
Points
2,000
cabo

cabo

JF-Expert Member
Joined Jun 15, 2016
2,078 2,000
Habar wadau hivi hiki chuo kinawaona watu hawana hakili au maan sikielewi kabisa,kuna dogo langu aliapply chuo hiko kwa level ya diploma katik main campus ya chuo hiko,juz tena wanamwambia eti chuo hiko hakipokei wanafunzi wa diploma kwa mwez huu wa march ila branch yao iliyoko mwanza ndio inapokea lkn sio main campus iliyoko dodoma,mbon mnatufanya hivyo jaman mngesema tokea mwanzo sio kwakutudangany huko kama brach ya mwanza ndio inapokea watu wadiploma mnatushtukiza inabidi wabadilike bhana.
Hakunaga diploma ya march intake mkuuu iyo ni certificate umechanganya mambo

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Forum statistics

Threads 1,405,596
Members 532,052
Posts 34,490,168
Top