Hivi hii Vodacom Miss Tanzania 2011 kwanini mpaka leo hamna kitu kipya?

mzee wa njaa

JF-Expert Member
Jun 16, 2011
1,366
0
Watching Vodacom Miss Tanzania 2011........Nothing New meeeeen...Ngoja niendelee kupenda Sports hasa Simba na Arsenal tu ....Sometimes vitu vingine vinaweza kukufanya utapike......Khaaaa!!! Ptu.

Mtazamo wadau......
 

Domo Zege

JF-Expert Member
Sep 18, 2010
682
250
sijaona tija ya mashindano kama haya hiz pesa za uzamin tungenunua madawat,vitabu ving sana
 

pcman

JF-Expert Member
Oct 9, 2008
744
250
Watching Vodacom Miss Tanzania 2011........Nothing New meeeeen...Ngoja niendelee kupenda Sports hasa Simba na Arsenal tu ....Sometimes vitu vingine vinaweza kukufanya utapike......Khaaaa!!! Ptu.

Mtazamo wadau......

ulitegemea kipya kipi?. Hakuna jipya zaidi ya wadada kupita mbele ya kadamnasi huku wamekenua.
 

pcman

JF-Expert Member
Oct 9, 2008
744
250
"Vitu vyote ni halali; bali si vitu vyote vifaavyo. Vitu vyote ni halali; bali si vitu vyote vijengavyo. " (1 Wakorintho 10:23).
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom