Hivi hii shahada yangu kuiweka kwenye chips ni halali kweli?

Seneta Wa Mtwiz

Seneta Wa Mtwiz

JF-Expert Member
Joined
Sep 23, 2013
Messages
2,646
Points
2,000
Seneta Wa Mtwiz

Seneta Wa Mtwiz

JF-Expert Member
Joined Sep 23, 2013
2,646 2,000
Karibuni Wana zuoni, wachambuzi, Wanafalsafa, Wana saikolojia mniweke Sawa hapa nataka kuanza Choma chips baada ya kuona milango ya ajira migumu lakini nahisi najipeleka kwenye kada isiyo yangu na kutoitendea Haki my hanorable bachelor. Nawasilisha
MKUU,

SIO TU KWENYE CHIPS,
HIYO SHAHADA YAKO INAFITI ANGLES NYINGI SANA,

KUANZIA KUUZA BAGIA, MAJI YA KANDORO HADI UFUNDI BAISKELI-
NI WEWE TU MWENYEWE UAMUE !!!
 
kofia ya plastiki

kofia ya plastiki

Senior Member
Joined
Jun 9, 2019
Messages
104
Points
225
kofia ya plastiki

kofia ya plastiki

Senior Member
Joined Jun 9, 2019
104 225
MKUU,

SIO TU KWENYE CHIPS,
HIYO SHAHADA YAKO INAFITI ANGLES NYINGI SANA,

KUANZIA KUUZA BAGIA, MAJI YA KANDORO HADI UFUNDI BAISKELI-
NI WEWE TU MWENYEWE UAMUE !!!
Hahaha eti fundi baiskeli
 
darubin

darubin

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
1,357
Points
2,000
darubin

darubin

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
1,357 2,000
Tatizo sio kuchoma chipsi,tatizo ni malengo uliyonayo hatua kwa hatua.anzia na chipsi kwenda kumiliki kitu kikubwa zaidi
Nyie wasomi nyie eti malengo makubwa zaidi wakati huo hata faida huijui unawaza billion
 
E

Edzone

JF-Expert Member
Joined
Jan 26, 2017
Messages
718
Points
500
E

Edzone

JF-Expert Member
Joined Jan 26, 2017
718 500
Karibuni Wana zuoni, wachambuzi, Wanafalsafa, Wana saikolojia mniweke Sawa hapa nataka kuanza Choma chips baada ya kuona milango ya ajira migumu lakini nahisi najipeleka kwenye kada isiyo yangu na kutoitendea Haki my hanorable bachelor. Nawasilisha
shahada ndo nn!
 
kopites

kopites

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2015
Messages
5,514
Points
2,000
kopites

kopites

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2015
5,514 2,000
Nyie wasomi nyie eti malengo makubwa zaidi wakati huo hata faida huijui unawaza billion
Kuna mtu kakuambia amewaza billion hapo,au ww unamsaidia kuwaza,kwani ukiambiwa malengo makubwa unafikiria nini cha kwanza akilini mwako
 
troublemaker

troublemaker

JF-Expert Member
Joined
Jun 8, 2015
Messages
9,724
Points
2,000
troublemaker

troublemaker

JF-Expert Member
Joined Jun 8, 2015
9,724 2,000
Wee jamaa usipovuta sigara una akili sana. Hapa ilikuwa hasubui nahisi bado ulikuwa hujapiga pafu.
Ukipiga tu pafu basi utoto unakuwa kibao.
Kama unaweza kuishi kwa sababu ya Chips kwanini ukomae kwa cheti ambacho hakina msaada wowote kwako kwa sasa? Taaluma uliopata haikufanyi uwe VIP.

Kama umegundua chips inaweza kusogeza maisha yako kwanini uione kama kazi iliyo chini ya hadhi yako?

Fikiria kwa mara nyingine kipi bora kati ya pesa na hayo makaratasi ya sementi za Bamburi.
 
Mtoto halali na hela

Mtoto halali na hela

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2012
Messages
27,587
Points
2,000
Mtoto halali na hela

Mtoto halali na hela

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2012
27,587 2,000
Uza tu maana hicho cheti ni karatasi tu, elimu ipo kichwani
 
darubin

darubin

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
1,357
Points
2,000
darubin

darubin

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
1,357 2,000
Kuna mtu kakuambia amewaza billion hapo,au ww unamsaidia kuwaza,kwani ukiambiwa malengo makubwa unafikiria nini cha kwanza akilini mwako
Haya endelea na business plan zako
 
Alvajumaa

Alvajumaa

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2018
Messages
2,252
Points
2,000
Alvajumaa

Alvajumaa

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2018
2,252 2,000
Piga kazi mkuu, tena kama umepata eneo zuri kwa siku huwezi kukosa 50,000 - 100,000/-
Huku unaendelea kujaribu kuomba kazi na ukipata unamuweka kijana, kaka yangu alimaliza ifm mwaka 2011 akaanza kushona viatu vya kimasai, mwaka 2012 akapata kazi banda lake akamuweka kijana....
Haya maisha lazima upambane mkuu , Mimi tuu nimefungua banda la chips ingawa nimeweka mtu ila nataka siku nyingine nikae mwenyewe,
Nasisitiza pambana
 
Glenohumeral joint

Glenohumeral joint

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2017
Messages
1,710
Points
2,000
Glenohumeral joint

Glenohumeral joint

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2017
1,710 2,000
Mm mbona ni bodaboda na nina MD
 
Glenohumeral joint

Glenohumeral joint

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2017
Messages
1,710
Points
2,000
Glenohumeral joint

Glenohumeral joint

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2017
1,710 2,000
Mnazidi kunihakikishia kuwa shule mnazosoma zinawasomesha ujinga.

Hivi unasoma miaka yote ili uajiriwe tu?

Hiyo elimu yako kwanini usiitumie kwenye hizo "chips" ikakuletea mabadiliko wewe binafsi na biashara ya chips kwa ujumla wake?
HV kwa mfano MTU amesomea uinjinia wa kutengeneza ndege,unahisi anaweza tumia hayo maarifa kuuza chips??? Sio kila kozi inafaa kujiajiri bhn
 
mkaamweusi

mkaamweusi

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2013
Messages
438
Points
500
mkaamweusi

mkaamweusi

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2013
438 500
Afu uache kuchanganya kingereza na kiswahili unapopiga stori na wateja,Utajinyanyasa mwenyewe !
 
mkaamweusi

mkaamweusi

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2013
Messages
438
Points
500
mkaamweusi

mkaamweusi

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2013
438 500
Nini kuchoma chips,nimetembeza mitumba katikati ya jiji la dodoma baada ya kuhitimu+Kupokonywa mtaji na manispaa+Kurudi kumuuzia mtu wa la saba nguo,pale nyerere square ananilipa day waka,

Kijana una deka Sana wewe.
 
Paddy

Paddy

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2010
Messages
303
Points
225
Paddy

Paddy

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2010
303 225
Maisha ni popote mkuu
Anza na icho kidogo ulichonacho.

Mi mwenyewe O. leval nilipiga banda kama zote nilipata division 1 ya point 9 Uhuru secondary school shinyanga. Advance nilipiga kijiti kikali tena division 1 ya point 5 mwakaleli high school mbeya. Nikaenda jalalani pale udsm pumbavu zako profesa uchwara kwa kutushushia hadhi ya chuo chetu pendwa napo pale nimetoka na 4.3.

Lakini nipo kitaa na fanya kazi za ovyo na ajabu vyeti niliamua kuvipumzisha kabatini baada ya kuzungusha bahasha ya kaki pasipo na mafanikio.

na nina mshukuru mungu ridhiki sikosi
Na mwakani nampango wa kurudi darasani kuchukua shahada ya pili kuongeza elimu yangu ili maswala yangu haya niendelee ya Fanya kwa ufanisi na ubora wa hali ya juu.
Kama umejiajiri usirudi darasani tena. First degree inatosha. Unabisha?
 
S

shimwa

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2017
Messages
1,041
Points
2,000
S

shimwa

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2017
1,041 2,000
Huyu sio mjasiriamali kwa kweli
 
Hawachi

Hawachi

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2018
Messages
7,345
Points
2,000
Hawachi

Hawachi

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2018
7,345 2,000
Kama unaweza kuishi kwa sababu ya Chips kwanini ukomae kwa cheti ambacho hakina msaada wowote kwako kwa sasa? Taaluma uliopata haikufanyi uwe VIP.

Kama umegundua chips inaweza kusogeza maisha yako kwanini uione kama kazi iliyo chini ya hadhi yako?

Fikiria kwa mara nyingine kipi bora kati ya pesa na hayo makaratasi ya sementi za Bamburi.
👏👏
 
M

mbu wa dengue

JF-Expert Member
Joined
Jun 2, 2014
Messages
2,204
Points
2,000
M

mbu wa dengue

JF-Expert Member
Joined Jun 2, 2014
2,204 2,000
HV kwa mfano MTU amesomea uinjinia wa kutengeneza ndege,unahisi anaweza tumia hayo maarifa kuuza chips??? Sio kila kozi inafaa kujiajiri bhn
Kwani Kuna degree yoyote ambayo inafundisha kuuza chips?Hayo ni maarifa ya kujiongeza tu huwez kuyapata shuleni.
 
N

Nellykeys

New Member
Joined
Feb 1, 2017
Messages
2
Points
45
N

Nellykeys

New Member
Joined Feb 1, 2017
2 45
Karibuni Wana zuoni, wachambuzi, Wanafalsafa, Wana saikolojia mniweke Sawa hapa nataka kuanza Choma chips baada ya kuona milango ya ajira migumu lakini nahisi najipeleka kwenye kada isiyo yangu na kutoitendea Haki my hanorable bachelor. Nawasilisha
inategemea na malengo yako bro!
kama kuchoma chips kwako ni njia tu ya kufikia malengo yako you better start now.., but kama ndo huna fikra za juu zaidi tafuta kitu kingne
 

Forum statistics

Threads 1,335,859
Members 512,453
Posts 32,518,136
Top