Hivi hii shahada yangu kuiweka kwenye chips ni halali kweli?

Viatu vya Samaki

Viatu vya Samaki

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2015
Messages
19,113
Points
2,000
Viatu vya Samaki

Viatu vya Samaki

JF-Expert Member
Joined May 11, 2015
19,113 2,000
Komaa maisha ni suala la mabadiliko leo uko pale kesho uko kule. Huwezi kujua hiyo Chips itakulipa nini ila wewe jibidiishe kwenye kile unachoamini.

Hakuna kazi inayoendana na na hadhi ya mtu kielimu, na ukianza kujiona una elimu sana kiasi kwamba kuna kazi hutakiwi kufanya basi unajidanganya.
 
kofia ya plastiki

kofia ya plastiki

Member
Joined
Jun 9, 2019
Messages
47
Points
95
kofia ya plastiki

kofia ya plastiki

Member
Joined Jun 9, 2019
47 95
Mnazidi kunihakikishia kuwa shule mnazosoma zinawasomesha ujinga.

Hivi unasoma miaka yote ili uajiriwe tu?

Hiyo elimu yako kwanini usiitumie kwenye hizo "chips" ikakuletea mabadiliko.
The aims of education and it's format is to prepare someone for white color job
 
evonik

evonik

JF-Expert Member
Joined
Jun 12, 2015
Messages
1,681
Points
2,000
evonik

evonik

JF-Expert Member
Joined Jun 12, 2015
1,681 2,000
Kuna jamaa namfaham alimaliza chuo degree bachelor(atanisamehe km yupo huku) , ana kibanda pale mwembe yanga, anauhakik wa kula na kulipia kodi pamoja na fremu anayofanyi biashara, kwa hiyo ww ukifungua biashara yKo siyo kila mtu ajue una bachelor, ww piga kazi ili mradi unapata kidogo
 
kofia ya plastiki

kofia ya plastiki

Member
Joined
Jun 9, 2019
Messages
47
Points
95
kofia ya plastiki

kofia ya plastiki

Member
Joined Jun 9, 2019
47 95
Komaa maisha ni suala la mabadiliko leo uko pale kesho uko kule. Huwezi kujua hiyo Chips itakulipa nini ila wewe jibidiishe kwenye kile unachoamini.

Hakuna kazi inayoendana na na hadhi ya mtu kielimu, na ukianza kujiona una elimu sana kiasi kwamba kuna kazi hutakiwi kufanya basi unajidanganya.
Ni kweli mkuu lakini akili yangu ilishaathiriwa na mfumo wa elimu yetu Tanzania
 
Uchira 1

Uchira 1

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2017
Messages
1,513
Points
2,000
Uchira 1

Uchira 1

JF-Expert Member
Joined Oct 9, 2017
1,513 2,000
mkuu asilimia kubwa ya watanzania tunafanya kazi tusizozipenda kwasababu tunataka pesa na hii ni kutokana na kuwa na misingi mizuri toka awali ambayo inaweza kutupeleka kwenye kazi tuzipendazo na tulizojifunza kuzifanya.
kikubwa we fanya kazi hiyo kwa muda ili kuweza kufikia lengo la kazi yako na ya elimu yako ambayo natumai unaipenda na unaweza kuifanya vizuri zaidi ya hii ya viazi na nyama
 
kofia ya plastiki

kofia ya plastiki

Member
Joined
Jun 9, 2019
Messages
47
Points
95
kofia ya plastiki

kofia ya plastiki

Member
Joined Jun 9, 2019
47 95
Kuna jamaa namfaham alimaliza chuo degree bachelor(atanisamehe km yupo huku) , ana kibanda pale mwembe yanga, anauhakik wa kula na kulipia kodi pamoja na fremu anayofanyi biashara, kwa hiyo ww ukifungua biashara yKo siyo kila mtu ajue una bachelor, ww piga kazi ili mradi unapata kidogo
Pamoja Sana mkuu
 
D

DASM

JF-Expert Member
Joined
Mar 26, 2017
Messages
1,123
Points
2,000
D

DASM

JF-Expert Member
Joined Mar 26, 2017
1,123 2,000
Umesomea bachelor ya kitu gani kwani. Kuchoma chips ukiwa na malengo utapata hela nyingi kuliko ungeaajiriwa serilikalini. Fanya biashara ya kuchoma chips kwa malengo utafanikiwa. Hata mbuyu uluianza kama kichuguu
Karibuni Wana zuoni, wachambuzi, Wanafalsafa, Wana saikolojia mniweke Sawa hapa nataka kuanza Choma chips baada ya kuona milango ya ajira migumu lakini nahisi najipeleka kwenye kada isiyo yangu na kutoitendea Haki my hanorable bachelor. Nawasilisha
 
kofia ya plastiki

kofia ya plastiki

Member
Joined
Jun 9, 2019
Messages
47
Points
95
kofia ya plastiki

kofia ya plastiki

Member
Joined Jun 9, 2019
47 95
Umesomea bachelor ya kitu gani kwani. Kuchoma chips ukiwa na malengo utapata hela nyingi kuliko ungeaajiriwa serilikalini. Fanya biashara ya kuchoma chips kwa malengo utafanikiwa. Hata mbuyu uluianza kama kichuguu
Nashukuru kwa ushauri Leo nitavuna mengi Sana
 

Forum statistics

Threads 1,303,525
Members 500,948
Posts 31,484,609
Top