Hivi hii shahada yangu kuiweka kwenye chips ni halali kweli?

kofia ya plastiki

kofia ya plastiki

Member
Joined
Jun 9, 2019
Messages
47
Points
95
kofia ya plastiki

kofia ya plastiki

Member
Joined Jun 9, 2019
47 95
Karibuni Wana zuoni, wachambuzi, Wanafalsafa, Wana saikolojia mniweke Sawa hapa nataka kuanza Choma chips baada ya kuona milango ya ajira migumu lakini nahisi najipeleka kwenye kada isiyo yangu na kutoitendea Haki my hanorable bachelor. Nawasilisha
 
samurai

samurai

JF-Expert Member
Joined
Oct 16, 2010
Messages
5,919
Points
2,000
samurai

samurai

JF-Expert Member
Joined Oct 16, 2010
5,919 2,000
Jiwekee Malengo mkuu, tunza hela, jaribu kuishi kama huna degree vile, jitahidi kuizungusha kila shilligi unayoingiza iwe na faida.Maisha ni safari na utajiri ni mchakato wenye kuhitaji muda ili uje uufaidi utajiri wako..
 
kofia ya plastiki

kofia ya plastiki

Member
Joined
Jun 9, 2019
Messages
47
Points
95
kofia ya plastiki

kofia ya plastiki

Member
Joined Jun 9, 2019
47 95
Jiwekee Malengo mkuu, tunza hela, jaribu kuishi kama huna degree vile, jitahidi kuizungusha kila shilligi unayoingiza iwe na faida.Maisha ni safari na utajiri ni mchakato wenye kuhitaji muda ili uje uufaidi utajiri wako..
Hapo nimekupata Sawa sawa
 
Viatu vya Samaki

Viatu vya Samaki

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2015
Messages
19,113
Points
2,000
Viatu vya Samaki

Viatu vya Samaki

JF-Expert Member
Joined May 11, 2015
19,113 2,000
Kama unaweza kuishi kwa sababu ya Chips kwanini ukomae kwa cheti ambacho hakina msaada wowote kwako kwa sasa? Taaluma uliopata haikufanyi uwe VIP.

Kama umegundua chips inaweza kusogeza maisha yako kwanini uione kama kazi iliyo chini ya hadhi yako?

Fikiria kwa mara nyingine kipi bora kati ya pesa na hayo makaratasi ya sementi za Bamburi.
 
kofia ya plastiki

kofia ya plastiki

Member
Joined
Jun 9, 2019
Messages
47
Points
95
kofia ya plastiki

kofia ya plastiki

Member
Joined Jun 9, 2019
47 95
Kama unaweza kuishi kwa sababu ya Chips kwanini ukomae kwa cheti ambacho hakina msaada wowote kwako kwa sasa? Taaluma uliopata haikufanyi uwe VIP.

Kama umegundua chops inaweza kusogeza maisha yake kwanini uione kama kazi iliyo chini ya hadhi yako?

Fikiria kwa mara nyingine kipi bora kati ya pesa na hayo makaratasi ya sementi za Bamburi.
Vizuri Sana mkuu nimekuelewa
 

Forum statistics

Threads 1,303,521
Members 500,948
Posts 31,484,451
Top