Hivi hii serikali ya ccm inailalamikia nini malawi ilhali imekuwa ikilalama kuwa nchi hii ni kubwa | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi hii serikali ya ccm inailalamikia nini malawi ilhali imekuwa ikilalama kuwa nchi hii ni kubwa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by YAGHAMBA, Aug 8, 2012.

  1. YAGHAMBA

    YAGHAMBA JF-Expert Member

    #1
    Aug 8, 2012
    Joined: Aug 8, 2012
    Messages: 538
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    WANA JF NIPOKEENI WAKUU, Naomba tusaidiane ktk hili la mpaka wa Malawi, Serikali hii ya CCM tumeisikia mara kwa mara ikilalama kuwa nchi hii ni kubwa sana kiasi kwamba inakuwa vigumu kupeleka huduma muhimu za kijamii ktk maeneo yote nchini, ushahidi ni pamoja na hali ya huduma za kijamii kama barabara ktk eneo hilo la mpaka wa MALAWI, je kwanini basi isiikubalie Malawi ili iliendeleze eneo hilo maana nina wasiwasi hata wananchi wa huko wangependa kuishi MALAWI kwa sababu ya kutelekezwa na serikali.
     
  2. Crucifix

    Crucifix JF-Expert Member

    #2
    Aug 8, 2012
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 1,618
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Mmalawi wewe tena mwehu!
     
  3. O-man

    O-man JF-Expert Member

    #3
    Aug 8, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 318
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Acha uvivu wa kufikiri. Inaelekea hujawahi hata kuwa na bustani achilia mbali shamba. Kama na hapa pia hujaelewa, una matatizo ya problem.
     
  4. Wamunzengo

    Wamunzengo JF-Expert Member

    #4
    Aug 8, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 812
    Likes Received: 175
    Trophy Points: 60
    Duh!! taratibu mkubwa, utaua watu.
     
  5. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #5
    Aug 8, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,909
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    ccm ni chama tu wenye nchi ni sisi!Tafakari!
     
  6. M

    Michael Mwakyusa JF-Expert Member

    #6
    Aug 8, 2012
    Joined: Mar 18, 2012
    Messages: 295
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nafikiri wewe sio mtanzania au unatumiwa,wewe ni mjinga kajifunze uzalendo.united we must stand.
     
  7. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #7
    Aug 8, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 32,250
    Likes Received: 15,064
    Trophy Points: 280
    Sijui hizi ndio fikra mfu ama fikra Masaburi?
     
  8. M

    Mwanaharakatihuru JF-Expert Member

    #8
    Aug 8, 2012
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 480
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Watakutukana lakini una hoja ya msingi hapo
     
  9. Mkaruka

    Mkaruka JF-Expert Member

    #9
    Nov 10, 2016
    Joined: Feb 5, 2013
    Messages: 7,757
    Likes Received: 3,662
    Trophy Points: 280
    Ndo Akili Za Misukule Ya Chaggadema Hivi
     
  10. mlimilwa

    mlimilwa JF-Expert Member

    #10
    Nov 10, 2016
    Joined: Jul 11, 2015
    Messages: 1,141
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Hahahahahahahahahahahahaha,duh!
     
  11. Mawembasa1979

    Mawembasa1979 JF-Expert Member

    #11
    Nov 10, 2016
    Joined: Feb 26, 2015
    Messages: 349
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 60
    Rudi tu kwenu Malawi. Tanzania yetu ni muhimu kuliko kitu chochote!
     
  12. MKWEPA KODI

    MKWEPA KODI JF-Expert Member

    #12
    Nov 10, 2016
    Joined: Nov 28, 2015
    Messages: 15,432
    Likes Received: 28,995
    Trophy Points: 280
    Ni bora Uwe mvivu wa kufanya kazi kuliko kuwa mvivu wa kufikiri, mods uwacheni huu uzi ili wampe vidonge vyake huyu mmalawi
     
  13. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #13
    Nov 10, 2016
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,906
    Likes Received: 1,061
    Trophy Points: 280
    We ni mpuuzi kweli, unafikiri hii ni nchi ya ccm!?
     
  14. hashim mwamba

    hashim mwamba JF-Expert Member

    #14
    Nov 10, 2016
    Joined: Sep 2, 2016
    Messages: 508
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 180
    Umepata mume uko malawi
     
Loading...