Hivi hii political science and public administration Ndo inakuwaje ?

M

mmteule

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2011
Messages
2,379
Points
2,000
M

mmteule

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2011
2,379 2,000
Nondo ya ukweli hiyo nenda kasome. All about Human Resources, Public Administration, Parliament issues, Public Policy, Political Analyst nk nk. Hakikisha kichwa chako kimetulia maaana baada ya Kozi ya Sheria kwa kula vicha hii Political Science ndio inafuata kwa kada za Gwin.
Ajira sio za kuuliza kwa Gwin za hiyo kozi wewe tu uwezo wako lkn tambua GPA zake hazizidi 3.2 kama unabisha kamuulize Mzee Msekwa na Mhe.Bashiru
 
caiden mills

caiden mills

Member
Joined
Jul 13, 2019
Messages
26
Points
45
caiden mills

caiden mills

Member
Joined Jul 13, 2019
26 45
Nondo ya ukweli hiyo nenda kasome. All about Human Resources, Public Administration, Parliament issues, Public Policy, Political Analyst nk nk. Hakikisha kichwa chako kimetulia maaana baada ya Kozi ya Sheria kwa kula vicha hii Political Science ndio inafuata kwa kada za Gwin.
Ajira sio za kuuliza kwa Gwin za hiyo kozi wewe tu uwezo wako lkn tambua GPA zake hazizidi 3.2 kama unabisha kamuulize Mzee Msekwa na Mhe.Bashiru
Oooh shukrani for the motivation coz nmepangwa hyooo and also I'm interested so I'll do the best.... Merci beacoup
 
M

Mpombote

JF-Expert Member
Joined
Dec 19, 2017
Messages
1,781
Points
2,000
M

Mpombote

JF-Expert Member
Joined Dec 19, 2017
1,781 2,000
Nondo ya ukweli hiyo nenda kasome. All about Human Resources, Public Administration, Parliament issues, Public Policy, Political Analyst nk nk. Hakikisha kichwa chako kimetulia maaana baada ya Kozi ya Sheria kwa kula vicha hii Political Science ndio inafuata kwa kada za Gwin.
Ajira sio za kuuliza kwa Gwin za hiyo kozi wewe tu uwezo wako lkn tambua GPA zake hazizidi 3.2 kama unabisha kamuulize Mzee Msekwa na Mhe.Bashiru
Vipi kwa hii Mkuu,Bachelor of Arts in History and Political Science Kuna Dogo langu kapangiwa hiyo UDSM ila naona kama atakuwa limited hivi yeye alihitaji POLITICAL SCIENCE & PUBLIC ADMINISTRATION anaweza akabadiri chuoni!

Unashauri nini Mkuu🤔
 
J

Jeremy Bentham

Member
Joined
Apr 22, 2019
Messages
69
Points
125
J

Jeremy Bentham

Member
Joined Apr 22, 2019
69 125
hilo wenge litakupungua tuu ukija utakutana na vichwa kama prof mukandara , prof Nyirabu , dr Bruce, mtaalam lupa lazima uombe pa kutokea na usipokua serious semister one tuu out
 
M

Mpombote

JF-Expert Member
Joined
Dec 19, 2017
Messages
1,781
Points
2,000
M

Mpombote

JF-Expert Member
Joined Dec 19, 2017
1,781 2,000
hilo wenge litakupungua tuu ukija utakutana na vichwa kama prof mukandara , prof Nyirabu , dr Bruce, mtaalam lupa lazima uombe pa kutokea na usipokua serious semister one tuu out
Kulikuwa na haja gani ya kumpa Vitisho🤔,Dah! Wabongo sisi Mtu akitusua Sijui kwanini anapenda kuwaona wenzie hawatoweza au Wenzie ni watu wakushindwa wewe ulitoboaje na jamaa ashindwe kutoboa,mpe ushauri na taarifa muhimu ndiyo anachohitaji.
 
M

mmteule

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2011
Messages
2,379
Points
2,000
M

mmteule

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2011
2,379 2,000
Vipi kwa hii Mkuu,Bachelor of Arts in History and Political Science Kuna Dogo langu kapangiwa hiyo UDSM ila naona kama atakuwa limited hivi yeye alihitaji POLITICAL SCIENCE & PUBLIC ADMINISTRATION anaweza akabadiri chuoni!

Unashauri nini Mkuu🤔
Mwambie aaachane ni hayo Makozi sijui Phillosophy, History blaa blaaa, bora akasomee ile KOZI YA MICHEZO/UKOCHA kule DARUSO inaitwa, Physical Education ina soko kubwa la ajira lkn sokoni hakuna wahitimu. Ni ushauri lkn
 
M

Mpombote

JF-Expert Member
Joined
Dec 19, 2017
Messages
1,781
Points
2,000
M

Mpombote

JF-Expert Member
Joined Dec 19, 2017
1,781 2,000
Mwambie aaachane ni hayo Makozi sijui Phillosophy, History blaa blaaa, bora akasomee ile KOZI YA MICHEZO/UKOCHA kule DARUSO inaitwa, Physical Education ina soko kubwa la ajira lkn sokoni hakuna wahitimu. Ni ushauri lkn
Samples Za ajira ni kama zipi matangazo.
 

Forum statistics

Threads 1,334,611
Members 512,062
Posts 32,481,454
Top