Hivi hii kweli inaweza kuwa Bei ya nyumba hii Dodoma?(Dodo chini ya mnazi)

Good Neighbour

JF-Expert Member
Jul 12, 2017
838
1,000
Ipo mahungu-jijini dodoma

kiwanja chake kimepimwa(ukubwa wa square metres 450)

Ina vyumba vitatu vya kulala,kimoja kikiwa ni master.

Ina jiko,dinning,sebule,choo+bafu vya ndani,stoo

umbali toka city centre ni kilomita 9 tu

kiwanja chake ni cha tatu toka barabara kuu ya lami ya mwanza/singida/tabora

Maji+umeme viko jirani

una paua na kuhamia tu,nyumba imeisha

BEI YAKE SASA?
" Eti milioni 18 TU(FIXED)"
Mwenye macho Haambiwi ona na mwenye kuona fursa kama hii hawezi kuacha!!!

0767833496
0622111186
IMG_20180724_155457_2.jpg
IMG_20180724_155508_9.jpg
IMG_20180724_155614_2.jpg
IMG_20180724_155602_4.jpg
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom