Hivi hii hutokea peke yangu au sio peke yangu? Na je husababishwa na nini?

Fene

JF-Expert Member
May 4, 2021
209
250
Inakuwaje wanajf, home of great thinkers.

Moja kwa moja katika mada.

Wadau sometimez huwa nikichili yananijiaga mawazo ya ajabu sana.

Sometimez huwa nawaonea gere sana ndege na yananijia mawazo ya kutamani kuwa ndege ili nipae juu nifurahi kwelkwel...
pia sometimes natamani kuwa samaki yani niogelee kwelkwel yani nifurahie maisha up to its climax point.
Ssa wadau hii inatokea peke yang au sipo peke yang na je inasababishwa na nn?

Kwenu wanajf
dz13cr3vg0yyf0hmp23m9nv6x7x58c.jpg


Sent using Jamii Forums mobile app
 

Mshana Jr

Platinum Member
Aug 19, 2012
165,525
2,000
Inakuwaje wanajf, home of great thinkers.

Moja kwa moja katika mada.

Wadau sometimez huwa nikichili yananijiaga mawazo ya ajabu sana.

Sometimez huwa nawaonea gere sana ndege na yananijia mawazo ya kutamani kuwa ndege ili nipae juu nifurahi kwelkwel...
pia sometimes natamani kuwa samaki yani niogelee kwelkwel yani nifurahie maisha up to its climax point.
Ssa wadau hii inatokea peke yang au sipo peke yang na je inasababishwa na nn?

Kwenu wanajf View attachment 1863231

Sent using Jamii Forums mobile app
Ni hatua katika makuzi.. Ndoto za kutaka kufika mbali kimaisha na kuwa na mamlaka kwa kila ukitakacho
 

Mshana Jr

Platinum Member
Aug 19, 2012
165,525
2,000
Duh! noma sana, ni tatzo ama si tatizo?

Sent using Jamii Forums mobile app
Hapana sio tatizo ni hatua katika makuzi kuelekea balehe ya pili

 

Fene

JF-Expert Member
May 4, 2021
209
250
Hapana sio tatizo ni hatua katika makuzi kuelekea balehe ya pili

Ahsante, nashkur brother Mshana Jr

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom