Hivi haya ni mapenzi ya kweli!!

Aaron

JF-Expert Member
Nov 18, 2010
3,022
2,000
Plz, wana jf" rafiki ana girlfrend, binti huyo anapokuwa naye hamwoneshi mapenzi (her feellings to him) but anapokuwa na marafiki zake huwapa story kuhusu boyfrend wake na kuonesha kuwa anampenda sana, so hii ina maana gani?
 

roselyne1

JF-Expert Member
Feb 18, 2010
1,369
0
mwayaego huyo dada hampendi huyo kaka...
sema huyo kaka anavutia kwa nje au au ana mkwanja fulani,,,
so huyo dada anamtumia kuwatambia marafiki zake,
amwache atafute mwengine....:redfaces:
 

hashycool

JF-Expert Member
Oct 2, 2010
6,591
2,000
mwayaego huyo dada hampendi huyo kaka...
sema huyo kaka anavutia kwa nje au au ana mkwanja fulani,,,
so huyo dada anamtumia kuwatambia marafiki zake,
amwache atafute mwengine....:redfaces:

infidelity at work!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom