Hivi hawa wanawake wa kilokole(wafia dini) wana matatizo gani? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi hawa wanawake wa kilokole(wafia dini) wana matatizo gani?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Yellow bone, Jul 15, 2017.

  1. Yellow bone

    Yellow bone JF-Expert Member

    #1
    Jul 15, 2017
    Joined: Jun 13, 2017
    Messages: 261
    Likes Received: 308
    Trophy Points: 80
    Inanibidi niseme nisiposema basi hawa mabinti watazidi kutamba na ku_spoil sifa za wanawake wengine wenye maadili na hekima njema.

    Ni hawa mabinti wa Kilokole.
    Utasikia naenda kwenye mkesha, naenda kwa mwakasego, naenda kwa gwaji naenda semina ya vijana, lakini sasa! Daaaaah!

    Acha leo tuwachane live...

    Ni nyie nyie...

    1.Mnaoongoza kwenda makanisani na kwenye majukwaa ya semina za kikanisa wakati kwenye ndoa zenu hamjitolei sawasawa.

    2.Mnaongoza kujipendekeza kwa kuheshimu wachungaji na wazee wakanisa wakati waume zenu hata tone la heshima hamna.

    3.Mnaongoza kwa matendo mabaya kuliko hata wapagani wasiomjua Mungu, ni waongo, wanafiki, wasengenyaji, wasiosamehe, wenye chuki mioyoni mwenu.

    4.
    Mwisho ni kuwa ndo nyie nyie mnaongoza kwa kuvunja ndoa kila siku tena ndoa zenyewe ziligharamika kwa kila hali, daaaaah! Hivi hawa watu wana matatizo gani?

    Ngoja nisimalizie...

    Wadau malizieni...

     
  2. Mwifwa

    Mwifwa JF-Expert Member

    #2
    Jul 15, 2017
    Joined: Apr 3, 2017
    Messages: 17,009
    Likes Received: 41,542
    Trophy Points: 280
    Aisee.

    Ujumbe umefika mkuu
     
  3. Hussein Melkiory

    Hussein Melkiory JF-Expert Member

    #3
    Jul 15, 2017
    Joined: Jan 25, 2016
    Messages: 5,141
    Likes Received: 6,283
    Trophy Points: 280
    Sio wote ila wachache ndio wenye tabia hizo za mwilini
     
  4. Nokia83

    Nokia83 JF-Expert Member

    #4
    Jul 15, 2017
    Joined: Jan 16, 2014
    Messages: 17,100
    Likes Received: 22,346
    Trophy Points: 280
    Wanakuwaga na stress za ajabu sana hao
     
  5. parasol

    parasol Member

    #5
    Jul 15, 2017
    Joined: Jul 11, 2017
    Messages: 30
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 25
    Ni mhaanga niin! But A' cyo B japo zote alphabet.. Tafakari... Upya.isiwe kwa sauti

    Post sent using JamiiForums mobile app
     
  6. C

    Chosen generation JF-Expert Member

    #6
    Jul 15, 2017
    Joined: Dec 13, 2014
    Messages: 4,420
    Likes Received: 3,686
    Trophy Points: 280
    Kila mmoja abebe furushi lake mwenyewe..!
     
  7. g

    gidlameck Senior Member

    #7
    Jul 15, 2017
    Joined: Jul 8, 2016
    Messages: 180
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 45
    Hujakosea

    Post sent using JamiiForums mobile app
     
  8. Yellow bone

    Yellow bone JF-Expert Member

    #8
    Jul 15, 2017
    Joined: Jun 13, 2017
    Messages: 261
    Likes Received: 308
    Trophy Points: 80
    Jadiri mada mkuu....au na wewe ndo wale wale ndugu....maana sijakusoma...
     
  9. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #9
    Jul 15, 2017
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 19,330
    Likes Received: 12,809
    Trophy Points: 280
    "warokore"
     
  10. parasol

    parasol Member

    #10
    Jul 15, 2017
    Joined: Jul 11, 2017
    Messages: 30
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 25
    Kwa hiyo wew unatak support au... Kichwa cha habar kiwe """wanaonisapoti ndo wakoment''''

    Post sent using JamiiForums mobile app
     
  11. parasol

    parasol Member

    #11
    Jul 15, 2017
    Joined: Jul 11, 2017
    Messages: 30
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 25
    Bhas kuwa na wenye hawajui hata mlango wa kanisa ila mlango wa mganga... Na kutii mashart pia yao. Mana mchungj hutaki amtii

    Post sent using JamiiForums mobile app
     
  12. Yellow bone

    Yellow bone JF-Expert Member

    #12
    Jul 15, 2017
    Joined: Jun 13, 2017
    Messages: 261
    Likes Received: 308
    Trophy Points: 80
    Kwel sister para
     
  13. Poise

    Poise JF-Expert Member

    #13
    Jul 15, 2017
    Joined: May 31, 2016
    Messages: 7,337
    Likes Received: 7,045
    Trophy Points: 280
    Pole Sana, dini za kigeni zinaumiza sana watu wetu.

    Maana dini bila hekima na maarifa ni mzigo na ushenzi.
     
  14. BRO SANTANA

    BRO SANTANA JF-Expert Member

    #14
    Jul 15, 2017
    Joined: Jun 15, 2015
    Messages: 836
    Likes Received: 735
    Trophy Points: 180
    Yani hao watu ni 0 kabisa bora ya wapagani.
     
  15. Antonio de Guzman

    Antonio de Guzman JF-Expert Member

    #15
    Jul 15, 2017
    Joined: Jun 20, 2016
    Messages: 3,898
    Likes Received: 7,038
    Trophy Points: 280
    Vumbi sana hao na wengi wanaliwa sana kwenye iyo mikesha
     
  16. Perfectz

    Perfectz JF-Expert Member

    #16
    Jul 15, 2017
    Joined: May 17, 2017
    Messages: 4,904
    Likes Received: 9,507
    Trophy Points: 280
    UKISIKIA PAAAH GIZANI UJUE JIWE LIMEMPATA MHUSIKA

    Post sent using JamiiForums mobile app
     
  17. agata edward

    agata edward JF-Expert Member

    #17
    Jul 15, 2017
    Joined: Nov 25, 2014
    Messages: 2,852
    Likes Received: 3,394
    Trophy Points: 280
    Kwa umbea na ujuaji wako vizuri
     
  18. T

    The _Analyst JF-Expert Member

    #18
    Jul 15, 2017
    Joined: May 26, 2017
    Messages: 363
    Likes Received: 499
    Trophy Points: 80
    Na wewe ni mlokole parasol?

    Post sent using JamiiForums mobile app
     
  19. l

    luche Member

    #19
    Jul 15, 2017
    Joined: Jun 1, 2016
    Messages: 27
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 5
    Ni kweli Mkuu, wanaamini Ndoa zao ni Mungu anawajibika sio wao. Kuna shida ya mafundisho ya Ndoa na Mahusiano.

    Sent from my TECNO-J5 using JamiiForums mobile app
     
  20. Maserati

    Maserati JF-Expert Member

    #20
    Jul 15, 2017
    Joined: Jun 15, 2014
    Messages: 10,200
    Likes Received: 15,395
    Trophy Points: 280
    Wachane tu...
     
Loading...