Hivi hawa wanawake wa kilokole(wafia dini) wana matatizo gani?


Yellow bone

Yellow bone

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2017
Messages
258
Likes
320
Points
80
Yellow bone

Yellow bone

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2017
258 320 80
Inanibidi niseme nisiposema basi hawa mabinti watazidi kutamba na ku_spoil sifa za wanawake wengine wenye maadili na hekima njema.

Ni hawa mabinti wa Kilokole.
Utasikia naenda kwenye mkesha, naenda kwa mwakasego, naenda kwa gwaji naenda semina ya vijana, lakini sasa! Daaaaah!

Acha leo tuwachane live...

Ni nyie nyie...

1.Mnaoongoza kwenda makanisani na kwenye majukwaa ya semina za kikanisa wakati kwenye ndoa zenu hamjitolei sawasawa.

2.Mnaongoza kujipendekeza kwa kuheshimu wachungaji na wazee wakanisa wakati waume zenu hata tone la heshima hamna.

3.Mnaongoza kwa matendo mabaya kuliko hata wapagani wasiomjua Mungu, ni waongo, wanafiki, wasengenyaji, wasiosamehe, wenye chuki mioyoni mwenu.

4.
Mwisho ni kuwa ndo nyie nyie mnaongoza kwa kuvunja ndoa kila siku tena ndoa zenyewe ziligharamika kwa kila hali, daaaaah! Hivi hawa watu wana matatizo gani?

Ngoja nisimalizie...

Wadau malizieni...

 
Yellow bone

Yellow bone

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2017
Messages
258
Likes
320
Points
80
Yellow bone

Yellow bone

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2017
258 320 80
Bhas kuwa na wenye hawajui hata mlango wa kanisa ila mlango wa mganga... Na kutii mashart pia yao. Mana mchungj hutaki amtii

Post sent using JamiiForums mobile app
Kwel sister para
 
Poise

Poise

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2016
Messages
7,474
Likes
7,471
Points
280
Poise

Poise

JF-Expert Member
Joined May 31, 2016
7,474 7,471 280
Pole Sana, dini za kigeni zinaumiza sana watu wetu.

Maana dini bila hekima na maarifa ni mzigo na ushenzi.
 
T

The _Analyst

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2017
Messages
468
Likes
554
Points
180
T

The _Analyst

JF-Expert Member
Joined May 26, 2017
468 554 180
Bhas kuwa na wenye hawajui hata mlango wa kanisa ila mlango wa mganga... Na kutii mashart pia yao. Mana mchungj hutaki amtii

Post sent using JamiiForums mobile app
Na wewe ni mlokole parasol?

Post sent using JamiiForums mobile app
 
L

luche

Member
Joined
Jun 1, 2016
Messages
35
Likes
18
Points
15
Age
36
L

luche

Member
Joined Jun 1, 2016
35 18 15
Ni kweli Mkuu, wanaamini Ndoa zao ni Mungu anawajibika sio wao. Kuna shida ya mafundisho ya Ndoa na Mahusiano.

Sent from my TECNO-J5 using JamiiForums mobile app
 

Forum statistics

Threads 1,214,294
Members 462,650
Posts 28,508,077