Hivi hawa mawaziri watafukuzwa kwel?


pingu mkoka

pingu mkoka

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2013
Messages
433
Likes
48
Points
45
pingu mkoka

pingu mkoka

JF-Expert Member
Joined Dec 10, 2013
433 48 45
Ni kitu ambacho huwa najiuliza mm mwenzenu,hz kelele za Nape na Kinana kumtaka Rais awafukuze mawazi walioshindwa kazi je zitatimizwa na huyo baba riz?au wanatudanganya?nisaidien kwa hili wana JF.
 
MANI

MANI

Platinum Member
Joined
Feb 22, 2010
Messages
6,900
Likes
2,874
Points
280
MANI

MANI

Platinum Member
Joined Feb 22, 2010
6,900 2,874 280
Hakuna wa kumfukuza mtu hapo.
 
B

Ba E's

Senior Member
Joined
Aug 20, 2013
Messages
145
Likes
2
Points
33
B

Ba E's

Senior Member
Joined Aug 20, 2013
145 2 33
Kwa ccm utasubiri sana, hawana ubavu wa kumfukuza mtu, kama tu kwa mfano amekiri uwaziri mkuu ni mzigo kwa maana nyngne umemshinda na atafurahi km atafukuzwa, lkn naamini naamini ataitumikia hyo nafasi kwa viwango hvyohvyo hafifu mpk 2015
 
peace2007

peace2007

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2007
Messages
214
Likes
8
Points
35
peace2007

peace2007

JF-Expert Member
Joined Oct 9, 2007
214 8 35
Hivi unafukuza mawaziri ili iweje. Kama wewe kama Rais umekaa miaka minane ma matatizo ni yaleyale na umefanya mabadiliko mara mbili na matatizo ni yaleyale, hivi unatarajia wakibadilishwa mawaziri ndani ya mwaka huu mmoja uliobaki watafanya maajabu?
 

Forum statistics

Threads 1,251,217
Members 481,615
Posts 29,762,866