Hivi hawa jamaa wa SYNOVATE nini tena?


Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,611
Likes
634,713
Points
280
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,611 634,713 280
Leo kwenye Channel Ten jamaa wa SYNOVATE wamejitokeza na kudai kipaumbele chao kwenye uchaguzi huu kilikuwa ni amani bila ya kueleza wao wangeliweza kufanya nini kuimarisha amani hiyo.........................

Kwa mtazamo wangu labda hata uchakachuaji wa kura ya maoni waliona ni mchango wa kuendeleza amani huku wakisahahu hata kabla wao hawajaanza shughuli zao hapa nchini amani ilikuwepo.....................na isitoshe hawakueleza kama makubaliano yao na UNDP waliokuwa wakiwafadhili kama walikubaliana wawe wanatoa kura za maoni mara chache hivyo ikilinganishwa na Kenya ambako kura za maoni ni kila baada ya wiki mbili au tatu hivi wakati uchaguzi bado ni miaka miwili hivi hadi 2012............
 
WABUSH

WABUSH

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2010
Messages
285
Likes
0
Points
0
WABUSH

WABUSH

JF-Expert Member
Joined Oct 14, 2010
285 0 0
You mean "Amani" ni kitu walikuja nacho au walipewa dhamana ya kukitunza! Cant see the link. Hopeless SINA VAT
 
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
9,392
Likes
467
Points
180
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
9,392 467 180
Wamempa matokeo mazuri Odinga kule
 
K

Kichakoro

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2008
Messages
1,857
Likes
1,926
Points
280
K

Kichakoro

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2008
1,857 1,926 280
Yaani amani yenu inahitaji kufanyiwa research kila two week, month or years??

TAFAKARI NA CHUKUA HATUA
 
The Dreamer

The Dreamer

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2009
Messages
1,280
Likes
0
Points
0
The Dreamer

The Dreamer

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2009
1,280 0 0
Baada ya kuchakachua sasa wanakuja na mpango wa kumwandaa mtu wa mafisadi au watakuja na gear ya kupuliza baada ya kuuma. Sitaki hata kusikia juu yao na sitaamini hata nukta katika ripoti yao. Maiti wakubwa
 
Ulukolokwitanga

Ulukolokwitanga

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2010
Messages
8,418
Likes
3,926
Points
280
Ulukolokwitanga

Ulukolokwitanga

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2010
8,418 3,926 280
Safari hii wamemchakachua mama mmoja kule Kenya ktk utafiti wao, analalamika kwelikweli wamemuweka wa6 ktk kura ya maoni wkt anahisi yuko juu zaidi. Hawa jamaa wameishawakamata wajinga wajinga akina Salva wataendelea kutamba in the next 5yrs kama fadhila ya uchakachuaji na wazee wa kuiba kura wakaja na matokeo kama yao baada ya kuona ya reDIRT ni vigumu kuyafikia. Hivi sisi wabongo tumekuwa wajinga kiasi kwamba hata utafiti tunafanyiwa na wakenya. Ndo maana wanafurahia jamaa aendelee kuongoza ili wazidi kuitafuna nnji hii.
 
Kaa la Moto

Kaa la Moto

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2008
Messages
7,700
Likes
202
Points
160
Kaa la Moto

Kaa la Moto

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2008
7,700 202 160
Nimeona yule mama mkenya akiwaijia juu. Ni washenzi hawa redirty.
 
L

Lorah

JF-Expert Member
Joined
Aug 22, 2008
Messages
1,193
Likes
5
Points
0
L

Lorah

JF-Expert Member
Joined Aug 22, 2008
1,193 5 0
hivi ngoja tupapate CV zao kwa kweli....
 
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2007
Messages
20,562
Likes
1,584
Points
280
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2007
20,562 1,584 280
SYNOVATE hivi kwa nini wasiende kufanya tafiti zao huko kericho ...wanalazimisha hapa kwa nini?
 
Mo-TOWN

Mo-TOWN

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2010
Messages
1,728
Likes
221
Points
160
Mo-TOWN

Mo-TOWN

JF-Expert Member
Joined Oct 11, 2010
1,728 221 160
Hilo swala la CV naliafiki maana kuna walakini wa shule kwa upande wa Sin vote.
 
Speaker

Speaker

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2010
Messages
6,356
Likes
27
Points
135
Speaker

Speaker

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2010
6,356 27 135
mmmmh,sitaki kuamini kuwa wamesema utumbo huo
 
Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2010
Messages
38,822
Likes
19,382
Points
280
Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2010
38,822 19,382 280
leo kwenye channel ten jamaa wa synovate wamejitokeza na kudai kipaumbele chao kwenye uchaguzi huu kilikuwa ni amani bila ya kueleza wao wangeliweza kufanya nini kuimarisha amani hiyo.........................

Kwa mtazamo wangu labda hata uchakachuaji wa kura ya maoni waliona ni mchango wa kuendeleza amani huku wakisahahu hata kabla wao hawajaanza shughuli zao hapa nchini amani ilikuwepo.....................na isitoshe hawakueleza kama makubaliano yao na undp waliokuwa wakiwafadhili kama walikubaliana wawe wanatoa kura za maoni mara chache hivyo ikilinganishwa na kenya ambako kura za maoni ni kila
baada ya wiki mbili au tatu hivi wakati uchaguzi bado ni miaka miwili hivi hadi 2012............
jamani tusipoteze muda kuwajadili hawa wahaini, hilo ni genge tu la wajanja ambalo linaendeshwa kibiashara, mkitaka hata waingie humu jf kufanya utafiti tunaoutaka sisi, wao wako tayari ili mradi walipwe malipo yao thats it! So don't waste your time to discuss synovate. Ile ni kampuni ya kibiashara, na ina wafanyakazi wanaitaji kulipwa mshahara.
 
N

Ngonini

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2010
Messages
2,024
Likes
8
Points
135
N

Ngonini

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2010
2,024 8 135
Taasisi ya kikenya ninayoiamini mpaka sekunde hii ni Mwananchi Communication pake yake wengine ni ganga Njaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
 
RedDevil

RedDevil

JF-Expert Member
Joined
Apr 30, 2009
Messages
2,373
Likes
1,087
Points
280
RedDevil

RedDevil

JF-Expert Member
Joined Apr 30, 2009
2,373 1,087 280
Mimi naona ni bora kuwanyima usingizi kwa kuwa ignore mara moja. They will die looking for their mistakes. Hakuna haja ya kuwazungumzia, watajuuta kupindisha haki za watanzania.
 
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,611
Likes
634,713
Points
280
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,611 634,713 280
SYNOVATE hata kule Kenya hawaaminiki tena kutokana na kutokuwa wakweli..................
 

Forum statistics

Threads 1,236,965
Members 475,327
Posts 29,274,893