Hivi Harmonize ni mwanajeshi wa kikosi gani hadi avae nguo za jeshi, anaogopwa?

Prof Koboko

JF-Expert Member
Aug 15, 2020
233
1,000
Nimeshangaa sana kuona msanii huyu anazunguka akiwa amejiachia na mavazi ya kijeshi wakati Raia wa kawaida wasiokua maarufu wakivaa wanaambulia kipigo na pengine kesi za uhujumu uchumi.

Viongozi wa Jeshi letu kwanini wasimchukulie hatua msanii huyu au watolewe ufafanuzi wa mavazi haya?

Ni mara kadhaa tumeshuhudia watu walikutwa na hizi nguo mtaani wanakamatwa, lakini kwa huyu Makonde vipi tena?

Screenshot_20210209-215551~2.png
 

Mmawia

JF-Expert Member
Aug 20, 2013
105,140
2,000
Nimeshangaa sana kuona msanii huyu anazunguka akiwa amejiachia na mavazi ya kijeshi wakati Raia wa kawaida wasiokua maarufu wakivaa wanaambulia kipigo na pengine kesi za uhujumu uchumi...
Angekuwa anavunja sheria hata wewe husingepata nafasi ya kuandika haya uliyo yaandika maana angeshakamatwa kitambo na wenye mavazi yao
 

RRONDO

JF-Expert Member
Jan 3, 2010
44,560
2,000
Nimeshangaa sana kuona msanii huyu anazunguka akiwa amejiachia na mavazi ya kijeshi wakati Raia wa kawaida wasiokua maarufu wakivaa wanaambulia kipigo na pengine kesi za uhujumu uchumi.

Viongozi wa Jeshi letu kwanini wasimchukulie hatua msanii huyu au watolewe ufafanuzi wa mavazi haya?

Ni mara kadhaa tumeshuhudia watu walikutwa na hizi nguo mtaani wanakamatwa, lakini kwa huyu Makonde vipi tena?
Vipi kama yuko nje ya Tz ambako hawajali hayo mambo?!
 

denooJ

JF-Expert Member
Mar 31, 2020
6,602
2,000
Japo anazivalia chumbani, sema kwa hiyo picha ameshavunja sheria hata kama kosa kalitendea chumbani kwake.
 

Synthesizer

JF-Expert Member
Feb 15, 2010
9,591
2,000
Nimeshangaa sana kuona msanii huyu anazunguka akiwa amejiachia na mavazi ya kijeshi wakati Raia wa kawaida wasiokua maarufu wakivaa wanaambulia kipigo na pengine kesi za uhujumu uchumi...
Ukiunga mkono juhudi cha chama kilichishika hatamu na Jiwe hata wanajeshi wataogopa kukusumbua, huo ndio ukweli
 

wa stendi

JF-Expert Member
Jul 7, 2016
20,560
2,000
Nimeshangaa sana kuona msanii huyu anazunguka akiwa amejiachia na mavazi ya kijeshi wakati Raia wa kawaida wasiokua maarufu wakivaa wanaambulia kipigo na pengine kesi za uhujumu uchumi....
Sema ni vile masaa yote yuko ndani ya AC kwenye ndinga hawakutani .
Wbu mwambieni aje hapa Mwenge shell akatize katize kwa miguu.
 

Sandali Ali

JF-Expert Member
Apr 7, 2020
4,439
2,000
Huwa yanaombwa kibali unalipia mfano ukiwa mwigizaji unataka kuigiza kama polisi unaomba kibali unapewa uniform unatumia chini ya usimamizi ukimaliza unarejesha
Nadhani wewe hujawahi hata kutumikia Scout hapa nchini.

Tanzania hakuna utaratibu wa kumwazimisha raia nguo ya jeshi lolole.

Sema tu umaarufu wake na kujipendekeza kwa viongozi ndio silaha yake.
 

tweenty4seven

JF-Expert Member
Sep 21, 2013
12,770
2,000
Nimeshangaa sana kuona msanii huyu anazunguka akiwa amejiachia na mavazi ya kijeshi wakati Raia wa kawaida wasiokua maarufu wakivaa wanaambulia kipigo na pengine kesi za uhujumu uchumi.

Viongozi wa Jeshi letu kwanini wasimchukulie hatua msanii huyu au watolewe ufafanuzi wa mavazi haya?

Ni mara kadhaa tumeshuhudia watu walikutwa na hizi nguo mtaani wanakamatwa, lakini kwa huyu Makonde vipi tena?
Ni mjeshi kikosi cha mtwara
 

Kaka madenge

JF-Expert Member
Jan 16, 2021
283
1,000
Kwahiyo tukamkamate?

Mimi waliwahi niambia nivue shati hlafu nilichane na meno
Nikagoma ..walinipa vitisho still niligoma
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom