Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi hapa tz kuna kitu au bidhaa inayotengeneza yenye thamani ya mil 5?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mozila, Aug 22, 2012.

  1. Mozila

    Mozila Senior Member

    #1
    Aug 22, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 168
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Ni bidhaa gani hapa tanzania ambayo ni made in tz ina thamani ya milion 5? Tusaidiane jamani
     
  2. Chimbuvu

    Chimbuvu JF-Expert Member

    #2
    Aug 22, 2012
    Joined: Jul 17, 2012
    Messages: 4,399
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Ndio,product zetu zipo ktk makaratasi na mikataba ambapo ni ya iptl,richmond
     
  3. Mozila

    Mozila Senior Member

    #3
    Aug 22, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 168
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Iptl na richmonduli ni mali ya tz?
     
  4. m

    mabwepand Member

    #4
    Aug 22, 2012
    Joined: Jul 16, 2012
    Messages: 82
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Mkuu zipo Juzi nilikuwa nane nane nikakuta Bidhaa wanatengeneza jamaa wa Carmatec,Temdo,na Sido zina Thamani mpaka ya Millioni kumi na tano ni made in Tanzania
     
  5. Chimbuvu

    Chimbuvu JF-Expert Member

    #5
    Aug 22, 2012
    Joined: Jul 17, 2012
    Messages: 4,399
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Sido wanatengeneza nao mashine za different prices
     
  6. kupe

    kupe JF-Expert Member

    #6
    Aug 23, 2012
    Joined: Jul 26, 2012
    Messages: 978
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 45
    nyimbo na movie za bongo fleva na bongo movie
     
  7. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #7
    Aug 23, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,077
    Likes Received: 1,324
    Trophy Points: 280
    Veta wanazo pia.
     
Loading...