Hivi hakuna watu makini ndani ya CCM wakujadiliwa nafasi ya Urais hapa JF?

  • Thread starter Mwamba Usemao Kweli
  • Start date

Mwamba Usemao Kweli

Mwamba Usemao Kweli

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2012
Messages
745
Likes
51
Points
45
Age
99
Mwamba Usemao Kweli

Mwamba Usemao Kweli

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2012
745 51 45
Inasikitisha sana kuona ndani ya jf hakuna watanzania makini wa kujadiliwa katika tasnia ya uongozi wa juu wa nchi yetu kwa mustakabali wa taifa letu.


Bali tumekuwa tukiletewa baadhi ya wana ccm waliojidhihirisha kwa matendo, tabia na hulka zao kuwa ni mafisadi na wezi wa rasilimali za taifa letu kuwa wanafaa kwa nafasi ya urais mwaka 2015. Si hivyo tu bali kwa njia moja au nyengine watu hawa tunaoletewa hapa janvini wamechangia kudhoofisha kwa makusudi juhudi za watanzania waliowengi kujikwamua kutoka katika lindi la umaskini kwa maslahi binafsi.

Kumbukeni kashfa zifuatazo ambazo leo wahusika wanajitanabahisha ndani ya CCM kuwa iko tayari kuwapa uraisi: -

1. EPA.
2. Meremeta.
3. Mwananchi gold.
4. Ununuzi wa rada kwa bei mara 3 ya bei halisi.
5. Ununuzi wa ndege ya raisi kwa bei mara 3 ya bei halisi.
6. Deep green.
7. Ujensi wa benki kuu kwa garama kubwa zaidi duniani kuliko benki kuu yoyote.
8. Kubinafsisha na kuuza viwanda na makampuni ya umma kwa bei ya kutupa.
9. Richmond & Dowans.
10. Umiliki wa migodi ya madini na mikataba ya hovyo isiyoleta tija kiuchumi TZ.
11. Umiliki mbovu wa viwanja vya michezo na sehemu za wazi na kupelekea ujenzi holela mijini na ukosefu wa mipango miji bora.
12. Uuzwaji wa nyumba za umma kwa manufaa ya wachache
13. Kupandisha bei za umeme na uunganishaji wake kiholela kwa manufaa ya wachache
14. Kupandisha garama za ujenzi wa minudombinu ya barabara kwa asilimia 300 kwa manufaa ya wachache.
15. Kubinafsisha reli kwa kampuni ya India (RITES) ilioshindwa kutoa huduma bora.
16. ATC kuuzwa na kuididimiza kiuchumi na ki-huduma
17. Kushindwa kukusanya kodi toka kwa wawekezaji kuboresha maisha ya watanzania.

Kashafa hizi zimechangia sana kuzorotesha uchumi wa taifa letu na kupelekea kukuza umaskini kwa fedha zake kupotea bila kuchangia upatikanaji wa huduma bora za kijamii kwa watanzania.

Nawasihi sana wana jf tujitahidi sana katika dhama hizi ambapo taifa letu limekumbwa na wimbi la wana siasa tumbo kuepuka kuendelea kuwakandamiza watanzania wenzetu kwa kutumia mitandao kama JF kuwalisha uongo na uzandiki wa kuwapigia debe na kuwauza kwa sifa za kupika kwa namna yeyote ile wanasiasa walioshindwa na ambao kwao wamebaki kutumia fedha kujitangaza na kufanya kampeni makanisani na kwenye harambee za kuchangia maendeleo ya taifa letu kuwa wao ndio wanaokubalika na wanafaa kutuongoza.

Ni vema mkafahamu kuwa ni sisi wachache ndani ya taifa letu kwa uewelewa wetu ndo tunaweza kulikomboa taifa letu kutoka katika mikono ya walafi wachache waliozorotesha kwa makusudi huduma za umma katika kupata: -

1. Maji safi si mijini tu hadi vijijini.
2. Elimu bora na bure bila kulipia kote nchini.
3. Afya na matibabu bora bila kulipia.
4. Ajira kwa vijana wetu.
5. Pembejeo kwa wakati bila kutumia gharama kubwa.
6. Ununuzi wa mazao kwa wakati na kwa bei bora kutoka kwa mkulima bila kumdhulumu.
7. Haki mahakamani, polisi na sehemu nyenginezo za umma.
8. Haki katika matumizi ya ardhi vijijini na maeneo yenye rasilimali za madini.

Ni vema tuwakatae watu hawa ambao wamekuwa chimbuko la kuangamiza utaifa wetu na rasilimali za taifa letu. Tuwakatae kwa sauti moja kuwa hawatufai na tuwaogope kama ukoma.

Nawaombeni sana wanaJF mtuletee watanzania wengine tuwajadili wenye mvuto na walio tayari kuwatumikia watanzania wasio na kashfa za ufisadi wenye uadilifu na walio tayari bila kuchoka kuwaondolea watanzania umaskini uliopindukia huko mijini na vijijini.

Nawasilisha kwenu JF kwa manufaa ya taifa letu. Tujaribu kujadili majina kama hapa chini: -

1. Dr. Mwakyembe
2. Dr. Magufuli
3. Balozi Kagasheki
4. Prof. Muhongo
5. Nahodha

Na si kutuletea majina ya watu kama vile: -

1. Lowasa
2. Chenge
3. Ngeleja

Hawa walishashindwa katika nafasi za utendaji za uwaziri na uwaziri mkuu bado mnataka eti wawe rais na mnakaa kabisa na kujadili hapa jukwaani huku mate yakiwatoka kuwa eti washikiki ndani ya CCM. Eti hawana upinzani.

ACHENI HIZO.
 
DALLAI LAMA

DALLAI LAMA

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2012
Messages
8,614
Likes
409
Points
180
Age
37
DALLAI LAMA

DALLAI LAMA

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2012
8,614 409 180
Naunga mkono hoja ila ktk Orodha yako itakuwa afya kwetu Ukiwachinjia baharini Shamsi Nahodha na Hamisi Kagasheki hawa ni kwamba ni hawajitambui..wa kuagizwa tu
 
Wachovu

Wachovu

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2012
Messages
1,222
Likes
426
Points
180
Wachovu

Wachovu

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2012
1,222 426 180
Wacha wafu wazike wafu wenzao.
Hamna kitu hapo wote hata kama si mafisadi hakuna rais material hapo
 
F

FUSO

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2010
Messages
15,045
Likes
5,769
Points
280
F

FUSO

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2010
15,045 5,769 280
T atizo si watu tatizo ni mfumo wa uongozi wa nchi yetu; hata ukimweka MwakyeMbe awe Rais bila kubadilisha mfumo ni kazi bure; lazima atakwama tu wakati anatimiza majukumu yake na ndiyo maana unaona watu wanaharibu haribu uongiz1 wizarani lakini wamegoma kuwajibika - tusiwalaumu wao hapana bali ni mfumo unawaruhusu. Cha maana watanzania ni kubadili kabisa huu mfumo uliopo sasa tukitaka kulinusuru taifa letu.
 
Lastname

Lastname

JF-Expert Member
Joined
Feb 23, 2012
Messages
923
Likes
5
Points
35
Age
47
Lastname

Lastname

JF-Expert Member
Joined Feb 23, 2012
923 5 35
Mada nzuri sana mtoa mada ila ilibdi upanue wigo yaani tujadili watu na sio wa chama Fulani peke yake. Hivyo namuongeza Dr. Slaa, Tundu Lissu na John Mnyika. Tukishawajadili waandaliwe mdahahalo tuone nani ana uelewa wa mambo ya kitaifa na kimataifa
 
A

Arnoldinho

Senior Member
Joined
Jan 14, 2013
Messages
119
Likes
0
Points
0
A

Arnoldinho

Senior Member
Joined Jan 14, 2013
119 0 0
Mkuu jaribu kutafuta wengine hapo hapo juu futa wote
 
nahavache

nahavache

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2009
Messages
869
Likes
5
Points
35
nahavache

nahavache

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2009
869 5 35
Dr. Maghufuli ni mtendaji zaidi, si kiongozi, Muhongo ana dharau sana
 
habariyamujini

habariyamujini

JF-Expert Member
Joined
May 16, 2013
Messages
3,095
Likes
44
Points
145
Age
39
habariyamujini

habariyamujini

JF-Expert Member
Joined May 16, 2013
3,095 44 145
magufuli na mwakyembe are my no. 1
 
F

FUSO

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2010
Messages
15,045
Likes
5,769
Points
280
F

FUSO

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2010
15,045 5,769 280
Mada nzuri sana mtoa mada ila ilibdi upanue wigo yaani tujadili watu na sio wa chama Fulani peke yake. Hivyo namuongeza Dr. Slaa, Tundu Lissu na John Mnyika. Tukishawajadili waandaliwe mdahahalo tuone nani ana uelewa wa mambo ya kitaifa na kimataifa
wewe ukitaka kuwatoa nduki CCM, taja mdahalo.
 
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
58,095
Likes
55,496
Points
280
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
58,095 55,496 280
Japo umeanza vizuri lakini umemaliza vibaya sana , kwa sisi watu wa KUSINI kutuwekea jina la SOSPETER MUHONGO ni sawa na kutuwekea chumvi kwenye Donda kuubwa sana ! Kingine ni kwamba hawa vijana wengi wanaoleta porojo za Mafisadi humu Jf wanatumika ! Wako kazini , wanaishi hivyo , kwa kila uzushi unaouona humu wanalipwa ! Haya Mapovu wanayotoa si bure ! Shortly ni kwamba Njaa ndiyo inayodhalilisha chama chako ! Hata hivyo ndani ya CCM kumpata Msafi ni kazi ngumu mno ! Ni heri hata kuhubiri injili kwenye kundi la walevi kuliko kumsaka msafi ccm !
 
L

Lilambo

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2013
Messages
2,524
Likes
6
Points
135
L

Lilambo

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2013
2,524 6 135
Huyu jamii wa umasaini anaumiza vichwa vya watu. Ana sifa mojaa kubwaaa ambayo viongoz wengine wanashindwa. ALIJIUZURU hii inampa maujiko jamaa. Ufisadiii wahusika wapo hakutaka kuwataja tu.
 
L

lycan

Senior Member
Joined
Apr 28, 2012
Messages
184
Likes
28
Points
45
L

lycan

Senior Member
Joined Apr 28, 2012
184 28 45
Kama unamuona mtu hafai basi waachie watanzania ndio waamuzi na kama unamuona fulani anafaa waachie watanzania pia!!kama hafai anakuumizaje kichwa!!mtoa mada kama unawashwa kujikuna ruksa!!
 
D

Dangote

JF-Expert Member
Joined
Mar 30, 2012
Messages
204
Likes
3
Points
0
D

Dangote

JF-Expert Member
Joined Mar 30, 2012
204 3 0
Siamini kama umeliacha jina la dr saliam ahmed salim huyo tu ndio anafaa ndani ya ccm kashfa zote ulizozitaja hapo juu hahusiki hata moja.
 
T

thatha

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2011
Messages
15,337
Likes
339
Points
180
Age
28
T

thatha

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2011
15,337 339 180
ujue kunauongo mwingine ambao hata shetani anaweza asiutambue.
 
Mwamba Usemao Kweli

Mwamba Usemao Kweli

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2012
Messages
745
Likes
51
Points
45
Age
99
Mwamba Usemao Kweli

Mwamba Usemao Kweli

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2012
745 51 45
Dr. Salim ni jembe linalokataliwa na wakulima ccm
 

Forum statistics

Threads 1,274,221
Members 490,631
Posts 30,505,121