Hivi haiwezekani kukata utepe kwa mkono, usalama wa Rais ni mdogo sana ile ni silaha kwa adui...


K

kakolaki

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2017
Messages
527
Points
500
K

kakolaki

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2017
527 500
tatizo wewe ni poyoyo hivi unafikiri kupokonya ile mashine na kupokonya huo mkasi kipi rahisi, aliyeshika mashine ni mwenye ujuzi aliye shika huo mkasi hana ujuzi yaani unaunyakua kwa dk 1 umewahi kuona hiyo mikasi baada ya kuchukuliwa inawekwa wapi?
Ungekuwa ulipita mafunzo ya kijeshi hata JKT tu ungeelewa ugumu wa kuufikia ule mkasi kwa mtu ambaye hakupangwa

Sent using Jamii Forums mobile app
 
No retreat no surrender

No retreat no surrender

Senior Member
Joined
Apr 21, 2018
Messages
175
Points
250
No retreat no surrender

No retreat no surrender

Senior Member
Joined Apr 21, 2018
175 250
Rais wa africa hata wote wakiamua kukimbia mchakamchaka kwa pamoja hakuna wa kuwadhuru
Mambo ya Rais kuuwawa ni ya zamani sana na yalikuwa na malengo yao
Hakuna wa kudhuru siku hizi maana ni tactic za zamani kwa maslahi fulani


Sent from my SM-G570F using Tapatalk
Hakuna wa kumdhuru mkuu wa nchi? Rais anafanya maamuzi magumu sana kwa kuangalia maslahi mapana ya nchi. Kwa kufanya hivyo anatengeneza maadui wengi ndani na nje ya nchi. Nikupe mfano. Uamuzi wa kupanua barabara kuanzia kimara hadi kibaha njia nane na mwendo kasi kupunguza foleni ni uamuzi mzuri lakini hapo hapo kuna familia maelfu wamebomolewa nyumba zao na uenda hizo familia hazitakuja miliki nyumba kamwe kwa usawa huu. Sasa niambie eti Rais atembee bila ulinzi!!!!
 
infinix

infinix

JF-Expert Member
Joined
Sep 6, 2018
Messages
520
Points
500
infinix

infinix

JF-Expert Member
Joined Sep 6, 2018
520 500
aliyekuambia anataka kukimbia nani?

Soma vizuri au hujaelewa MADA yangu ni kwamba wanaweza kuimarisha ulinzi 100% lakini kale kamkasi kanaweza tumika kumteka Rais wote wakaamuliwa kushusha silaha chini, so kwanini utumike mkasi kama haiwezekani kuweka disposable , nataka Rais wangu akate kwa kuvuta tu ule utepe najua nguvu anazo Baba J
Siyo vibaya hata akikata na meno

Sent using Jamii Forums mobile app
 
IWAMBI

IWAMBI

JF-Expert Member
Joined
Dec 5, 2018
Messages
730
Points
1,000
IWAMBI

IWAMBI

JF-Expert Member
Joined Dec 5, 2018
730 1,000
Hivi ni Mimi peke yangu ndo sijakuelewa au!
Hivi u nadhani mtu anaweza kutumia huo mkasi mpaka akamdhuru rais wakati wapo wapo hao wengine wenye mashine wamemzunguka?

Juzi nilishuhudia huyo Jamaa aliuchukua huo mkasi akampa mwingine aliyekuwa mbali ila ilikua ni shughuli ya fasta ni sawa na akisimamishwa njiani wakimaliza kuongea ..angakia ile maiki inavukuliwa fasta!
Hizo zote zinakuwaga mbwembwe tu..hawana lolote...kuna mwingine juzi kati hapahapa africa lilipigwa bomu akati anashuka kwenye jukwaa wote wakatawanyika..hakuna cha komandoo wala nani aliyebaki...nilicheka sana kumbe wote tunaogopaga vifo
 
black sniper

black sniper

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2013
Messages
11,628
Points
2,000
black sniper

black sniper

JF-Expert Member
Joined Dec 10, 2013
11,628 2,000
Hakuna wa kumdhuru mkuu wa nchi? Rais anafanya maamuzi magumu sana kwa kuangalia maslahi mapana ya nchi. Kwa kufanya hivyo anatengeneza maadui wengi ndani na nje ya nchi. Nikupe mfano. Uamuzi wa kupanua barabara kuanzia kimara hadi kibaha njia nane na mwendo kasi kupunguza foleni ni uamuzi mzuri lakini hapo hapo kuna familia maelfu wamebomolewa nyumba zao na uenda hizo familia hazitakuja miliki nyumba kamwe kwa usawa huu. Sasa niambie eti Rais atembee bila ulinzi!!!!
Usalama wa Rais ni lazima na kweli ana maadui wa kila aina
Lakini yale mauwaji ya zamani tuliyokuwa tunashuhudia ya kina Bandaranaike na kina Saddat au Gandhi na Rajiv hayapo tena
Hiyo ndio ilikuwa maana yangu

Unapomuona Kenyatta amepanda train kwa kushtukiza hayuko peke yake


Sent from my SM-G570F using Tapatalk
 
Ngushi

Ngushi

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2016
Messages
8,561
Points
2,000
Ngushi

Ngushi

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2016
8,561 2,000
Hizo zote zinakuwaga mbwembwe tu..hawana lolote...kuna mwingine juzi kati hapahapa africa lilipigwa bomu akati anashuka kwenye jukwaa wote wakatawanyika..hakuna cha komandoo wala nani aliyebaki...nilicheka sana kumbe wote tunaogopaga vifo
😂😂😂😂😂
 
msakaa jr

msakaa jr

JF-Expert Member
Joined
May 18, 2017
Messages
1,863
Points
2,000
msakaa jr

msakaa jr

JF-Expert Member
Joined May 18, 2017
1,863 2,000
Unazungumzia Munangagwa?
Hizo zote zinakuwaga mbwembwe tu..hawana lolote...kuna mwingine juzi kati hapahapa africa lilipigwa bomu akati anashuka kwenye jukwaa wote wakatawanyika..hakuna cha komandoo wala nani aliyebaki...nilicheka sana kumbe wote tunaogopaga vifo
Sent using Jamii Forums mobile app
 
L

lukubuzo Samsis

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2014
Messages
1,373
Points
2,000
L

lukubuzo Samsis

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2014
1,373 2,000
aliyekuambia anataka kukimbia nani?

Soma vizuri au hujaelewa MADA yangu ni kwamba wanaweza kuimarisha ulinzi 100% lakini kale kamkasi kanaweza tumika kumteka Rais wote wakaamuliwa kushusha silaha chini, so kwanini utumike mkasi kama haiwezekani kuweka disposable , nataka Rais wangu akate kwa kuvuta tu ule utepe najua nguvu anazo Baba J
Kwenye huo utepe akiwekewa sumu?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Alpha Malima

Alpha Malima

Member
Joined
May 24, 2011
Messages
54
Points
125
Alpha Malima

Alpha Malima

Member
Joined May 24, 2011
54 125
13 mega pixel

13 mega pixel

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2013
Messages
5,826
Points
2,000
13 mega pixel

13 mega pixel

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2013
5,826 2,000
aliyekuambia anataka kukimbia nani?

Soma vizuri au hujaelewa MADA yangu ni kwamba wanaweza kuimarisha ulinzi 100% lakini kale kamkasi kanaweza tumika kumteka Rais wote wakaamuliwa kushusha silaha chini, so kwanini utumike mkasi kama haiwezekani kuweka disposable , nataka Rais wangu akate kwa kuvuta tu ule utepe najua nguvu anazo Baba J
Sahihi wafunge hizo ribbon kwa style ambayo mkuu anavuta tuu kikamba,
 
MakinikiA

MakinikiA

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2017
Messages
1,169
Points
2,000
MakinikiA

MakinikiA

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2017
1,169 2,000
Hapana hakudhurika aliponea chupuchupu..mi walinichekesha tu walivyotimua mbio..ukiwakuta wanavyotanua vifua wakati wanamlinda na hatari ikitokea mbio wanazotimua kwa uoga ni vitu viwili tofauti
tanzania nchi ya AMANI
ufisadi ndio utaharibu AMANI
siasa haiwezi haribu AMANI
 

Forum statistics

Threads 1,284,193
Members 493,978
Posts 30,816,726
Top