Hivi haiwezekani kukata utepe kwa mkono, usalama wa Rais ni mdogo sana ile ni silaha kwa adui...


mkorinto

mkorinto

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2014
Messages
11,009
Points
2,000
mkorinto

mkorinto

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2014
11,009 2,000
Tu assume bonge ni mwepesi zaidi ya samo hang wa the eastern condos.
 
MakinikiA

MakinikiA

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2017
Messages
1,169
Points
2,000
MakinikiA

MakinikiA

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2017
1,169 2,000
Mbona hujiulizi kwenye ziara na mikutano na sherehe za jamhuri si kuna watu wa mataifa mbalimbali wanaweza kumtungua tu fasta, watu hawana hayo mawazo kwasababu maraisi wa africa wengi hawapo "critical to affect the world politically or economically" hadi wawe assassinated. Ambao waliokuwa assassinated walifanyiwa hivyo mainly na mataifa ya nje yaliyokuwa na maslahi makubwa na nchi, km ukoloni flani hivi, ila in tanzania we are good to go, raisi anaweza hata akakaa coco beach akiamua na akawa fresh tu.

Sent using Jamii Forums mobile app
unachofikiria pumba tupu ,wewe unafikiri walio tumbiliwa wote wale,na wapiga dili hewa hakuna mwenye kinyongo na RAIS WETU ,
 
aretasludovick

aretasludovick

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2015
Messages
5,611
Points
2,000
aretasludovick

aretasludovick

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2015
5,611 2,000
Nilifikiri mnaongelea bikra
 
black sniper

black sniper

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2013
Messages
11,628
Points
2,000
black sniper

black sniper

JF-Expert Member
Joined Dec 10, 2013
11,628 2,000
Rais wa africa hata wote wakiamua kukimbia mchakamchaka kwa pamoja hakuna wa kuwadhuru
Mambo ya Rais kuuwawa ni ya zamani sana na yalikuwa na malengo yao
Hakuna wa kudhuru siku hizi maana ni tactic za zamani kwa maslahi fulani


Sent from my SM-G570F using Tapatalk
 
carter

carter

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2009
Messages
2,299
Points
2,000
carter

carter

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2009
2,299 2,000
MLA PANYA SWANGA

MLA PANYA SWANGA

JF-Expert Member
Joined
Jul 31, 2015
Messages
4,160
Points
2,000
MLA PANYA SWANGA

MLA PANYA SWANGA

JF-Expert Member
Joined Jul 31, 2015
4,160 2,000
MLA PANYA SWANGA

MLA PANYA SWANGA

JF-Expert Member
Joined
Jul 31, 2015
Messages
4,160
Points
2,000
MLA PANYA SWANGA

MLA PANYA SWANGA

JF-Expert Member
Joined Jul 31, 2015
4,160 2,000
mkuu kwanini huwa haizagai tena hiyo kamba! na kwa vipi yaweza kuwa malighafi!?
Haiwezi kuzagaa kamwe kwa sababu hata wao wanajua kila anapokanyaga rais kuna watu nyuma huwa wanafuta alama za miguu.
Inakuwa malighafi nzuri sana.Sayansi ya jadi ni pana sana na huwezi kuielewa hata uelekezwe vipi ule ni uganga na uchawi sasa kuwa verified scientifically ni kazi sana.Amini hivyo.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
General Galadudu

General Galadudu

JF-Expert Member
Joined
Nov 7, 2015
Messages
1,555
Points
2,000
General Galadudu

General Galadudu

JF-Expert Member
Joined Nov 7, 2015
1,555 2,000
Hiyo mikasi wanapewaga watoto chini ya miaka 7 na mara nyingi huwa ni wa kike.

Usidhani unaakili kuliko jopo zima la PSU
Boss tumeshamaliza kusoma riwaya ya Urithi wa gaidi, weka dude lingine basi

Air HOSTAGE
 

Forum statistics

Threads 1,284,199
Members 493,978
Posts 30,816,961
Top