Hivi GPA ya 3.5 inabana mpaka wanaotaka kujiunga O.U.T?

Rutunga M

JF-Expert Member
Mar 16, 2009
1,747
2,000
Naomba kujua kama mtu anataka kusoma degree kupitia chuo kikuu huria hivi kigezo cha kuwa na GPA ya 3.5 inahusika nako au la?.

Asante
 

Yugu

JF-Expert Member
Dec 18, 2014
1,080
1,250
kama ulikua na sifa kabla ya zama hizi na ulizikalia sasa ndo utaisoma namba vizuri
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom