Hivi Gesi yetu imeishia wapi?


Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
58,865
Points
2,000
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
58,865 2,000
Naona aibu sana kuwa Mtanzania .
 
T

time2ball

Senior Member
Joined
Feb 4, 2014
Messages
194
Points
250
T

time2ball

Senior Member
Joined Feb 4, 2014
194 250
Wakuu, nilikua nataka kujua hivi hii gesi yetu na mambo ya uchumi wa gesi yameishia wapi?, naona Wakuu wa awamo ya tano hawaongelei kabisa gesi na ukiangalia harakati iliyopo ya kimakakati ya kiuchumi inaashiria hamna gesi katika mikakati hiyo..

Tunajua gesi ingesaidia Sana katika ujenzi wa miundombinu yetu kwa kasi na kuunganisha nchi yetu na kufanya shughuli za uzalishaji kua nafuu na fanisi zaidi huku mitaji ya ndani na nje ikizunguka kwa urahisi zaidi, na mengineo mengi kama uboreshaji elimu na mishahara ya walimu Wetu, vyombo vya usalama, na kuwekeza katika makazi mijini na kuwekeza nje kiasi kingine ill kuepukana na mzunguko mkubwa wa fedha kuliko uzalishaji wa ndani. Haya yalikua matumaini sasa ukweli iko wapi?

ingependa kupata taarifa yeyote ya jambo hili kwa wale wanaojua au wafuatiliaji wa hili jambo pamoja na kuwatarifu wengine wenye kutaka ufahamu kama Mimi. Tujuzane kwa upeo na uelewo mzuri.
Asante.
u mean gesi ya wachina?
 
Bila shuka

Bila shuka

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2014
Messages
604
Points
500
Bila shuka

Bila shuka

JF-Expert Member
Joined Oct 14, 2014
604 500
Bibi aliizuia kwa kufunga koki n bahati mbaya yule bibi alifariki ss mtu mwengine hakuna wakufungilia gesi kufika dar,
 
J

John-Q

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2016
Messages
543
Points
1,000
J

John-Q

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2016
543 1,000
Mkuu huu uchumi wa gesi asilia upo complex kidogo, kwakuwa sehemu kubwa ya utafutaji na uzalishaji tunategemea kampuni za kigeni ambazo nazo zinataratibu zake hasa katika kuamua nilini waanze uzarishaji, hii kitu huenda inafanya hata viongozi wetu washidwe kuweka bayana nilini tutaanza kunufaika na hii resource ingawa lazima tukiri kwa kiasi fulani tumeanza kunufaika na rasilimali hii kwani kiasi kikubwa cha umeme kinazalishwa na gesi

Serikali iiwezeshe TPDC iweze kusambaza mabomba ya gesi katika nyumba za watu kwa kuanza na mikoa iliyojirani na rasilimali hii, angalau watu waone moja kwa moja manufaa ya hii raslimali.
Mkuu mi naona serikali ianze kupitisha mabomba ya maji ktk nyumba za watu halafi gesi ifuate
 
R

Retina

JF-Expert Member
Joined
Mar 6, 2015
Messages
660
Points
500
R

Retina

JF-Expert Member
Joined Mar 6, 2015
660 500
Hiyo ilikuwa kampeni tu mkuu,hiv sasa tunajenga viwanda,huku vingine vikisimamisha uzalishaji,Pr.Sospeter Muhongo hata hafany makongamano pale udsm
 

Forum statistics

Threads 1,283,400
Members 493,679
Posts 30,787,789
Top