Hivi east africa tv ya tanzania, na maji ya kunywa ya kilimanjaro ni brand zinazofahamika huko kenya?


okoyoko

okoyoko

JF-Expert Member
Joined
Jun 15, 2014
Messages
2,994
Likes
3,251
Points
280
okoyoko

okoyoko

JF-Expert Member
Joined Jun 15, 2014
2,994 3,251 280
Hello guys am just curious..

Coz east africa tv (from Tanzania) wanapiga song za kikenya na kiganda na show zao kama vile strictly Kenyan (maybe still bado IPO)..

Kuhusu maji ya Kilimanjaro je..
 
Adrian Stepp

Adrian Stepp

Verified Member
Joined
Jul 1, 2011
Messages
2,380
Likes
862
Points
280
Age
28
Adrian Stepp

Adrian Stepp

Verified Member
Joined Jul 1, 2011
2,380 862 280
Ulitakaje mkuu?! Nenda "field" hutouliza maswali rahisi ya sampuli hii!
Utakacho fuata ni kuhoji kipindi cha Area 256 kiliishia wapi..Air Uganda wamekwama wapi! Bush baby bado kaajiriwa!?..anyways.. Subiri majibu..wahusika wako humu!!
 
Gwizzy

Gwizzy

Member
Joined
Nov 5, 2018
Messages
94
Likes
104
Points
40
Gwizzy

Gwizzy

Member
Joined Nov 5, 2018
94 104 40
Hello guys am just curious..

Coz east africa tv (from Tanzania) wanapiga song za kikenya na kiganda na show zao kama vile strictly Kenyan (maybe still bado IPO)..

Kuhusu maji ya Kilimanjaro je..
EATV used to be be very popular some time back zile Enzi za akina TID, Mr Blue, Mr. Nice, TMK, Prof jay, Ray C etc ..... Nowadays not so much. The channel is still available on Kenyan airwaves though!!! Maji ya Kilimanjaro.... sijawahi ona Kenya.
 
pingli-nywee

pingli-nywee

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2015
Messages
7,359
Likes
6,032
Points
280
pingli-nywee

pingli-nywee

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2015
7,359 6,032 280
Mangopiko. Hii bidhaa tamu kutoka Tz ntaipata wapi? Nikiwa mwanafunzi wa shule ya msingi kwetu kule mipakani KJD tulikuwa tunaipata ila ilipotea kabisa. Kuna wakati niliiulizia sana Moshi na kule Arachuga madingilai na maarifu wangu walikuwa wanaifahamu sana ila sikufanikiwa kuipata.
 
thisdayes

thisdayes

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2016
Messages
2,584
Likes
2,950
Points
280
Age
32
thisdayes

thisdayes

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2016
2,584 2,950 280
Mangopiko. Hii bidhaa tamu kutoka Tz ntaipata wapi? Nikiwa mwanafunzi wa shule ya msingi kwetu kule mipakani KJD tulikuwa tunaipata ila ilipotea kabisa. Kuna wakati niliiulizia sana Moshi na kule Arachuga madingilai na maarifu wangu walikuwa wanaifahamu sana ila sikufanikiwa kuipata.
Ilikua inakusaidia kusukuma sembe (ugali)

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Oii

Oii

JF-Expert Member
Joined
Sep 8, 2017
Messages
2,021
Likes
1,442
Points
280
Oii

Oii

JF-Expert Member
Joined Sep 8, 2017
2,021 1,442 280
Mangopiko. Hii bidhaa tamu kutoka Tz ntaipata wapi? Nikiwa mwanafunzi wa shule ya msingi kwetu kule mipakani KJD tulikuwa tunaipata ila ilipotea kabisa. Kuna wakati niliiulizia sana Moshi na kule Arachuga madingilai na maarifu wangu walikuwa wanaifahamu sana ila sikufanikiwa kuipata.
Dah, hii kitu tamu sana ukiweka kwa mboga ya nyama roast na ugali, unaweza maliza ugali mkubwa sana bila kujua.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
pingli-nywee

pingli-nywee

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2015
Messages
7,359
Likes
6,032
Points
280
pingli-nywee

pingli-nywee

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2015
7,359 6,032 280
Ilikua inakusaidia kusukuma sembe (ugali)

Sent using Jamii Forums mobile app
Wewe siunajua tu vyakula vya mashuleni, mimi na marafiki zangu(wawili watz na mmoja mkenya) hatukuwa tunakosa hii kitu. All year round! Hadi tulikuwa na sehemu yetu ndani msikitini ya kufichia kopo la mangopiko ili wenye mikono mirefu wasiifikie. Kengele ya lunchtime ikipigwa tunaenda moja kwa moja hadi msikitini utadhani tunaenda kusali. Kila mtu anachota mzigo wake kisha tunaingia hall. Ilikuwa inaambatana vizuri sana na vyakula flat vya shuleni kama wali maharage au sima na kabeji. Stock ikiisha tunaruka fence kununua nyingine madukani, kama hatuna hela tunaiba kutoka kwa baadhi ya wanafunzi wenzetu watz ambao pia walikuwa wanaipenda sana hiyo kitu. Dah! Utoto raha sana. Mzaha kando, ntazipata wapi jombaa?
 
thisdayes

thisdayes

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2016
Messages
2,584
Likes
2,950
Points
280
Age
32
thisdayes

thisdayes

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2016
2,584 2,950 280
Wewe siunajua tu vyakula vya mashuleni, mimi na marafiki zangu(wawili watz na mmoja mkenya) hatukuwa tunakosa hii kitu. All year round! Hadi tulikuwa na sehemu yetu ndani msikitini ya kufichia kopo la mangopiko ili wenye mikono mirefu wasiifikie. Kengele ya lunchtime ikipigwa tunaenda moja kwa moja hadi msikitini utadhani tunaenda kusali. Kila mtu anachota mzigo wake kisha tunaingia hall. Ilikuwa inaambatana vizuri sana na vyakula flat vya shuleni kama wali maharage au sima na kabeji. Stock ikiisha tunaruka fence kununua nyingine madukani, kama hatuna hela tunaiba kutoka kwa baadhi ya wanafunzi wenzetu watz ambao pia walikuwa wanaipenda sana hiyo kitu. Dah! Utoto raha sana. Mzaha kando, ntazipata wapi jombaa?
Hahahaa.. Sisi tulikua tuanaita apeti, bila apeti chakula hakishuki. Kuna zile zili kua local made zina mafuta mob! Watoi walikua wakiletewa siku za VD mimi nikishirikiana na manyang'au wenzako tulikua tunawachapa tu, Zile ndiyo zilinibamba. Hali ikiwa mbaya sana tunatumia BB au zile pili pili za unga kwenye vikopo vidogo zilikua zinatokea Msa.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
pingli-nywee

pingli-nywee

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2015
Messages
7,359
Likes
6,032
Points
280
pingli-nywee

pingli-nywee

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2015
7,359 6,032 280
Hahahaa.. Sisi tulikua tuanaita apeti, bila apeti chakula hakishuki. Kuna zile zili kua local made zina mafuta mob! Watoi walikua wakiletewa siku za VD mimi nikishirikiana na manyang'au wenzako tulikua tunawachapa tu, Zile ndiyo zilinibamba. Hali ikiwa mbaya sana tunatumia BB au zile pili pili za unga kwenye vikopo vidogo zilikua zinatokea Msa.

Sent using Jamii Forums mobile app
Sasa umeelewa kwanini nazitafuta sana hizo mangopiko? Great memories, hiyo kitu ndio ilikuwa inasongesha masiku hadi tutakapopatana tena na chakula cha mama. Tukiwa nyumbani tulikuwa tunaitumia mara moja moja ila shuleni ilikuwa ni kama oxygen. Utadhani tukiikosa tutakufa. :D
 
screpa

screpa

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2015
Messages
7,264
Likes
9,583
Points
280
screpa

screpa

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2015
7,264 9,583 280
Inaonesha EA TV/Radio ni project iliyofail kufanya vizuri nje ya Bongo kama walivyokuwa wameplan that's why naona sikuhizi wamebase sana bongo, hata vile vipindi vichache walivyokuwa wakiviandaa kwa ajili ya Waganda/Wakenya vimefutwa

Sent using Jamii Forums mobile app
 
thisdayes

thisdayes

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2016
Messages
2,584
Likes
2,950
Points
280
Age
32
thisdayes

thisdayes

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2016
2,584 2,950 280
Inaonesha EA TV/Radio ni project iliyofail kufanya vizuri nje ya Bongo kama walivyokuwa wameplan that's why naona sikuhizi wamebase sana bongo, hata vile vipindi vichache walivyokuwa wakiviandaa kwa ajili ya Waganda/Wakenya vimefutwa

Sent using Jamii Forums mobile app
Ili kamata sana E.A hiyo tv ila nazani kifo cha mwanzilishi ndiyo kili irudisha nyuma. Yule mtoto wa Mengi aliyekufa hii ndiyo ilikua idea yake and he excuted it very well. To bad alitutoka mapema

Sent using Jamii Forums mobile app
 
MK254

MK254

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2013
Messages
12,730
Likes
11,168
Points
280
MK254

MK254

JF-Expert Member
Joined May 11, 2013
12,730 11,168 280
Kuna kipindi EATV ilikua ndio habari ya mjini, niliipenda sana maana walichanganya nyimbo za kote....
Maji ya Kilimanjaro huwa nayaona Bongo tu ila Kenya hayapo, na hata huko Bongo wengi wenu mnayaogopa kwa ajili ya bei....
 
MK254

MK254

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2013
Messages
12,730
Likes
11,168
Points
280
MK254

MK254

JF-Expert Member
Joined May 11, 2013
12,730 11,168 280
Kuna kipindi EATV ilikua ndio habari ya mjini, niliipenda sana maana walichanganya nyimbo za kote....
Maji ya Kilimanjaro huwa nayaona Bongo tu ila Kenya hayapo, na hata huko Bongo wengi wenu mnayaogopa kwa ajili ya bei....
 
MK254

MK254

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2013
Messages
12,730
Likes
11,168
Points
280
MK254

MK254

JF-Expert Member
Joined May 11, 2013
12,730 11,168 280
Kuna kipindi EATV ilikua ndio habari ya mjini, niliipenda sana maana walichanganya nyimbo za kote....
Maji ya Kilimanjaro huwa nayaona Bongo tu ila Kenya hayapo, na hata huko Bongo wengi wenu mnayaogopa kwa ajili ya bei....
 
Hornet

Hornet

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2013
Messages
16,294
Likes
15,581
Points
280
Hornet

Hornet

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2013
16,294 15,581 280
Kuna kipindi EATV ilikua ndio habari ya mjini, niliipenda sana maana walichanganya nyimbo za kote....
Maji ya Kilimanjaro huwa nayaona Bongo tu ila Kenya hayapo, na hata huko Bongo wengi wenu mnayaogopa kwa ajili ya bei....
Bei ipi wakati lita 1.5 ni 1000?


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mikopo Chefuchefu

Mikopo Chefuchefu

JF-Expert Member
Joined
May 15, 2017
Messages
1,156
Likes
2,260
Points
280
Mikopo Chefuchefu

Mikopo Chefuchefu

JF-Expert Member
Joined May 15, 2017
1,156 2,260 280
Nyie mnaoleta habari za EATV mnatuharibia mjadala wetu wa mango pickle.
Duh, hii chachandu ilinifanya bondo (ugali wa serikali) nilione tamu kama Pizza za Sea Cliff...
Four years were few years!
 
thisdayes

thisdayes

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2016
Messages
2,584
Likes
2,950
Points
280
Age
32
thisdayes

thisdayes

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2016
2,584 2,950 280
Kuna kipindi EATV ilikua ndio habari ya mjini, niliipenda sana maana walichanganya nyimbo za kote....
Maji ya Kilimanjaro huwa nayaona Bongo tu ila Kenya hayapo, na hata huko Bongo wengi wenu mnayaogopa kwa ajili ya bei....
Ila Kenya kuna maji niliyaona yalikua yanaitwa Kilimanjaro ila nilichunguza nikagundua yalikua yanatengenezwa huko huko ata branding ilikuwa tofauti miaka ya 2003. Hiko kipindi kilikua kinaitwa UTAKE kama sijakosea

Sent using Jamii Forums mobile app
 
pingli-nywee

pingli-nywee

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2015
Messages
7,359
Likes
6,032
Points
280
pingli-nywee

pingli-nywee

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2015
7,359 6,032 280
Nyie mnaoleta habari za EATV mnatuharibia mjadala wetu wa mango pickle.
Duh, hii chachandu ilinifanya bondo (ugali wa serikali) nilione tamu kama Pizza za Sea Cliff...
Four years were few years!
Hahaha! :D Mada ilikuwa kuhusu maji ya kilimanjaro na EATV.
 

Forum statistics

Threads 1,274,136
Members 490,601
Posts 30,502,217