Hivi Duniani kote kuna mwana Siasa mkweli?

stujadiliane

Member
Jun 2, 2017
66
125
Nikisikiliza kauli hotuba tamu za wanasiasa na Mbwembwe zao kabla ya uchaguzi au wakati wa kuomba kura na chelea kusema hakuna Mwanasiasa mkweli
Nikiangalia matukio yanayo jitokeza baada ya uchaguzi nikalinganisha na kabla ya uchaguzi na cherea kusema ni vigumu mwanasiasa kuwa ukweli

Munisamehe wana siasa wote kama ni mewakwaza huo ni mtazamo wangu tu
 

Mkomavu

JF-Expert Member
Jan 25, 2016
9,952
2,000
Malaika mkuu wa Tanzania haongopi yeye anajiita msema kweli ni mpenzi wa mungu
 

Perfectz

JF-Expert Member
May 17, 2017
6,690
2,000
Ukishasema mwanasiasa unakuwa unamaanisha MTU MWONGO,MTU MJANJA MJANJA n.k
 

TL. Marandu

JF-Expert Member
Jul 12, 2015
3,628
2,000
Nikisikiliza kauli hotuba tamu za wanasiasa na Mbwembwe zao kabla ya uchaguzi au wakati wa kuomba kura na chelea kusema hakuna Mwanasiasa mkweli
Nikiangalia matukio yanayo jitokeza baada ya uchaguzi nikalinganisha na kabla ya uchaguzi na cherea kusema ni vigumu mwanasiasa kuwa ukweli

Munisamehe wana siasa wote kama ni mewakwaza huo ni mtazamo wangu tu
Joe Biden, A Great and a Truthful man
 

TL. Marandu

JF-Expert Member
Jul 12, 2015
3,628
2,000
Kitu pekee ambacho 'mwanasiasa' huwa hadanganyi, ni JINA lake tu.
NOTE: Except BASHITE.

-Kaveli-
Kwa hivyo Bashite ni Shetani compared to all Politicians? Maana hata jina Katuuzia mbuzi kwenye nguni, kufuungua kumbe ni Mzoga wa Kenge! Uliojaa mayai ooooooo na yanakaribia Kuoza na Kumpasukia aliyebeba tenga mbeleko uuuwi I dont wan c it when it happen!
 

Kaveli

JF-Expert Member
Dec 4, 2012
3,836
2,000
Kwa hivyo Bashite ni Shetani compared to all Politicians? Maana hata jina Katuuzia mbuzi kwenye nguni, kufuungua kumbe ni Mzoga wa Kenge!

Bashite ni next level... maana yeye kadanganya hadi JINA !

-Kaveli-
 

Nginana

JF-Expert Member
Feb 7, 2009
835
1,000
"Politicians are the same all over. They promise to build a bridge even where there is no river".
- Nikita Khrushchev
 

Nginana

JF-Expert Member
Feb 7, 2009
835
1,000
soma mwenyewe alicho sema. Je leo anaweza kulidhibitisha?
Hii wala haishangazi. Ilikuwa sahihi kisiasa kwa hawa 'makamanda' kumchafua Lowassa kwa sababu wakati huo alikuwa adui yao kisiasa.

Mwandishi Richard Turner alisema: "Katika siasa kumpaka matope mpinzani wako kunaitwa kutoa pointi".

Pia kwa Lowassa kujiunga na hawa hawa waliokuwa wanamchafua sio kitu cha ajabu kwa sababu mwanasiasa kuhama chama kimoja na kujiunga na kingine ni kitu cha kale kama ulivyo mfumo wa vyama vingi.
 

king otaligamba

JF-Expert Member
Oct 24, 2016
1,825
2,000
Hii wala haishangazi. Ilikuwa sahihi kisiasa kwa hawa 'makamanda' kumchafua Lowassa kwa sababu wakati huo alikuwa adui yao kisiasa.

Mwandishi Richard Turner alisema: "Katika siasa kumpaka matope mpinzani wako kunaitwa kutoa pointi".

Pia kwa Lowassa kujiunga na hawa hawa waliokuwa wanamchafua sio kitu cha ajabu kwa sababu mwanasiasa kuhama chama kimoja na kujiunga na kingine ni kitu cha kale kama ulivyo mfumo wa vyama vingi.
Kasema kuwa lisu ndio mwanasiasa mkweli.
 

kiduni

JF-Expert Member
Jun 26, 2015
239
250
Kwenye siasa hakuna mkweli kuna unafuu tu, kuna mwanasiasa mmoja kwenye kampeni 2010 nilimchagua huku nikifahamu amedanganya nilimchagua kwa imani ya chama chake alisema nyumba za nyasi na udongo zitakua historia
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom