Hivi dada zetu mnawezaje haya mambo

miminimkulimaakachekasana

JF-Expert Member
Joined
May 29, 2017
Messages
2,153
Points
2,000

miminimkulimaakachekasana

JF-Expert Member
Joined May 29, 2017
2,153 2,000
Unaweza kuta ameacha mboga jikoni akaenda
Kuoga,kusalimia majirani,au kuchezea simu na akirudi mboga haijaungua
Au
Muda mwengine unamkuta kajifunga kanga tu Lakini hata afanyaje hauwezi anguka:anaweza akakimbia nayo,akalima nayo.............
Ila haianguki,Naomba tueleweshane hivi vitu.




Inaanguka mkiamua



Madogo niliowaacha preform 1 wako vyuoni
 

Mwifwa

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2017
Messages
35,142
Points
2,000

Mwifwa

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2017
35,142 2,000
Unaweza kuta ameacha mboga jikoni akaenda
Kuoga,kusalimia majirani,au kuchezea simu na akirudi mboga haijaungua
Au
Muda mwengine unamkuta kajifunga kanga tu Lakini hata afanyaje hauwezi anguka:anaweza akakimbia nayo,akalima nayo.............
Ila haianguki,Naomba tueleweshane hivi vitu.




Inaanguka mkiamua



Madogo niliowaacha preform 1 wako vyuoni
Ila hapo kwenye mboga na mimi nahitaji jibu aisee..

Mimi nikiweka tu jikoni halafu niende kusuuza sufuria, nikirudi nakuta ishaungua..
 

Internal

JF-Expert Member
Joined
Feb 23, 2017
Messages
3,270
Points
2,000

Internal

JF-Expert Member
Joined Feb 23, 2017
3,270 2,000
Ila hapo kwenye mboga na mimi nahitaji jibu aisee..

Mimi nikiweka tu jikoni halafu niende kusuuza sufuria, nikirudi nakuta ishaungua..
Yan mm kama napika mboga za mm mwenyewe nachsnganya kila kitu chini mpaka chumvi, nikifunua ni kula tu.
Mambo ya sijui kitangulie hiki au hiki siwez mana chakwanza kitaungulia tu.
 

Karma

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2019
Messages
16,023
Points
2,000

Karma

JF-Expert Member
Joined May 20, 2019
16,023 2,000
Mmhh hamuwezi au mnatafuta tu sababu za kutokufanya hizo kazi? Kwani wanaume wenzenu wanaoweza wanawezaje? Na mbona pia kuna wanawake hawawezi hayo mnayoyasifia ninyi?

Hizi kazi kila mtu anaziweza ila basi tu wanaume wengi wanajiendekeza kujifanya hawaziwezi ili tu ziendelee kuonekana ni kazi za kike haki ya nani mimi ndo maana nasemaga waafrika bado tuna safari ndefu sana.
Ila hapo kwenye mboga na mimi nahitaji jibu aisee..

Mimi nikiweka tu jikoni halafu niende kusuuza sufuria, nikirudi nakuta ishaungua..
Yan mm kama napika mboga za mm mwenyewe nachsnganya kila kitu chini mpaka chumvi, nikifunua ni kula tu.
Mambo ya sijui kitangulie hiki au hiki siwez mana chakwanza kitaungulia tu.
 

Forum statistics

Threads 1,391,203
Members 528,375
Posts 34,075,982
Top