Hivi CUF itasimamisha Mgombea Urais Zanzibar 2015?


Maishamapya

Maishamapya

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
1,280
Likes
1
Points
135
Maishamapya

Maishamapya

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
1,280 1 135
Nimekuwa nifuatilia sana mijadala ya baadhi ya wanaJF kuhusu hatima ya Chadema na upinzani kwa ujumla. Wako ambao wamekuwa wakiona kuwa CDM itaanguka na hasa baada ya kukataa kuwashirikisha Cuf na vyama vingine.

Kwa kutafakari yote haya imebidi nijiulize: Hivi sasa hivi Znz kuna kambi ya upinzani? Si cuf ni sehemu ya serikali ya sasa? Watawezaje kuinyooshea kidole CCM juu ya mapooza yake wakati wao pia ni sehemu ya serikali hiyo? Hivi mwaka 2015, Cuf watasimamisha mgombea huko visiwani? Je, atakuwa mgombea wa cuf au ...? Ni lipi jipya ambalo mgomea wa cuf atawaambia wanzanzibari kuwa atalifanya ambalo serikali aliyoshiriki haikulifanya? Je, atathubutu kusema ni kwa vile haikuwa cuf?

Nionavyo mimi Cuf si chama cha upinzani kwa sasa bali ni sehemu ya utawala wa CCM. Tunachosubiri sasa ni kuona muunganiko wa sera za vyama hivi viwili. Na ninapata shida sana kufikiri namna gani wanaweza kusimamisha mgombea 2015. Chama pekee cha upinzani kilichobaki Tanzania ni CHADEMA.

Nipeni hoja zenu wanaJF
 
MwanaFalsafa1

MwanaFalsafa1

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
5,566
Likes
29
Points
135
MwanaFalsafa1

MwanaFalsafa1

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
5,566 29 135
Maybe wata simamisha. Akishindwa ana pewa umakamu wa raisi.
 
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
10,598
Likes
1,529
Points
280
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
10,598 1,529 280
Nimekuwa nifuatilia sana mijadala ya baadhi ya wanaJF kuhusu hatima ya Chadema na upinzani kwa ujumla. Wako ambao wamekuwa wakiona kuwa CDM itaanguka na hasa baada ya kukataa kuwashirikisha Cuf na vyama vingine.

Kwa kutafakari yote haya imebidi nijiulize: Hivi sasa hivi Znz kuna kambi ya upinzani? Si cuf ni sehemu ya serikali ya sasa? Watawezaje kuinyooshea kidole CCM juu ya mapooza yake wakati wao pia ni sehemu ya serikali hiyo? Hivi mwaka 2015, Cuf watasimamisha mgombea huko visiwani? Je, atakuwa mgombea wa cuf au ...? Ni lipi jipya ambalo mgomea wa cuf atawaambia wanzanzibari kuwa atalifanya ambalo serikali aliyoshiriki haikulifanya? Je, atathubutu kusema ni kwa vile haikuwa cuf?

Nionavyo mimi Cuf si chama cha upinzani kwa sasa bali ni sehemu ya utawala wa CCM. Tunachosubiri sasa ni kuona muunganiko wa sera za vyama hivi viwili. Na ninapata shida sana kufikiri namna gani wanaweza kusimamisha mgombea 2015. Chama pekee cha upinzani kilichobaki Tanzania ni CHADEMA.

Nipeni hoja zenu wanaJF
hv Hamad rashid naye ni memba wa jF?
 
G

Gad ONEYA

JF-Expert Member
Joined
Oct 26, 2010
Messages
2,641
Likes
8
Points
135
G

Gad ONEYA

JF-Expert Member
Joined Oct 26, 2010
2,641 8 135
?????????:faint:????????????
 
Babkey

Babkey

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2010
Messages
4,548
Likes
2,615
Points
280
Babkey

Babkey

JF-Expert Member
Joined Dec 10, 2010
4,548 2,615 280
'Aaah, mmmh! Tutasimamisha mgombea wetu makini, tutasema wenzetu walituburuza na hawakutaka kusikiliza mipango yetu. Sawa sawa!?
Pili tulipokuwa ndani ya serikali tumegundua uzembe mwingi mno, Sawa sawa?
Tupeni nafasi ya kuwa juu yao tuwaonyesheni kazi, ila mkipenda warudisheni hao hao, twatawala wote na..........
 

Forum statistics

Threads 1,237,499
Members 475,533
Posts 29,290,923