Hivi Clouds FM ni CCM/CHADEMA/CUF au? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi Clouds FM ni CCM/CHADEMA/CUF au?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by neggirl, Jun 14, 2011.

  1. neggirl

    neggirl JF-Expert Member

    #1
    Jun 14, 2011
    Joined: Jul 30, 2009
    Messages: 4,833
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Hebu wadau wanoelewa vizuri watujuze.. nimesikiliza mjadala wao leo asubuhi kwenye Power Breakfast kuhusu ishu ya Mbunge kukataaa posho... hahaha aaaa utafikiri wametumwa ... duh..
     
  2. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #2
    Jun 14, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,449
    Likes Received: 269
    Trophy Points: 180
    watakuwa jahazi asilia hawa...
     
  3. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #3
    Jun 14, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    chausta maendeleo
     
  4. F

    FUSO JF-Expert Member

    #4
    Jun 14, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 10,123
    Likes Received: 559
    Trophy Points: 280
    hiyo ni CCM - "C" kama ulikuwa hujajua hadi leo.
     
  5. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #5
    Jun 14, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,449
    Likes Received: 269
    Trophy Points: 180
    hahaaaa CHAUSTA uwiii.nilikutana na mwenyekiti wao Mapalala James pale morocco anagombania kupanda daladala ya kwenda mwenge..hahaaaa
     
  6. neggirl

    neggirl JF-Expert Member

    #6
    Jun 14, 2011
    Joined: Jul 30, 2009
    Messages: 4,833
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Nakuja, ngoja nimtafute Mh. Tendwa kwanza ... hahahaaaaaaaaaaaaaa
     
  7. neggirl

    neggirl JF-Expert Member

    #7
    Jun 14, 2011
    Joined: Jul 30, 2009
    Messages: 4,833
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Mmhh ...ukilink na lile tamasha lao la uzalendo mmhh....
     
  8. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #8
    Jun 14, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 24,954
    Likes Received: 6,491
    Trophy Points: 280
    Ni wapuzi wale, hawana naninihii kabisaaa, siwaelewi na nadhani wanachangia kutufanya sisi vijana tuonekane kama akili zetu ni kama zao
     
  9. The Magnificent

    The Magnificent JF-Expert Member

    #9
    Jun 14, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 2,647
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Kumbe kuna watu bdo mnaisikiliza hiyo redio ya wafu!
     
  10. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #10
    Jun 14, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,792
    Likes Received: 1,185
    Trophy Points: 280
    CCM kujikomba hawana lolote!
     
  11. sulphadoxine

    sulphadoxine JF-Expert Member

    #11
    Jun 14, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,265
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kuna siku nilishuka kwenye daladala baada ya hao jamaa hasa Hando .G kuongea ujinga,hiyo ilikuwa asubuhi,kufika jioni nako nikakutana na mpuuzi mwingine anajiita kibonde yaani hawa watu wanauzi sana.
     
  12. neggirl

    neggirl JF-Expert Member

    #12
    Jun 14, 2011
    Joined: Jul 30, 2009
    Messages: 4,833
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    nafikiri ni wataalamu wazuri sana wa kupotosha issues na kufanya uongo kufanana na ukweli
     
  13. MANI

    MANI Platinum Member

    #13
    Jun 14, 2011
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 6,107
    Likes Received: 1,342
    Trophy Points: 280
    Mkuu pole pole ingawaje ni kweli
     
  14. T

    The Priest JF-Expert Member

    #14
    Jun 14, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 1,024
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Sijui tasnia ya habari inakwenda wapi?tatizo sekta ya habari wanakwenda kusoma vilaza,hawana uwezo wa kuchanganua mambo pia kujua nini umuhimu wao kwa umma!its much better mtu uangalie chanel za Kenya tu,au uingie Jf..
     
Loading...