Hivi CCM wanasoma alama za nyakati?


S

Silas A.K

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2008
Messages
807
Likes
16
Points
35
S

Silas A.K

JF-Expert Member
Joined Apr 23, 2008
807 16 35
Nimeshitushwa na tamko la CCM kuhusiana na ''walkout'' ya wabunge wetu kupitia chama cha chadema.Ninachelea kusema CCM haina watu makini na wanakurupuka kutoa tamko bila kuliangalia suala hili kwa kina na kuangalia athari au madhara ya hatua yoyote ya kukurupuka kufanya maamuzi kwa taifa hili. kitu kimoja wanasahau ni kwamba bado hali tete na wananchi walio wengi walionyimwa haki yao kwa kuchaguliwa viongozi wasiowapigia kura hawajui next course of action. wananchi hawa ambao walikesha katika vituo vya kutangazia matokeo wakati wa uchaguzi uliopita bado wana vidonda vya kupokwa ushindi wao na hawatakubali tena kuona wabunge wao wakiendelea kunyanyaswa.Nafikiri badala ya kutafuta njia ya mkato katika kutafuta suluhu ya jambo hili serikali ya CCM inapaswa kuona utete wa jambo hili na kulitafutia ufumbuzi wa haraka ili kuendeleza kile wanachoita amani na mshikamano. CCM wanapaswa kuelewa kwamba watanzania wa leo si watanzania wa jana tatizo kubwa ni kwamba CCM kinawazee wengi kwenye vyombo vyao vya maamuzi na hivyo maamuzi yao hayareflect mawazo na matazamio ya watu wengi katika nchi hii. Rai yangu ni kwa CCM kuacha kukurupuka katika hili na kuliangalia katika upeo tofauti ili kuepusha matatizo yasiyo ya lazima.
 
MotoYaMbongo

MotoYaMbongo

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2008
Messages
1,898
Likes
269
Points
180
MotoYaMbongo

MotoYaMbongo

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2008
1,898 269 180
Wanajidanganya nyang'au hawa, jaribio lolote la kuhujumu Chadema litachafua hali ya hewa, wajaribu waone mziki wake.
 
Double X

Double X

Senior Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
184
Likes
0
Points
0
Double X

Double X

Senior Member
Joined Nov 4, 2010
184 0 0
CCM huwa hawana uwezo wa kufikiri zaidi ya mwisho wa pua ya MAKAMBA!!!
 
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2008
Messages
10,945
Likes
232
Points
160
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2008
10,945 232 160
Hii ndio advantage ya kuwa na wabunge wengi vijana kwa chadema,
na hii ndio disadvantage ya kuwa na viongozi wengi wazee kwa ccm.
Hii muvie ni kali sana.
 
Kishongo

Kishongo

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2010
Messages
932
Likes
2
Points
0
Kishongo

Kishongo

JF-Expert Member
Joined May 4, 2010
932 2 0
Nadhani CCM wanajua wanachokifanya.

Hawana asili ya kukurupuka.

Tusubiri tuone, lakini ninahisi itakula kwa Chadema.
 
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2008
Messages
10,945
Likes
232
Points
160
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2008
10,945 232 160
Nadhani CCM wanajua wanachokifanya.

Hawana asili ya kukurupuka.

Tusubiri tuone, lakini ninahisi itakula kwa Chadema.
Hata chaedama wanajua wanachokifanya.
Ndi maana nikasema hii movie ni kali sana ila mpaka sasa ccm ameshalazwa sijui kama atasawazisha.
 
Henge

Henge

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2009
Messages
6,868
Likes
154
Points
160
Henge

Henge

JF-Expert Member
Joined May 14, 2009
6,868 154 160
nadhani ccm wanajua wanachokifanya.

Hawana asili ya kukurupuka.

Tusubiri tuone, lakini ninahisi itakula kwa chadema.
kishoka tafadhali kaongee na uongozi wako na uwaaambie si kila sehemu matumizi ya pesa yanafanya kazi sometimes watumie vichwa vyao katika kuamua mambo! Mi sijui itakula kwa nani ila sipendi ile kwa mtu nataka haki itendeke! Hakuna mambo ya kulana hapa.
 
K

KunjyGroup

JF-Expert Member
Joined
Dec 7, 2009
Messages
352
Likes
1
Points
33
K

KunjyGroup

JF-Expert Member
Joined Dec 7, 2009
352 1 33
A simple question kwa sisiem; Chadema wangechakachua kura na wakashinda, sisiem wangemtambua rais wa Chadema na wakubali kusikiliza hotuba ya Dr. Wakweli?
 
B

Baba Ubaya

Senior Member
Joined
Jun 24, 2008
Messages
127
Likes
0
Points
33
B

Baba Ubaya

Senior Member
Joined Jun 24, 2008
127 0 33
HATA chadena wanajua walifanyalo wameshapitia vifungu vyote vya kanunu za bunge na kuona sio tatizo ku
wasilisha mawazo yako kwa mtindo ule. Chiligati alishindwa kuonyesha ni kifungu kipi cha katiba au kanuni ip
i ya bunge imevunjwa ajenge hoja zake.bado na wenyewe ccm hawana huhakika ni wapi hasa pa kuwabana
chadema mechi bado ngumu mkuu
Nadhani CCM wanajua wanachokifanya.

Hawana asili ya kukurupuka.

Tusubiri tuone, lakini ninahisi itakula kwa Chadema.
 
Lyangalo

Lyangalo

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2009
Messages
679
Likes
84
Points
45
Lyangalo

Lyangalo

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2009
679 84 45
we are waiting for fools to show their sign of foolishness
 
M

Mikomangwa

Senior Member
Joined
Sep 30, 2010
Messages
100
Likes
1
Points
0
M

Mikomangwa

Senior Member
Joined Sep 30, 2010
100 1 0
Tatizo ccm wanategemea alama za nyota za SHEKHE Y.H! watasubiri atabiri kitakachotokea ili nao wafanye uamuzi. By the way shekhe hajasikika tena baada ya utabiri wa kifo cha mgombea maarufu wa urais kutotimia, au aliprovide majini ya kuzuia kifo hicho?
 

Forum statistics

Threads 1,238,987
Members 476,289
Posts 29,339,083