Hivi CCM wana ujasiri gani kampeni za uchaguzi wakiwa na ESCROW?

amakyasya

JF-Expert Member
Jun 26, 2013
3,463
0
Hili sakata la ufisadi na ujambazi wa ESCROW uliofanywa na vigogo wa CCM, je bado wana ujasiri wa kufanya campaign?
 

politiki

JF-Expert Member
Sep 2, 2010
2,376
1,250
ccm wamefika mahala pabaya sana ebu fikiria mtuhumiwa wa escrow anatoa ushauri wake nini kifanywe kuhusu suala la escrow can you imagine judge amuulize mtuhumiwa nini cha kufanya kuhusu kesi yake? ccm hawana aibu tena kilichobakia wananchi wawafundishe adabu tu hakuna kingine
 

Mwiba

JF-Expert Member
Oct 23, 2007
7,611
1,250
Zamani walikuwa wakivaa magwanda ya kijani ,siku hizi ni aibu kumukuta mtu amevaa magwanda ya ccm akitembea mujini ,wanajificha ile mbaya ,zaidi utakuta kwenye vijimikutano vyao wamevaa,ajabu zote mpya ,wakiashiria zimegaiwa siku ya kuamkia mkutano ,kumbe mkutano ukimaliza wanaambiwa wazirudishe.
 

CattleRustler

JF-Expert Member
Oct 26, 2013
1,056
1,250
Kwasababu. Wanajua watanzania wanaakili kama za kuku. Kuku unawatupia maindi alafu wanakufuata. Kisha unamchukua mmoja wao na kumchinja mbele yao na kumla. Chaajabu hata baadae ukiendelea kuwarushia maindi kuku wataendelea kuja.
 

cj21125

JF-Expert Member
May 12, 2013
2,040
2,000
Hili sakata la ufisadi na ujambazi wa ESCROW uliofanywa na vigogo wa CCM, je bado wana ujasiri wa kufanya campaign?
Ujasiri upo mkubwa sana kwa kuwa tayari wana noti za ESCROW zinatosha kuwalaghai Wadanganyika
 

barafuyamoto

JF-Expert Member
Jul 26, 2014
29,252
2,000
Kwasababu. Wanajua watanzania wanaakili kama za kuku. Kuku unawatupia maindi alafu wanakufuata. Kisha unamchukua mmoja wao na kumchinja mbele yao na kumla. Chaajabu hata baadae ukiendelea kuwarushia maindi kuku wataendelea kuja.
Diku hizi tumekuwa njiwa, chinja njiwa mbele ya wenzake uone.
 

gogo la shamba

JF-Expert Member
Mar 1, 2013
6,674
2,000
sisi kina gogo la shamba tunaendelea kuesabu siku,leo hii ni siku ya nane tangu maazimio ya bunge kuhusu suala la Escrow
 

gogo la shamba

JF-Expert Member
Mar 1, 2013
6,674
2,000
sisi kina gogo la shamba tunaendelea kuesabu siku,leo ni siku ya nane tangu maazimio ya suala la Escrow
 

Honolulu

JF-Expert Member
Jan 20, 2012
5,649
1,225
CCM wana ujasiri kwa kuwa wanajua kuwa watanzania wengi ni mataahira! Wakihongwa tu chumvi, kanga na vikofia vya kijani, kura zote kwa CCM. Aliyesema kuwa mtaji wa CCM ni ujinga wa watanzania alipatia sana.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom