Hivi CCM si wangeweka tu alama ya mzinga au bunduki kweye bendera yao tuu


D

Dwork1

Member
Joined
May 23, 2010
Messages
33
Likes
6
Points
0
D

Dwork1

Member
Joined May 23, 2010
33 6 0
kwa maana uchaguzi wa mwaka huu wame tuonyesha kazi yao
 
F

Fishyfish

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
231
Likes
0
Points
0
F

Fishyfish

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
231 0 0
Perhaps they should add in a little red and white.

To give it a real symbol of 'power'.
 
M

MpitaNjia

Member
Joined
Nov 6, 2007
Messages
47
Likes
0
Points
0
M

MpitaNjia

Member
Joined Nov 6, 2007
47 0 0
kwa maana uchaguzi wa mwaka huu wame tuonyesha kazi yao
Wataweka tu wewe subiri JK azidi kuongeza Wanajeshi wastaafu kwenye Mawaziri, Manaibu Mawaziri, Makatibu wakuu, Mabalozi nje ya nchi na Makatibu wakuu wa Mawizara....
 

Forum statistics

Threads 1,236,923
Members 475,327
Posts 29,273,063