Hivi CCM na mwenyekiti wao taifa wametoa tamko lolote kuhusu mauaji ya kutisha ya m/kiti CHADEMA? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi CCM na mwenyekiti wao taifa wametoa tamko lolote kuhusu mauaji ya kutisha ya m/kiti CHADEMA?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Nani Kasema, Apr 30, 2012.

  1. Nani Kasema

    Nani Kasema Senior Member

    #1
    Apr 30, 2012
    Joined: May 31, 2011
    Messages: 148
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sijaliona hili kwenye news.

    Pasco wa JF yuko wapi when u needed him?

    Pasco uko wapi ushike bango kama ulilomshikia Dr. Slaa last time?

    Vipi umepanda kwenye kaburi (na jeneza) ukitafuta wana ccm kwenye mazishi?

    Just wondering
     
  2. Tume ya Katiba

    Tume ya Katiba JF-Expert Member

    #2
    Apr 30, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,892
    Likes Received: 730
    Trophy Points: 280
    Kwa mchango gani kwa taifa?
     
  3. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #3
    Apr 30, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,641
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    Labda angekuwa mtu wa style ya Kanumba.
     
  4. Nani Kasema

    Nani Kasema Senior Member

    #4
    Apr 30, 2012
    Joined: May 31, 2011
    Messages: 148
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kodi ya mapato (income) na ongezeko la thamani (VAT)
     
Loading...