Hivi CCM Kuna Democrasia au ni ukandamizaji tu?


Mess

Mess

JF-Expert Member
Joined
Mar 2, 2009
Messages
667
Likes
5
Points
35
Mess

Mess

JF-Expert Member
Joined Mar 2, 2009
667 5 35
Huwa nabaki kushangaa saana kwenye chama cha mapinduzi hata wakimsimika mtu mbovu bado anapita kwa kura zote ndani ya chama. Hivi wote wana mitizamo sawa au huwa wanalazimishwa kufanya hivyo vinginevyo watawajibishwa? Harafu mbona kura ni siri? au Wana-CCM wote ni vilaza?
 
M

Mike 1234

JF-Expert Member
Joined
Feb 23, 2009
Messages
1,634
Likes
4
Points
0
M

Mike 1234

JF-Expert Member
Joined Feb 23, 2009
1,634 4 0
Swali gumu, nivigumu kusema ndiyo au hapana
 

Forum statistics

Threads 1,237,971
Members 475,809
Posts 29,308,348