Hivi boxer inatakiwa ivaliwe kwa siku ngapi?

-KANA-

-KANA-

JF-Expert Member
Joined
Apr 17, 2017
Messages
3,655
Points
2,000
-KANA-

-KANA-

JF-Expert Member
Joined Apr 17, 2017
3,655 2,000
Khantwe

Khantwe

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2012
Messages
39,955
Points
2,000
Khantwe

Khantwe

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2012
39,955 2,000
storyteller

storyteller

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2014
Messages
1,058
Points
2,000
storyteller

storyteller

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2014
1,058 2,000
Ushawah kuskia msemo wa "chupi tako"?? Ss inatakiwa uitandike adi pale unapoona ukikaa inang'ang'ania kwe tako
 
Myahudi Jr II

Myahudi Jr II

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2016
Messages
4,243
Points
2,000
Myahudi Jr II

Myahudi Jr II

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2016
4,243 2,000
Nina boxer kama 40 hiivi, hii ni kutokana na uvivu wa kufua fua kila muda
 
Myahudi Jr II

Myahudi Jr II

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2016
Messages
4,243
Points
2,000
Myahudi Jr II

Myahudi Jr II

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2016
4,243 2,000
Wanaume wengi wao wachafu kumbe, boxer ivaliwe siku moja tu
My future wife atashangaa kabati limejaa boxer na vest na soski

Boxer 40
Vest 30
Soksi pair 20

Mvivu wa kifua fua kila baada ya siku 2, navaa hadi boxer 20 ndo nafua
 
Mzee_Mzima

Mzee_Mzima

Member
Joined
Jul 2, 2019
Messages
38
Points
95
Mzee_Mzima

Mzee_Mzima

Member
Joined Jul 2, 2019
38 95
Swali kwa wadau wote wa boxer.

Swali jepesi sana.

Mimi kawaida huwa na vaa boxer miezi 6 hadi 8 kisha ndo nafua huyo ni mimi.
Siijajua kwa ninyi wadauu

Kuwa mkwelii tu

View attachment 1103899
Kumbe Tanzania hamna maji ya kuosha Boxer? Acha niambie Jaguar awahurumie , haina haja mrejeshwe kwenu mteseke
 
L

LadyRed

JF-Expert Member
Joined
Mar 19, 2016
Messages
6,012
Points
2,000
L

LadyRed

JF-Expert Member
Joined Mar 19, 2016
6,012 2,000
Mi bhana hizi huwa nazinunua kwa mafungu na kinachofuata hapo, ni vaa, tupa uvunguni! Vaa, tupa uvunguni! Kwa bahati mbaya nimesafiri, ningezifurumua huko uvunguni kuona zipo ngapi na chini ya godoro ambazo sijavaa zimebaki ngapi na hapo ningefahamu by average natumia wiki ngapi! Oh! Nimekumbuka! Hello my Princess Queen Khantwe; hebu nenda basi pale ghetto ukanisaidie hilo zoezi!
😂😂😂😂🙌🏽
 
M

myplusbee

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2016
Messages
3,023
Points
2,000
M

myplusbee

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2016
3,023 2,000
Kikubwa ni uchafu

Hata kama una chupi mbili 2
Ukioga leo utafua 1 uiache ikauke siku nzima
utavaa ingine uliofua jana
Naona umeanza kutusimanga sasa, Mungu anakuona LR!
 
Vi rendra

Vi rendra

JF-Expert Member
Joined
Sep 11, 2017
Messages
1,599
Points
2,000
Vi rendra

Vi rendra

JF-Expert Member
Joined Sep 11, 2017
1,599 2,000
Mkuu naona boxa yako ukivua inaanguka chini inasimama kama meza
 
Myahudi Jr II

Myahudi Jr II

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2016
Messages
4,243
Points
2,000
Myahudi Jr II

Myahudi Jr II

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2016
4,243 2,000
Kikubwa ni uchafu

Hata kama una chupi mbili 2
Ukioga leo utafua 1 uiache ikauke siku nzima
utavaa ingine uliofua jana
Uvivu wengine, ni bora tununue mengi uyabadilishe yakifika mengi ndio unafua
 

Forum statistics

Threads 1,326,288
Members 509,458
Posts 32,217,297
Top