Hivi boxer inatakiwa ivaliwe kwa siku ngapi?

Mtafiti77

JF-Expert Member
Oct 31, 2011
885
1,000
Wewe piga mpaka iweke kidoti, yani, pale kwenye exhaust inapopumulia paweke kidot(sijda)
 

Waziri wa Kaskazini

JF-Expert Member
Dec 12, 2015
6,222
2,000
Asubuhi nikioga nafua naanika, navaa nyingine jioni nikioga naifua navaa nyingine.... Siwezi kuvaa boxer mara mbili aisee...
 

-KANA-

JF-Expert Member
Apr 17, 2017
3,910
2,000
Mi bhana hizi huwa nazinunua kwa mafungu na kinachofuata hapo, ni vaa, tupa uvunguni! Vaa, tupa uvunguni! Kwa bahati mbaya nimesafiri, ningezifurumua huko uvunguni kuona zipo ngapi na chini ya godoro ambazo sijavaa zimebaki ngapi na hapo ningefahamu by average natumia wiki ngapi! Oh! Nimekumbuka! Hello my Princess Queen Khantwe; hebu nenda basi pale ghetto ukanisaidie hilo zoezi!
Aisee!
 

RRONDO

JF-Expert Member
Jan 3, 2010
39,964
2,000
Nahisi kuna vivulana hapa vinakupigia misele huku nikikuona it's a matter of time watacheza heko 💔💔!! I'm not insecure my angel but oh Lord, my heart keep spinning every time I see that guy so called RRONDO akijifanya eti ndugu yako! Is he?
Kijana vipi?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom