Hivi boxer inatakiwa ivaliwe kwa siku ngapi?

Ifanda

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2018
Messages
288
Points
500

Ifanda

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2018
288 500
Mkuu kwa upande wangu ni mpaka ianze kung'ang'ania mwili (kuibandua kama bandage) ndio najua kuwa ni ya kufuliwa sasa
 

Don Clericuzio

JF-Expert Member
Joined
Dec 8, 2017
Messages
10,225
Points
2,000

Don Clericuzio

JF-Expert Member
Joined Dec 8, 2017
10,225 2,000
, mkuu kwahiyo kubadilisha boxer ni direct proportional na upatikanaji wa kibarua??
Hiyo ilikuwa ndiyo formula yangu, ila siku hiyo nilikosa timing ya kununua mpya, kwa hiyo nikaipoteza niliyokuwa nayo.

Nikaulizwa boxer iko wapi, nikasema sina. Akaitafuta akaipata. Anauliza kwa nini sifui, nikamwambia hakuna mtu wa kunifulia.

Tulitoka hapo tukaenda kununua 10, akawa kila weekend akija anataka kuona 7 chafu anafua. Weekend asipokuja inabidi nilazimike kufua mwenyewe vinginevyo akija hakuna mambo. Mpaka nikazoea.
 

myplusbee

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2016
Messages
3,190
Points
2,000

myplusbee

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2016
3,190 2,000
Nilienda weekend nimezichoma moto. Na ukiendelea na hiyo tabia nitakurudishia kishika uchumba
Unasemaje wewe?! Wallah utazilipa boxer zangu!! Mwenzako huwa naziweka uvunguni kwa sababu na kale ka-atmosphere ka huko, baada ya mwezi ukizitoa zinakuwa kama mpya na unazipiga round ya pili poa tu bila kuzitesa kwa kuzifua.
 

Khantwe

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2012
Messages
41,741
Points
2,000

Khantwe

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2012
41,741 2,000
Unasemaje wewe?! Wallah utazilipa boxer zangu!! Mwenzako huwa naziweka uvunguni kwa sababu na kale ka-atmosphere ka huko, baada ya mwezi ukizitoa zinakuwa kama mpya na unazipiga round ya pili poa tu bila kuzitesa kwa kuzifua.
Unaniabisha bwana unataka nionekane nimeshindwa kazi?
 

Forum statistics

Threads 1,343,600
Members 515,110
Posts 32,790,705
Top