Hivi BAVICHA ni illegal organization??!!


S

Salary Slip

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
32,593
Likes
69,332
Points
280
S

Salary Slip

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
32,593 69,332 280
Binafsi,nashangazwa sana na hawa watu wa CCM kuponda na kuidharau BAVICHA kila siku hapa JF kwa kejeli kama "hizi ni akili za kibavicha" n.k.Hivi BAVICHA si taasisi kama UVCCM,UWT na nyingine za aina hiyo?!

Mimi naomba wale wote wanaobeza BAVICHA watueleze mapungufu ya taasisi hii ukilinganisha na taasisi kama UVCCM na UWT.Pia,watueleze taasisi kama UVCCM na UWT za chama cha mapinduzi zina kipi kikubwa cha kufanya BAVICHA ionekane si chochote mbele ya taasisi hizi za CCM.

Naomba mkome mara moja kuitaja taasisi hii kanakwamba ni organizatio haramu kama vile Boko-haramu n.k.
 
S

Salary Slip

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
32,593
Likes
69,332
Points
280
S

Salary Slip

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
32,593 69,332 280
Binafsi,nashangazwa sana na hawa watu wa CCM kuponda na kuidharau BAVICHA kila siku hapa JF kwa kejeli kama "hizi ni akili za kibavicha" n.k.Hivi BAVICHA si taasisi kama UVCCM,UWT na nyingine za aina hiyo?!

Mimi naomba wale wote wanaobeza BAVICHA watueleze mapungufu ya taasisi hii ukilinganisha na taasisi kama UVCCM na UWT.Pia,watueleze taasisi kama UVCCM na UWT za chama cha mapinduzi zina kipi kikubwa cha kufanya BAVICHA ionekane si chochote mbele ya taasisi hizi za CCM.

Naomba mkome mara moja kuitaja taasisi hii kanakwamba ni organizatio haramu kama vile Boko-haramu n.k.
Nakala kwa ZeMarcopolo
 
Last edited by a moderator:
Azizi Mussa

Azizi Mussa

Verified Member
Joined
May 9, 2012
Messages
7,907
Likes
2,479
Points
280
Azizi Mussa

Azizi Mussa

Verified Member
Joined May 9, 2012
7,907 2,479 280
Mkuu jukwaa hili kwa sasa ni kama linaelekea kupoteza mvuto.Sasa hivi badala ya watu kujadili hoja za msingi, wanakimbila kubezana, kuchafuana, kusifiana, kukejeliana n.k kwa ujumla ushabiki.Hali hiyo sasa ni zaidi ya chama/vyama vya siasa.Ni bora tukabadilika vinginevyo jukwaa litapoteza hadhi yake kabisa.
 
S

Salary Slip

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
32,593
Likes
69,332
Points
280
S

Salary Slip

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
32,593 69,332 280
Mkuu jukwaa hili kwa sasa ni kama linaelekea kupoteza mvuto.Sasa hivi badala ya watu kujadili hoja za msingi, wanakimbila kubezana, kuchafuana, kusifiana, kukejeliana n.k kwa ujumla ushabiki.Hali hiyo sasa ni zaidi ya chama/vyama vya siasa.Ni bora tukabadilika vinginevyo jukwaa litapoteza hadhi yake kabisa.
Kwakweli inasikitisha!

Alafu tunajiita great thinkers!
 
Z

ZeMarcopolo

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2008
Messages
13,598
Likes
527
Points
280
Z

ZeMarcopolo

JF-Expert Member
Joined May 11, 2008
13,598 527 280
Binafsi,nashangazwa sana na hawa watu wa CCM kuponda na kuidharau BAVICHA kila siku hapa JF kwa kejeli kama "hizi ni akili za kibavicha" n.k.Hivi BAVICHA si taasisi kama UVCCM,UWT na nyingine za aina hiyo?!

Mimi naomba wale wote wanaobeza BAVICHA watueleze mapungufu ya taasisi hii ukilinganisha na taasisi kama UVCCM na UWT.Pia,watueleze taasisi kama UVCCM na UWT za chama cha mapinduzi zina kipi kikubwa cha kufanya BAVICHA ionekane si chochote mbele ya taasisi hizi za CCM.

Naomba mkome mara moja kuitaja taasisi hii kanakwamba ni organizatio haramu kama vile Boko-haramu n.k.
Mkuu Salary Slip
Kabla hatujaendelea na mjadala, sifa ya kwanza ya taasisi yoyote ile duniani ni kuwa na mahali inapopatikana yaani ofisi. Je ofisi za Bavicha ziko wapi? Ukishanijibu hili tutaendelea kukueleza matatizo ya Bavicha yanayofanya mpaka vijana wajisikie wanyonge sana wakiambiwa kuwa wana kiwango cha Bavicha.

Cc Paul Katyega
 
Last edited by a moderator:
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
29,959
Likes
15,455
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
29,959 15,455 280
Buku7project wanaharibu jukwaaa
 
S

Salary Slip

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
32,593
Likes
69,332
Points
280
S

Salary Slip

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
32,593 69,332 280
Mkuu Salary Slip
Kabla hatujaendelea na mjadala, sifa ya kwanza ya taasisi yoyote ile duniani ni kuwa na mahali inapopatikana yaani ofisi. Je ofisi za Bavicha ziko wapi? Ukishanijibu hili tutaendelea kukueleza matatizo ya Bavicha yanayofanya mpaka vijana wajisikie wanyonge sana wakiambiwa kuwa wana kiwango cha Bavicha.

Cc Paul Katyega
CC: TUMAINI Makene
Mkuu hebu tunaomba ufafanuzi wa madai haya maana mimi nashindwa kuamini maelezo haya.
 
Last edited by a moderator:
K

kingukitano

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2011
Messages
1,971
Likes
2
Points
0
Age
39
K

kingukitano

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2011
1,971 2 0
Binafsi,nashangazwa sana na hawa watu wa CCM kuponda na kuidharau BAVICHA kila siku hapa JF kwa kejeli kama "hizi ni akili za kibavicha" n.k.Hivi BAVICHA si taasisi kama UVCCM,UWT na nyingine za aina hiyo?!

Mimi naomba wale wote wanaobeza BAVICHA watueleze mapungufu ya taasisi hii ukilinganisha na taasisi kama UVCCM na UWT.Pia,watueleze taasisi kama UVCCM na UWT za chama cha mapinduzi zina kipi kikubwa cha kufanya BAVICHA ionekane si chochote mbele ya taasisi hizi za CCM.

Naomba mkome mara moja kuitaja taasisi hii kanakwamba ni organizatio haramu kama vile Boko-haramu n.k.
Kuna mmoja aliniudhi kudai eti ni Baraza la Vichaa Chadema,ukweli ni kwsmba Bavicha inao vijana makini kama UVCCM
 
tofyo

tofyo

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2013
Messages
2,649
Likes
300
Points
180
tofyo

tofyo

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2013
2,649 300 180
yaani umepeleka bangi polisi na tunashukuru umejiriport vizuri
kwanza hujui maana ya taasisi. hakuna taasisi ya bavicha.
pili hujui nini maana ya boko haramu.
tatu jukwa la ukome ,na nyimbo zenu za taarabu hapa sio mahala pake.
mwisho ni bora akili za bata kuliko BAVI......CHA.
 
Vikao vya Harusi

Vikao vya Harusi

JF-Expert Member
Joined
Sep 19, 2012
Messages
489
Likes
4
Points
35
Vikao vya Harusi

Vikao vya Harusi

JF-Expert Member
Joined Sep 19, 2012
489 4 35
Balaza la VICHAA
 
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2012
Messages
45,873
Likes
16,331
Points
280
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2012
45,873 16,331 280
Bavicha ni kikundi cha watukana wanao wapinga.

Hivi wale redbregade si wanatokana na bavucha na ndio hao hao walio mtesa na kumwibia 60,000 ludovick?


Bavicha inatakiwa kufutwa kama kweli watu wanaipenda amani yetu.
 
Young Tanzanian

Young Tanzanian

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2012
Messages
1,740
Likes
9
Points
0
Young Tanzanian

Young Tanzanian

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2012
1,740 9 0
binafsi,nashangazwa sana na hawa watu wa ccm kuponda na kuidharau bavicha kila siku hapa jf kwa kejeli kama "hizi ni akili za kibavicha" n.k.hivi bavicha si taasisi kama uvccm,uwt na nyingine za aina hiyo?!

Mimi naomba wale wote wanaobeza bavicha watueleze mapungufu ya taasisi hii ukilinganisha na taasisi kama uvccm na uwt.pia,watueleze taasisi kama uvccm na uwt za chama cha mapinduzi zina kipi kikubwa cha kufanya bavicha ionekane si chochote mbele ya taasisi hizi za ccm.

Naomba mkome mara moja kuitaja taasisi hii kanakwamba ni organizatio haramu kama vile boko-haramu n.k.
tofauti ya bavicha na uvccm ni kwamba bavicha wanakunywa viroba sana
 
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2011
Messages
61,498
Likes
29,618
Points
280
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2011
61,498 29,618 280
Binafsi,nashangazwa sana na hawa watu wa CCM kuponda na kuidharau BAVICHA kila siku hapa JF kwa kejeli kama "hizi ni akili za kibavicha" n.k.Hivi BAVICHA si taasisi kama UVCCM,UWT na nyingine za aina hiyo?!

Mimi naomba wale wote wanaobeza BAVICHA watueleze mapungufu ya taasisi hii ukilinganisha na taasisi kama UVCCM na UWT.Pia,watueleze taasisi kama UVCCM na UWT za chama cha mapinduzi zina kipi kikubwa cha kufanya BAVICHA ionekane si chochote mbele ya taasisi hizi za CCM.

Naomba mkome mara moja kuitaja taasisi hii kanakwamba ni organizatio haramu kama vile Boko-haramu n.k.
Hivi wewe hata jina bavichaa huoni kuwa lina walakin?
 
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2012
Messages
45,873
Likes
16,331
Points
280
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2012
45,873 16,331 280
cc BAVICHA TAIFA.
 
Last edited by a moderator:
Mtoboasiri

Mtoboasiri

JF-Expert Member
Joined
Aug 6, 2009
Messages
5,104
Likes
105
Points
0
Mtoboasiri

Mtoboasiri

JF-Expert Member
Joined Aug 6, 2009
5,104 105 0
Binafsi,nashangazwa sana na hawa watu wa CCM kuponda na kuidharau BAVICHA kila siku hapa JF kwa kejeli kama "hizi ni akili za kibavicha" n.k.Hivi BAVICHA si taasisi kama UVCCM,UWT na nyingine za aina hiyo?!

Mimi naomba wale wote wanaobeza BAVICHA watueleze mapungufu ya taasisi hii ukilinganisha na taasisi kama UVCCM na UWT.Pia,watueleze taasisi kama UVCCM na UWT za chama cha mapinduzi zina kipi kikubwa cha kufanya BAVICHA ionekane si chochote mbele ya taasisi hizi za CCM.

Naomba mkome mara moja kuitaja taasisi hii kanakwamba ni organizatio haramu kama vile Boko-haramu n.k.
Mkuu; achana nao hao watu. Wasikupe pressure maana hata wenyewe wanajua kuwa siku zao zinahesabika. Makelele yao yoooote hayo unayoyasikia na kuyasoma yanaashiria mwisho wao!
 
Ngongoseke

Ngongoseke

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2012
Messages
3,210
Likes
42
Points
145
Ngongoseke

Ngongoseke

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2012
3,210 42 145
Vijana wa bavicha ndio wanaongoza kwa matusi hapa jukwaani,ndio maana tunaposema baraza la vichaa hakuna tofauti,
 

Forum statistics

Threads 1,252,121
Members 481,988
Posts 29,796,704