Hivi ambaye huwa naiona hii body language ya mke wa Rais haiko sawa ni mimi peke yangu au?

An Eagle

An Eagle

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2019
Messages
765
Points
1,000
An Eagle

An Eagle

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2019
765 1,000
Kila nimwonapo kupitia Saikolojia yangu Kali ya Kuzaliwa nayo na ya Kusomea kidogo pia huwa nagundua haya:

Ana Maumivu makubwa moyoni
Ana Mawazo mengi
Hathaminiwi
Anadharauliwa
Amelazimishwa
Mgonjwa
Hapendi Publicity

Sijui Wewe Mwenzangu huwa unamuonaje.
 
An Eagle

An Eagle

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2019
Messages
765
Points
1,000
An Eagle

An Eagle

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2019
765 1,000
Gentamycin ile account yako imepigwa pin nini ?
Naitwa cleverbright na siitwi getamisin tafadhali na nachoka sasa kila mara kuhusishwa na hiyo ID. au fanyeni hivi ili kurahisisha mambo ID's zote za hapa JF ni zangu ikiwemo na hii yako. Unaacha Kujadili Hoja iliyopo mezani unajadili ID halafu Rais Trump akitutukana Waafrika kuwa hatuna Akili hadi anatufananisha na Mashimo ya Vyoo tunakasirika na Kumchukia wakati huenda akawa yupo sahihi kwa 99% kama hata siyo 100% zote.
 
S

Sexless

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2017
Messages
5,305
Points
2,000
S

Sexless

JF-Expert Member
Joined Mar 11, 2017
5,305 2,000
MKUU jiwe ni jiwe tu. Hata ungekuwa wewe unaweza kuwa na furaha na jiwe?
Jiwe halina staha.
Jiwe halina huruma.
Jiwe limejaa dharau.
Na kwa wanawake ndiyo usiseme, maana limejawa na mfumo dume
 
Tulimumu

Tulimumu

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2013
Messages
11,827
Points
2,000
Tulimumu

Tulimumu

JF-Expert Member
Joined Mar 11, 2013
11,827 2,000
Kila nimwonapo kupitia Saikolojia yangu Kali ya Kuzaliwa nayo na ya Kusomea kidogo pia huwa nagundua haya:

Ana Maumivu makubwa moyoni
Ana Mawazo mengi
Hathaminiwi
Anadharauliwa
Amelazimishwa
Mgonjwa
Hapendi Publicity

Sijui Wewe Mwenzangu huwa unamuonaje.
Uko sahihi mkuu. Huyo mama hana amani wala furaha na kama anajitahidi kuionesha ni ile ya kutengenezwa au kulazimisha lakini siyo from within. Waliosoma literature wanajua hilo
 
Ushimen

Ushimen

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2012
Messages
21,926
Points
2,000
Ushimen

Ushimen

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2012
21,926 2,000
Naitwa cleverbright na siitwi getamisin tafadhali na nachoka sasa kila mara kuhusishwa na hiyo ID. au fanyeni hivi ili kurahisisha mambo ID's zote za hapa JF ni zangu ikiwemo na hii yako. Unaacha Kujadili Hoja iliyopo mezani unajadili ID halafu Rais Trump akitutukana Waafrika kuwa hatuna Akili hadi anatufananisha na Mashimo ya Vyoo tunakasirika na Kumchukia wakati huenda akawa yupo sahihi kwa 99% kama hata siyo 100% zote.
Mkuu, minapenda vile unavyo tiririka na kuserereka mara tu unapo tekenywa..teh
 
An Eagle

An Eagle

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2019
Messages
765
Points
1,000
An Eagle

An Eagle

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2019
765 1,000
Miaka minne tu nyie mshamchoka bwana mkubwa

Imagine yeye kavumilia miaka mingapi

Anyway kisarawe oyeee
Nasikia Miss Kisarawe, Miss Afya na yule akiyekuwa Miss Madini achilia mbali yule Miss Bamaga mkabala na TBC wanamnyima sana raha na amani kwakuwa Keki yake inaliwa na wengi ambao hawakuihangaikia tokea miaka ya nyuma.
 
An Eagle

An Eagle

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2019
Messages
765
Points
1,000
An Eagle

An Eagle

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2019
765 1,000
Uko sahihi mkuu. Huyo mama hana amani wala furaha na kama anajitahidi kuionesha ni ile ya kutengenezwa au kulazimisha lakini siyo from within. Waliosoma literature wanajua hilo
Nilidhani ni Mimi peke yangu tu ambaye nayaona haya Kwake.
 
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2012
Messages
116,227
Points
2,000
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2012
116,227 2,000
Kila nimwonapo kupitia Saikolojia yangu Kali ya Kuzaliwa nayo na ya Kusomea kidogo pia huwa nagundua haya:

Ana Maumivu makubwa moyoni
Ana Mawazo mengi
Hathaminiwi
Anadharauliwa
Amelazimishwa
Mgonjwa
Hapendi Publicity

Sijui Wewe Mwenzangu huwa unamuonaje.
Una bahati nyaulangu halipo tena... La sivyo....
 
An Eagle

An Eagle

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2019
Messages
765
Points
1,000
An Eagle

An Eagle

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2019
765 1,000
Niliwahi kupigwa ban ya siku saba kwa comment inayo fanana na hii
Sidhani kama huyo atapigwa kwani kuhusu Mimi kuhusishwa na hiyo ID wanayoitaja mara kwa mara hapa sijaanza leo na cha Kusikitisha wale ambao wamekuwa wakifanya hivyo nawaona wapo tu na tena wanazidi Kuwaaminisha Watu kuwa huyo Mhusika wao ndiyo mwenye ID hii ( yaani Mimi )
 
pureView Zeiss

pureView Zeiss

JF-Expert Member
Joined
Sep 5, 2016
Messages
2,658
Points
2,000
pureView Zeiss

pureView Zeiss

JF-Expert Member
Joined Sep 5, 2016
2,658 2,000
Nasikia Miss Kisarawe, Miss Afya na yule akiyekuwa Miss Madini achilia mbali yule Miss Bamaga mkabala na TBC wanamnyima sana raha na amani kwakuwa Keki yake inaliwa na wengi ambao hawakuihangaikia tokea miaka ya nyuma.
Miss kisarawe anamnyima Raha mama yetu kuna tetesi mtaani zinadai kuwa huyu miss kisarawe ni fundi Sana
 
MR KUO

MR KUO

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2016
Messages
644
Points
1,000
MR KUO

MR KUO

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2016
644 1,000
Kila nimwonapo kupitia Saikolojia yangu Kali ya Kuzaliwa nayo na ya Kusomea kidogo pia huwa nagundua haya:

Ana Maumivu makubwa moyoni
Ana Mawazo mengi
Hathaminiwi
Anadharauliwa
Amelazimishwa
Mgonjwa
Hapendi Publicity

Sijui Wewe Mwenzangu huwa unamuonaje.
Una umbea Sana wewe.
 
An Eagle

An Eagle

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2019
Messages
765
Points
1,000
An Eagle

An Eagle

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2019
765 1,000
Kama ungemtaja huyo Rais, ama ungetaja jina la mkewe... Pengine ingekuwa ni rahisi kwa wachangiaji kutambua ni mke wa Rais yupi unaemzungumzia..
Kama mpaka leo humjui Rais wa SADC basi nadhani hustahili kuitwa Great Thinker tena wa JF. Pole sana Rafiki.
 

Forum statistics

Threads 1,326,473
Members 509,513
Posts 32,222,763
Top