Hivi, Ali Mufuruki ulitaka kuiuza Gymkhana kwa wawekezaji? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi, Ali Mufuruki ulitaka kuiuza Gymkhana kwa wawekezaji?

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by BASIASI, Oct 11, 2012.

  1. BASIASI

    BASIASI JF-Expert Member

    #1
    Oct 11, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 3,109
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Kuna watu wengine unajiuliza hivi tamaa zao zinaisha lini jamani.

    Huyu mheshimiwa sana ameshiriki mno kuimaliza ATCL na wenzake, mbaya zaidi ATCL aliondoka kwa aibu kubwa pale, akiwa na wenzake waka-lease ndege kutoka South Africa, mkataba ukaisha wakazirudisha South Afric.

    Wakiwa wanajiandaa, wakadai kuna ndege kutoka Ireland nzuri zinamaliziwa kupakwa rangi ya AirTanzania.... Baada ya muda kumbe zile zile zilizochoka zikarudishwa South Africa wakazipeleka Ireland ili zitokee kule.

    Ilikuwaje?

    Wakati wanaandika mkataba wa ku-lease ndege, mmoja wa watanzania wenye uchungu na nchi hii akachomoa baadhi ya karatasi zikapelekwa kwa wenye shule... Kuanza kuchunguza moja ya registration ya zile ndege zilioandikwa zinakuja ni sawa na ile iliyorudishwa South Africa

    ...ilimchukua muda kuamini kilichotokea na kuanza kufukuza fukuza mpaka mwisho akaamua kuondoka!

    Sasa, pengine wasiomjua kwa hili la kutaka kuuza kiwanja cha Gymkhana si jipya kwake... Anaangalia opportunity bila kujali maslahi...

    Kwanza nakupongeza Malinzi kwa kushtuka na wenzako hili, kwa kweli watanzania wachache wanaoweza kutamka tumezungukwa.

    Hili la Mufuruki kuleta wawekezaji ati akitaka kuwapa kiwanja wajenge Hotel sidhani hii nchi kama itaendelea kuwa na walafi hivi... kuna wakati unamwona mtu smart kwa nje kwa ndani hatari...

    Mwisho, nawapongeza kwa kumwondoa kabisa kwenye maswla ya Gymkhana; naamini angewaharibia maisha yenu na watoto wenu
     
  2. Deodat

    Deodat JF-Expert Member

    #2
    Oct 11, 2012
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 1,279
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Huwa nawashangaa sana watu wanaomsifia huyu mtu kuwa ni mjasiriamali wa kuigwa Tanzania, khaaa! ufisadi nao ni ujasiriamali?
     
  3. rushanju

    rushanju JF-Expert Member

    #3
    Oct 11, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 2,341
    Likes Received: 1,049
    Trophy Points: 280
    Hatakama angeuza yeye hana hasara kwa kuwa yeye sio Mtanzania. Ni Mganda na wazazi wake wote wako Uganda. Urafiki wake na Mkapa ndio unaleta matatizo mpaka leo. Tusubiri mengine mabaya zaidi toka kwa huyu baba.
     
  4. C.T.U

    C.T.U JF-Expert Member

    #4
    Oct 11, 2012
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 4,708
    Likes Received: 1,210
    Trophy Points: 280
    Tusubiri wazee wa kazi wanakuja kuongea hapa..
     
  5. Mnama

    Mnama JF-Expert Member

    #5
    Oct 11, 2012
    Joined: Oct 13, 2010
    Messages: 1,651
    Likes Received: 358
    Trophy Points: 180
    Mkuu hujui hapa nchini sasa hv ukiwa fisadi unaheshimika na kusifiwa ? Kuna siku nilikuja ndege moja na Rostam yeye akapita VIP nikachoka kabisa
     
  6. Abunwasi

    Abunwasi JF-Expert Member

    #6
    Oct 11, 2012
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 3,166
    Likes Received: 1,061
    Trophy Points: 280
    Ninavyofahamu huyu jamaa hana shida hiyo na kilichokuwepo pale gymakhana ni siasa za ugomvi wa madaraka nina uhakika jamaa atashafishwa kwenye hilo.
     
  7. Asante

    Asante JF-Expert Member

    #7
    Oct 11, 2012
    Joined: Dec 18, 2009
    Messages: 1,960
    Likes Received: 297
    Trophy Points: 180
    Mfuruki aling'oa makabati ya kuwekea vifaa vya michezo ya wanachama na moja ya chumba akakifanya msikiti akiwa kilabuni huingia humo kwa swala muda wa kuswali unapofika.
     
  8. Asante

    Asante JF-Expert Member

    #8
    Oct 11, 2012
    Joined: Dec 18, 2009
    Messages: 1,960
    Likes Received: 297
    Trophy Points: 180
    Ni kweli amesafishwa kwa uanachama wake kusimamishwa kwa muda wa miezi mitatu.
     
  9. Abunwasi

    Abunwasi JF-Expert Member

    #9
    Oct 13, 2016
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 3,166
    Likes Received: 1,061
    Trophy Points: 280
    Ni kweli kabisa. Huyu jamaa anaheshimika sana tu ndani na nje na sidhani kama hayo yaliyoandikwa ni kweli.

    Kwa ufahamu wangu ni kuwa Gymkhana ni chombo binafsi na wenye mamlaka nacho ni wale tu wanaohusika nacho. Hivi sisi kujiingiza tu kwa kutumia dhana ya hisia,hearsays, internal politics etc bila kuwa na uhakika ni dhambi kubwa sana.

    Huyu bwana mimi binafsi sijawahi kuonana naye ila sifa na heshima yake nimeisikia nchini mwetu pamoja na nje.

    JAMANI BILA UTAFITI NI DHAMBI SANA kumpaka mtu tope. Jee baadaye ikigundulika kuwa figisu zote hizo zinatokana na ugomvi wa ukubwa mtasema nini?????
     
  10. 42_007

    42_007 JF-Expert Member

    #10
    Oct 13, 2016
    Joined: Mar 10, 2015
    Messages: 1,092
    Likes Received: 460
    Trophy Points: 180
    Sasa hapo tatizo liko wapi. Kenge wewe
     
  11. Asante

    Asante JF-Expert Member

    #11
    Oct 13, 2016
    Joined: Dec 18, 2009
    Messages: 1,960
    Likes Received: 297
    Trophy Points: 180
    Kama aliyoyafanya yalikuwa mazuri, si angedumu kwenye nafasi yake; kwa taarifa Mfuruki ndiye mwenyekiti aliyekalia kiti kwa muda mfupi kuliko wote tangu club ianzishwe mwaka 1916.
     
  12. dareda

    dareda JF-Expert Member

    #12
    Oct 13, 2016
    Joined: Oct 12, 2016
    Messages: 222
    Likes Received: 486
    Trophy Points: 80
    ....
    Mkuu hilo tusi nililisikia kitambo sana daaahhh
     
  13. mrangi

    mrangi JF-Expert Member

    #13
    Oct 14, 2016
    Joined: Feb 19, 2014
    Messages: 21,932
    Likes Received: 9,227
    Trophy Points: 280
    HAWA MATAJIRI WA TANZANIA WENGI WAO NI
    WAJANJA JANJA+WEZI TU

    OVA
     
  14. Amalinze

    Amalinze JF-Expert Member

    #14
    Oct 14, 2016
    Joined: May 6, 2012
    Messages: 6,455
    Likes Received: 3,078
    Trophy Points: 280
    Matajiri wengi wa Bongo wametajirika kwa kuiibia serikali karibia wote.
     
Loading...