• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Hivi ajira BoT huwa zinapatikanaje? Sifa mojawapo ni ukubwa wa jina au?

Kitila Mkumbo

Kitila Mkumbo

Verified Member
Joined
Feb 25, 2006
Messages
3,348
Points
1,250
Kitila Mkumbo

Kitila Mkumbo

Verified Member
Joined Feb 25, 2006
3,348 1,250
Nauliza hili swali baada ya kukutana na hii list ya baadhi ya waajiriwa wa BoT, nikarudi nyuma, sikupata jibu. Labda hawa wote ni kwamba wana interest sana kufanya kazi BoT! Hebu tafakari na wewe!

Pamella Lowassa,
Filbert Frederick Sumaye,
Zalia Kawawa,
Harieth Lumbanga,
Salama Ally Mwinyi,
Rachael Muganda,
Sylvia Omari Mahita,
Justina James Mungai,
Kenneth John Nchimbi,
Blassia Blassius William Mkapa,
> Violeth Phillemon Luhanjo,
Liku Irene Katte Kamba,
Thomas Mongella,
Jabir
Abdallah Kigoda
 
Field Marshall ES

Field Marshall ES

JF-Expert Member
Joined
Apr 27, 2006
Messages
12,659
Points
0
Field Marshall ES

Field Marshall ES

JF-Expert Member
Joined Apr 27, 2006
12,659 0
Kitila Mkumbo
JF Senior Expert Member

Hivi ajira BoT huwa zinapatikanaje? Sifa mojawapo ni ukubwa wa jina au?
-----------------------------------------------------------------

Nauliza hili swali baada ya kukutana na hii list ya baadhi ya waajiriwa wa BoT, nikarudi nyuma, sikupata jibu. Labda hawa wote ni kwamba wana interest sana kufanya kazi BoT! Hebu tafakari na wewe!

Pamella Lowassa,
Filbert Frederick Sumaye,
Zalia Kawawa,
Harieth Lumbanga,
Salama Ally Mwinyi,
Rachael Muganda,
Sylvia Omari Mahita,
Justina James Mungai,
Kenneth John Nchimbi,
Blassia Blassius William Mkapa,
> Violeth Phillemon Luhanjo,
Liku Irene Katte Kamba,
Thomas Mongella,
Jabir
Abdallah Kigoda



Mkuu Kitila,

Heshima mbele mkuu, siku hizi umeadimika mkuu kulikoni? Anyways, hawa vijana lets assume wanazo qualifications za kufanya kazi huko, lakini this is pathetic, BOT sio siri ni kitengo kinacholipa mishahara, kuliko kitengo chochote bongo, sasa hawa kurundikana huko tena mchana kweupeee bila hata ya aibu?

Na ahsante sana mkuu, kwa kutuhabarisha hili!

Kwa kweli hiii nchi ni ya kuiombea sana kwa Mungu!
 
A

August

JF-Expert Member
Joined
Jun 18, 2007
Messages
5,380
Points
2,000
A

August

JF-Expert Member
Joined Jun 18, 2007
5,380 2,000
Wanawekwa huko ili siri zisi vuje, na mishahara minono, wengine nendeni mm-gombe 65,000 kima cha chini cha wafanyakazi wa bar na mashambani.
 
Kitila Mkumbo

Kitila Mkumbo

Verified Member
Joined
Feb 25, 2006
Messages
3,348
Points
1,250
Kitila Mkumbo

Kitila Mkumbo

Verified Member
Joined Feb 25, 2006
3,348 1,250


Mkuu Kitila,

Heshima mbele mkuu, siku hizi umeadimika mkuu kulikoni? Anyways, hawa vijana lets assume wanazo qualifications za kufanya kazi huko, lakini this is pathetic, BOT sio siri ni kitengo kinacholipa mishahara, kuliko kitengo chochote bongo, sasa hawa kurundikana huko tena mchana kweupeee bila hata ya aibu?

Na ahsante sana mkuu, kwa kutuhabarisha hili!

Kwa kweli hiii nchi ni ya kuiombea sana kwa Mungu!


Nipo mkuu. Nami I hope wote hawa wana qualifications! Lakini kwa kweli ni kazi sana kupambana na ufisadi hapo BoT kama hali yenyewe ndio hii!
 
Kana-Ka-Nsungu

Kana-Ka-Nsungu

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2007
Messages
2,260
Points
1,195
Kana-Ka-Nsungu

Kana-Ka-Nsungu

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2007
2,260 1,195
Nilipoipost hii list hapa last week, sikujua ni kwanini wanapeana wenyewe kwa wenyewe but baada ya bomu la urafiki kulipuka jana- the reasons are very obvious.Hii list iko directly associated na ufisadi,labda hawa watoto wanatumiwa bila kujijua au wanajua lakini inabidi wakae kimya kulipa fadhila.Watoto hawa infact walitakiwa wasifanye kazi kabisa au kama wakifanya wakafanye kwenye makampuni ya wazazi wao, their parents are billionaires. Hapa kuna uozo mkubwa na hapa Balali mwenyewe ninahakika atakua anazifumbia macho gross misconducts kibao za wafanyakazi wake.
Huu ni mlolongo tu wa ubinafsi, kuna kaji atitude among hawa wazito kwamba "as long as me and my family are OK- I dont give a s..t".Kaka Mkumbo kama una haka ka attitude, unamilikiki hisa kwenye makampuni zaidi ya matatu, wanao wako BOT,TRA au wanasomeshwa Havard au Oxford na Wazungu hata deal la Buzwagi likisainiwa na serikali kuambulia 10%( baada ya kudakishwa chako gizani)- kwao wanaona inatosha tu.
 
The Invincible

The Invincible

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2006
Messages
5,635
Points
2,000
The Invincible

The Invincible

JF-Expert Member
Joined May 6, 2006
5,635 2,000
Vibosile's syndicate at BOT to loot monies of the wananchi wa Bongo. Lakini malipo ni hapa hapa.
 
K

Koba

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2007
Messages
6,140
Points
1,500
K

Koba

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2007
6,140 1,500
...pathetic lakini hao wote wana qualifications za kufanya kazi hapo,lakini mnategemea nini wakati shule zote nzuri US & europe wao ndio wanapelekwa na waajiri wana influence na baba zao sasa mlitaka wanye kazi sumbawanga...hizi ndio remnants effects za culture ya ufisadi na hao watoto hawana kosa lolote maana wamesoma ingawaje inawezekana kazi ni influence ya wazee wao ingawaje inaweza isiwe kweli....tabu yote inaanzia Elimu ya juu mana scholarship zote ni za watoto wa wakubwa sasa mlitegemea graduate wa yale na mlimani nani apewe kazi kwanza
 
lusungo

lusungo

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2014
Messages
20,663
Points
2,000
lusungo

lusungo

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2014
20,663 2,000
Nauliza hili swali baada ya kukutana na hii list ya baadhi ya waajiriwa wa BoT, nikarudi nyuma, sikupata jibu. Labda hawa wote ni kwamba wana interest sana kufanya kazi BoT! Hebu tafakari na wewe!

Pamella Lowassa,
Filbert Frederick Sumaye,
Zalia Kawawa,
Harieth Lumbanga,
Salama Ally Mwinyi,
Rachael Muganda,
Sylvia Omari Mahita,
Justina James Mungai,
Kenneth John Nchimbi,
Blassia Blassius William Mkapa,
> Violeth Phillemon Luhanjo,
Liku Irene Katte Kamba,
Thomas Mongella,
Jabir
Abdallah Kigoda
Na mwanao atapata sasa!!
 
Mbao za Mawe

Mbao za Mawe

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2015
Messages
22,917
Points
2,000
Mbao za Mawe

Mbao za Mawe

JF-Expert Member
Joined May 11, 2015
22,917 2,000
Zinapatikana kwa kutuma maombi.
 
Membe Jr

Membe Jr

JF-Expert Member
Joined
Feb 8, 2017
Messages
2,436
Points
2,000
Membe Jr

Membe Jr

JF-Expert Member
Joined Feb 8, 2017
2,436 2,000
Nauliza hili swali baada ya kukutana na hii list ya baadhi ya waajiriwa wa BoT, nikarudi nyuma, sikupata jibu. Labda hawa wote ni kwamba wana interest sana kufanya kazi BoT! Hebu tafakari na wewe!

Pamella Lowassa,
Filbert Frederick Sumaye,
Zalia Kawawa,
Harieth Lumbanga,
Salama Ally Mwinyi,
Rachael Muganda,
Sylvia Omari Mahita,
Justina James Mungai,
Kenneth John Nchimbi,
Blassia Blassius William Mkapa,
> Violeth Phillemon Luhanjo,
Liku Irene Katte Kamba,
Thomas Mongella,
Jabir
Abdallah Kigoda
Tusaidie kuuliza huko juu simnakaa kiti kimoja sikuhizi Mheshimiwa?
 

Forum statistics

Threads 1,405,123
Members 531,912
Posts 34,477,748
Top