hiv ni kweli kuna awamu ya 3 wanafunzi waliomaliza kidato cha 6 kwenda jkt??


cantonna

cantonna

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2013
Messages
1,111
Likes
342
Points
180
Age
74
cantonna

cantonna

JF-Expert Member
Joined Mar 11, 2013
1,111 342 180
kuna tetes zimezagaa kitaa eti kuna awamu nyingine ya kwenda jkt baada ya kurud hawa wanaoingia tareh 24 mwez huu na awamu hiyo itaingia jkt mwez wa kumi mwanzon had wa 12 mwishoni afu chuo wakwanza!jaman hv hz taarifa zitakuwa na ukweli ndan yake?!?
 
Analogia Malenga

Analogia Malenga

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2012
Messages
1,102
Likes
26
Points
135
Analogia Malenga

Analogia Malenga

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2012
1,102 26 135
Wangetoa source, tatizo ni rumuors za mtaani. But ngoja tuwasubirie wenye kujua haya mambo vyema!
 

Forum statistics

Threads 1,274,330
Members 490,664
Posts 30,508,558