Historia yangu juu ya punyeto na ngono jinsi nilivyopata uraibu

Prince Mhando

Prince Mhando

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2014
Messages
5,644
Points
2,000
Prince Mhando

Prince Mhando

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2014
5,644 2,000
wewe unatatizo la kisaikolojia mfano mimi mwenyewe hivo hivo nilipata demu mara ya kwanza mzigo ukakataa of coz nilijishangaa sana ikabidi niende hospitali mzee yule dakatri akaniashauri akanipa kidonge flani hivi kaniambaia ninywe kabla sijafanya baada ya hapo nikaenda mtoto akaja nikapiga mzigo mpaka basi toka siku hiyo hiyo hali haijaahi kutokea tena
hosptali gani ulienda...?
 
Prince Mhando

Prince Mhando

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2014
Messages
5,644
Points
2,000
Prince Mhando

Prince Mhando

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2014
5,644 2,000
hujiamni hapo ndo shida ilipo toka experience ya kutokusimisha mzigo siku ya kwanza ndo ina kula akili yako...ushauri wangu wa kujenga confidence tafuta demu sawa tafuta kidonge kinaitwa cialis 10 mg kunywa kama saa moja kabla ya game kusiwe na kitu tumboni baada ya kunywaa kaa kama dk arobaini na tano kula then ingia kwenye game kuanzia hapo mawazo yataanza kukutoka ya kuwa kwamba huwezi gemu
kinauzwa bei gani...hicho kidonge...je anakunywa kila mara au mara mojha tuu...?
 
jay311

jay311

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2012
Messages
2,591
Points
2,000
jay311

jay311

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2012
2,591 2,000
ulianza vizuri ila hapo kwenye bao 5 mpaka 6 naomba uniache kidogo. hii so fursa babu Kama unanishauri nishauri hapa hapa kwenye Uzi. nishahangaika saana na nawajua watu Kama nyie
Acha masikhara mbona mi napiga bao 5 au zaidi nikiamua?🤔 Unadhan wote wana mapungufu ya nguvu? Wengine nyeto tuliachaga advanced uboizini,nikikupa formula ya kuacha najua utaiacha na Nguv za kiume zitarudi
 
mjanjaflani

mjanjaflani

Member
Joined
Apr 23, 2015
Messages
29
Points
75
mjanjaflani

mjanjaflani

Member
Joined Apr 23, 2015
29 75
Bro hata mm ningeacga mapema ningekua hvyo unavyosema.. You just dont know a thing. Kuna ku do na ku over do. Overdoing is harmful and thats me
Acha masikhara mbona mi napiga bao 5 au zaidi nikiamua? Unadhan wote wana mapungufu ya nguvu? Wengine nyeto tuliachaga advanced uboizini,nikikupa formula ya kuacha najua utaiacha na Nguv za kiume zitarudi
 
T

The Most Winner

JF-Expert Member
Joined
Aug 6, 2018
Messages
338
Points
500
T

The Most Winner

JF-Expert Member
Joined Aug 6, 2018
338 500
Mkuu hapo ugonjwa wako ww ni stress+uoga na kutojiamini. Ushauri wangu ni kuwa tafuta kitoto kidogo dogo(ila asiwe mwanafunzi wa shule) ambacho bado hakijazoea au hakijawahi kbs kusex then ndo uwe nacho. Hakika stress zako zitatulia na uwoga utaisha then utajikuta umepona hilo tatizo coz kitoto hicho ukikipiga bao moja kinaridhika kbs na kitaitengeneza akili yako ijione kuwa kumbe unaweZa kusex na kumridhisha gal !
Afanyie test watoto wa watu,Mimba za utotoni mzee mbaba zitaepukwa vip,daaah yani afanyie practical watoto wa watu
 
brigedia mafia

brigedia mafia

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2016
Messages
2,265
Points
2,000
brigedia mafia

brigedia mafia

JF-Expert Member
Joined Jul 21, 2016
2,265 2,000
Mwaka 2016 nilipost thread ndefuu kuhusu madhara ya punyeto, na si Kama wengine wanavyoposti tu Bali Mimi no shuhuda rasmi wa tukio lenyewe.

Kwanza sipendi kulizungumzia hili wala kuposti kwenye mtandao ila sometimes zinakuwa ni stress zimezidi mapaka natamani mtu wa kuongea naye ila naona bora niposti humu Ili mjue madhara yake kwa MTU aliyedhurika NAyo na si wale wa kujiandikia tu.

Juzi mwenyewe nilikua nafanya survey ya kuangalia wavulana wenye miaka 13,14,15,16 jinsi walivyo maumbo yao, nilivyonotice nikajua Mimi nishajiua mapema tuu na sidhani Kama sikio langu LA kufa linasikia dawa.

Nilianza punyeto Nina miaka 13 na ndo mwaka huo huo nilioanza kuangalia filamu za ngono. Kiukweli zamani tulikua tunaenda internet cafe basi nikawa niko radhi nisitumie pesa ya shule niibane ili niende tu internet nikaangalie Picha hizo.

Si unajua tena Picha zile zinaturn emotions high na mm ndo nilikua na balehe na uume uliongezeka umbo ukawa mkubwa mkubwa. Baadae nikapata alternative ya punyeto. Nikawa nikitoka cafe nyeto yaani Mimi na punyeto tuu. nilibecome aware na madhara yake kutoka kwa watu Kama baada ya miaka mitatu ila kwa kuwa sikuyaona nilipuuza mi nikaendelea na mchezo tuu. Basi ikawa ndo hivo mimi na punyeto, punyeto na Mimi.

Sasa baada ya miaka minne yaani wakati na miaka 17 nikapata demu (my first gal) nikampenda tukapendana. Baada Kama ya wiki au wiki mbili nikaomba game mtoto akakubali kwenda chobingo heeeh goma likagoma kuinuka liliinuka mwanzo tu, baadae likalala like forever yaani sikumtia (akaniona msenge) nikakaa nikawaza Sana nikaanza mazoezi nikapata mcharuko wa mtaani nikaenda naye chobingo nikapiga goli mbili (my first sex).

Basi yule yule demu baada ya siku mbili nilivyorudi naye nikapige goma likanywea ndani ya kei kabla hata cjapiga LA kwanza. Roho ikauma Sana nikaanza kula mitishamba, nishaliwa Sana pesa. Ndipo nikaona bora niendelee tu na mchezo wangu huu nikawa nyeto na mimi, Mimi na nyeto. Na hivi nilikua na simu nikawa naangalia kwenye simu hizo porno. ikafika kipindi kila siku usiku na asubuhi Mimi na nyeto na nisipopiga siku mbili tu naona mwaka kiukweli hapa ndo nilianza kujiua mazima.

Maana ilizidi kiwanago naweza nikasema kwa mwaka nilikua naweza nikajitoa mbegu kila siku. Hii tabia nikawa addicted Nayo mpaka basi. Sio kwamba sina mwanamke, kiukweli sina sura mbaya mimi ni mweupe na hensam kiasi changu na ukiniona huwezi ukanidhani. Mshaachna na wanawake wengi kwa kuwa sins uwezo wa nguvu za kiume.

Mimi zangu ni porno na nyeto tu, nilivyofika miaka 20 nikaanza kuona mabadiliko mengine nywele zikaanza kunyonyoka yaani nkaota kipara, mpaka sasa Nina miaka 24 Nina kiwaraza kikubwa tuu.

Kwa ufupi Nina demu ananipenda huu mwaka wa tatu niko naye na sijawahi kumlala? Najua nasaidiwa Ila nikitaka kubreakup naye analia Sana anadai ananipenda. Ila sijaaahi kumuaeka wazj juu ya tatizo langu na sitomueka cuz najua ndo atanizika mazima.

Yaani mpaka sasa madhara nlopata
1. Kiwaraza
2. Tatizo LA kumbukumbu
3. Sina uwezo wa kufikiri
4. Nahisi na matatizo kwenye tezi dume
5. Kichwa kinauma (severely)
6. Sina nguvu za mwilini (yaani nikicheza mpira najiona sina nguvu kabisa tofauti na mwanzo)

Huu ni waraka mrefu saana. ila pamoja na madhara yote hayo nimeshindwa kuacha punyeto na hii ni kutokana na kushindwa kuacha kuangalia porn movies. Na huu ujio wa smartphone nahisi kwa miaka minne ya smartphone nimepanga nyeto Mara tano ya miaka nane ya internet cafe.

[HASHTAG]#mademu[/HASHTAG] wazuri wote mashemeji nimekubali.
Nikipona siku moja nitafurahi Sana japo nshaona haiwezekani maana ndoto ya kupona nilonayo Ina miaka 8 sasa. Nina miaka 12 ya kupika nyeto na minane ya kutokudinda.
Ushakuwa hanithi kilichobaki utolewe tu hilo linda
 
J

Jofure freeman

Member
Joined
May 21, 2018
Messages
42
Points
125
J

Jofure freeman

Member
Joined May 21, 2018
42 125
Wanajf mniombee ni mwezi wa pili huu tokea nimeacha kupiga punyeto ila vishawishi ni vingi ila najitahidi nisirudie nimefuta file zoote kwenye simu yangu kama opera min, google, na vyingine nyingi ili kuindoa vishawishi vya kuzama kuangalia porn.
 
kijazi07

kijazi07

JF-Expert Member
Joined
Feb 14, 2016
Messages
494
Points
500
kijazi07

kijazi07

JF-Expert Member
Joined Feb 14, 2016
494 500
Wanajf mniombee ni mwezi wa pili huu tokea nimeacha kupiga punyeto ila vishawishi ni vingi ila najitahidi nisirudie nimefuta file zoote kwenye simu yangu kama opera min, google, na vyingine nyingi ili kuindoa vishawishi vya kuzama kuangalia porn.
Usiingie jukwaa la mahusiano utashawishika ukiona bint mzuri usirudie kumtazama mara mbili

Kikubwa ni kukaa mbali na porn
 
S

sina demu

Senior Member
Joined
Jul 25, 2019
Messages
180
Points
225
S

sina demu

Senior Member
Joined Jul 25, 2019
180 225
Uzuri wa nyeto ukishapiga utataman tena upige kilamara
Ila uzuri wapapuch ukipigaleo keshoukiitaka unaweza kosa so unakuta kwamwenz umepata hata marambili ilanyeto kwasiku hata Mara kumi ipo
 
K

King999

JF-Expert Member
Joined
Aug 15, 2019
Messages
259
Points
250
K

King999

JF-Expert Member
Joined Aug 15, 2019
259 250
Mwaka 2016 nilipost thread ndefuu kuhusu madhara ya punyeto, na si Kama wengine wanavyoposti tu Bali Mimi no shuhuda rasmi wa tukio lenyewe.

Kwanza sipendi kulizungumzia hili wala kuposti kwenye mtandao ila sometimes zinakuwa ni stress zimezidi mapaka natamani mtu wa kuongea naye ila naona bora niposti humu Ili mjue madhara yake kwa MTU aliyedhurika NAyo na si wale wa kujiandikia tu.

Juzi mwenyewe nilikua nafanya survey ya kuangalia wavulana wenye miaka 13,14,15,16 jinsi walivyo maumbo yao, nilivyonotice nikajua Mimi nishajiua mapema tuu na sidhani Kama sikio langu LA kufa linasikia dawa.

Nilianza punyeto Nina miaka 13 na ndo mwaka huo huo nilioanza kuangalia filamu za ngono. Kiukweli zamani tulikua tunaenda internet cafe basi nikawa niko radhi nisitumie pesa ya shule niibane ili niende tu internet nikaangalie Picha hizo.

Si unajua tena Picha zile zinaturn emotions high na mm ndo nilikua na balehe na uume uliongezeka umbo ukawa mkubwa mkubwa. Baadae nikapata alternative ya punyeto. Nikawa nikitoka cafe nyeto yaani Mimi na punyeto tuu. nilibecome aware na madhara yake kutoka kwa watu Kama baada ya miaka mitatu ila kwa kuwa sikuyaona nilipuuza mi nikaendelea na mchezo tuu. Basi ikawa ndo hivo mimi na punyeto, punyeto na Mimi.

Sasa baada ya miaka minne yaani wakati na miaka 17 nikapata demu (my first gal) nikampenda tukapendana. Baada Kama ya wiki au wiki mbili nikaomba game mtoto akakubali kwenda chobingo heeeh goma likagoma kuinuka liliinuka mwanzo tu, baadae likalala like forever yaani sikumtia (akaniona msenge) nikakaa nikawaza Sana nikaanza mazoezi nikapata mcharuko wa mtaani nikaenda naye chobingo nikapiga goli mbili (my first sex).

Basi yule yule demu baada ya siku mbili nilivyorudi naye nikapige goma likanywea ndani ya kei kabla hata cjapiga LA kwanza. Roho ikauma Sana nikaanza kula mitishamba, nishaliwa Sana pesa. Ndipo nikaona bora niendelee tu na mchezo wangu huu nikawa nyeto na mimi, Mimi na nyeto. Na hivi nilikua na simu nikawa naangalia kwenye simu hizo porno. ikafika kipindi kila siku usiku na asubuhi Mimi na nyeto na nisipopiga siku mbili tu naona mwaka kiukweli hapa ndo nilianza kujiua mazima.

Maana ilizidi kiwanago naweza nikasema kwa mwaka nilikua naweza nikajitoa mbegu kila siku. Hii tabia nikawa addicted Nayo mpaka basi. Sio kwamba sina mwanamke, kiukweli sina sura mbaya mimi ni mweupe na hensam kiasi changu na ukiniona huwezi ukanidhani. Mshaachna na wanawake wengi kwa kuwa sins uwezo wa nguvu za kiume.

Mimi zangu ni porno na nyeto tu, nilivyofika miaka 20 nikaanza kuona mabadiliko mengine nywele zikaanza kunyonyoka yaani nkaota kipara, mpaka sasa Nina miaka 24 Nina kiwaraza kikubwa tuu.

Kwa ufupi Nina demu ananipenda huu mwaka wa tatu niko naye na sijawahi kumlala? Najua nasaidiwa Ila nikitaka kubreakup naye analia Sana anadai ananipenda. Ila sijaaahi kumuaeka wazj juu ya tatizo langu na sitomueka cuz najua ndo atanizika mazima.

Yaani mpaka sasa madhara nlopata
1. Kiwaraza
2. Tatizo LA kumbukumbu
3. Sina uwezo wa kufikiri
4. Nahisi na matatizo kwenye tezi dume
5. Kichwa kinauma (severely)
6. Sina nguvu za mwilini (yaani nikicheza mpira najiona sina nguvu kabisa tofauti na mwanzo)

Huu ni waraka mrefu saana. ila pamoja na madhara yote hayo nimeshindwa kuacha punyeto na hii ni kutokana na kushindwa kuacha kuangalia porn movies. Na huu ujio wa smartphone nahisi kwa miaka minne ya smartphone nimepanga nyeto Mara tano ya miaka nane ya internet cafe.

[HASHTAG]#mademu[/HASHTAG] wazuri wote mashemeji nimekubali.
Nikipona siku moja nitafurahi Sana japo nshaona haiwezekani maana ndoto ya kupona nilonayo Ina miaka 8 sasa. Nina miaka 12 ya kupika nyeto na minane ya kutokudinda.
jitahd uache kuangalia pono na pia usipendelee kukaa peke ako au kukaa maeneo ya siri ukiwa peke ako mfano uspende kukaa chumban au bafun mda mref kama huna kazi maalum kwa sabab mazngira hayo hupelekea kuanza kuwaza pono
 
BabaDesi

BabaDesi

JF-Expert Member
Joined
Jun 30, 2007
Messages
3,315
Points
2,000
BabaDesi

BabaDesi

JF-Expert Member
Joined Jun 30, 2007
3,315 2,000
best comment so far. inafariji, ila ngoja nikwambie mi nilishawahi kupumzika like a year na nikawa nafanya mazoezi tu na haikusaidia. ila siku niliyorudia nikarudia kwa kasi Sana. yaani sikupumzika
....Katika hali kama hii, in vizuri pia ukaenda Hosp kucheki Tezi Dume yako kama imekaa sawa ili kuhakikisha kuwa kila kitu kipo sawa....
 

Forum statistics

Threads 1,342,663
Members 514,746
Posts 32,759,157
Top