Historia yangu juu ya punyeto na ngono jinsi nilivyopata uraibu

Mtu nisiyejulikana

Mtu nisiyejulikana

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2017
Messages
1,906
Points
2,000
Mtu nisiyejulikana

Mtu nisiyejulikana

JF-Expert Member
Joined Oct 11, 2017
1,906 2,000
sipotoshi mtu naongea from experience, halafu sijasema sina nguvu za kufanya mazoezi maana yangu ilikua hivi, Mimi ni mchezaji naujua na naupenda mpira, ila nyeto zimenipunguza nguvu za kupambana uwanjani. yaani nikigombania mpira na mtu kwa kutumia nguvu baada ya hapo najua navyojisikia, kwanza pushups sipigi mikono haina nguvu kabisa.. mazoezi ya mpira sifanyi Kama mwanzo sio tu pumzi Bali I feel my energy level. niwadanganye ili iweje?
Hii ni kweli kabisa
 
adden

adden

JF-Expert Member
Joined
Dec 27, 2015
Messages
4,842
Points
2,000
adden

adden

JF-Expert Member
Joined Dec 27, 2015
4,842 2,000
Tafuta dem mmoja utaekuwa unamfanyia majaribio hadi hali yako itapotengemaa!otherwise utafeli na hakuna utaemlaumu.tafuta mwanamke uwe unalala nae kabisa tena kila siku mfanye case study yako
 
rikiboy

rikiboy

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2017
Messages
11,423
Points
2,000
rikiboy

rikiboy

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2017
11,423 2,000
upara upo mkuu. we umegonga miaka 14 ila nakuguarantee hujapiga Kama Mimi. hata msomaji yoyote wa Uzi huu hakuna aliyefanya Kama Mimi. cjisifii, ila ni kweli.. yaani Mimi ni mfano wa maximum level of a person to masturbate. mi nshapigaga nyeto hadi bao tano per one night. tatu kawaida Sana. Mimi nyeto napiga kila Siku tena asubuhi na usiku. yaani ni guarantee
Wee komeshaa...bao tano??
 
colin_morgan

colin_morgan

JF-Expert Member
Joined
Jun 8, 2015
Messages
2,173
Points
2,000
colin_morgan

colin_morgan

JF-Expert Member
Joined Jun 8, 2015
2,173 2,000
Kijana ww hujaamua kuacha , yaan hio kitu niliwah piga sna tu ila nimeacha inafika mwaka sasa
 
rikiboy

rikiboy

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2017
Messages
11,423
Points
2,000
rikiboy

rikiboy

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2017
11,423 2,000
Kijana ww hujaamua kuacha , yaan hio kitu niliwah piga sna tu ila nimeacha inafika mwaka sasa
Unawezaa amua kuacha ilaa Jifunze kuacha kuangalia Pono kwanzaa... Maana mfano me bila pono nlikuwa siwezi kabisaa so nkaacha kuangalia pono ikawa ndo dawaa
 
S

sina demu

Senior Member
Joined
Jul 25, 2019
Messages
180
Points
225
S

sina demu

Senior Member
Joined Jul 25, 2019
180 225
Mwaka 2016 nilipost thread ndefuu kuhusu madhara ya punyeto, na si Kama wengine wanavyoposti tu Bali Mimi no shuhuda rasmi wa tukio lenyewe.

Kwanza sipendi kulizungumzia hili wala kuposti kwenye mtandao ila sometimes zinakuwa ni stress zimezidi mapaka natamani mtu wa kuongea naye ila naona bora niposti humu Ili mjue madhara yake kwa MTU aliyedhurika NAyo na si wale wa kujiandikia tu.

Juzi mwenyewe nilikua nafanya survey ya kuangalia wavulana wenye miaka 13,14,15,16 jinsi walivyo maumbo yao, nilivyonotice nikajua Mimi nishajiua mapema tuu na sidhani Kama sikio langu LA kufa linasikia dawa.

Nilianza punyeto Nina miaka 13 na ndo mwaka huo huo nilioanza kuangalia filamu za ngono. Kiukweli zamani tulikua tunaenda internet cafe basi nikawa niko radhi nisitumie pesa ya shule niibane ili niende tu internet nikaangalie Picha hizo.

Si unajua tena Picha zile zinaturn emotions high na mm ndo nilikua na balehe na uume uliongezeka umbo ukawa mkubwa mkubwa. Baadae nikapata alternative ya punyeto. Nikawa nikitoka cafe nyeto yaani Mimi na punyeto tuu. nilibecome aware na madhara yake kutoka kwa watu Kama baada ya miaka mitatu ila kwa kuwa sikuyaona nilipuuza mi nikaendelea na mchezo tuu. Basi ikawa ndo hivo mimi na punyeto, punyeto na Mimi.

Sasa baada ya miaka minne yaani wakati na miaka 17 nikapata demu (my first gal) nikampenda tukapendana. Baada Kama ya wiki au wiki mbili nikaomba game mtoto akakubali kwenda chobingo heeeh goma likagoma kuinuka liliinuka mwanzo tu, baadae likalala like forever yaani sikumtia (akaniona msenge) nikakaa nikawaza Sana nikaanza mazoezi nikapata mcharuko wa mtaani nikaenda naye chobingo nikapiga goli mbili (my first sex).

Basi yule yule demu baada ya siku mbili nilivyorudi naye nikapige goma likanywea ndani ya kei kabla hata cjapiga LA kwanza. Roho ikauma Sana nikaanza kula mitishamba, nishaliwa Sana pesa. Ndipo nikaona bora niendelee tu na mchezo wangu huu nikawa nyeto na mimi, Mimi na nyeto. na hivi nilikua na simu nikawa naangalia kwenye simu hizo porno. ikafika kipindi kila siku usiku na asubuhi Mimi na nyeto na nisipopiga siku mbili tu naona mwaka kiukweli hapa ndo nilianza kujiua mazima.

Maana ilizidi kiwanago naweza nikasema kwa mwaka nilikua naweza nikajitoa mbegu kila siku. Hii tabia nikawa addicted Nayo mpaka basi. Sio kwamba sina mwanamke, kiukweli sina sura mbaya mimi ni mweupe na hensam kiasi changu na ukiniona huwezi ukanidhani. Mshaachna na wanawake wengi kwa kuwa sins uwezo wa nguvu za kiume.

Mimi zangu ni porno na nyeto tu, nilivyofika miaka 20 nikaanza kuona mabadiliko mengine nywele zikaanza kunyonyoka yaani nkaota kipara, mpaka sasa Nina miaka 24 Nina kiwaraza kikubwa tuu.

Kwa ufupi Nina demu ananipenda huu mwaka wa tatu niko naye na sijawahi kumlala? Najua nasaidiwa Ila nikitaka kubreakup naye analia Sana anadai ananipenda. Ila sijaaahi kumuaeka wazj juu ya tatizo langu na sitomueka cuz najua ndo atanizika mazima.

Yaani mpaka sasa madhara nlopata
1. Kiwaraza
2. Tatizo LA kumbukumbu
3. Sina uwezo wa kufikiri
4. Nahisi na matatizo kwenye tezi dume
5. Kichwa kinauma (severely)
6. Sina nguvu za mwilini (yaani nikicheza mpira najiona sina nguvu kabisa tofauti na mwanzo)

Huu ni waraka mrefu saana. ila pamoja na madhara yote hayo nimeshindwa kuacha punyeto na hii ni kutokana na kushindwa kuacha kuangalia porn movies. Na huu ujio wa smartphone nahisi kwa miaka minne ya smartphone nimepanga nyeto Mara tano ya miaka nane ya internet cafe.

[HASHTAG]#mademu[/HASHTAG] wazuri wote mashemeji nimekubali.
Nikipona siku moja nitafurahi Sana japo nshaona haiwezekani maana ndoto ya kupona nilonayo Ina miaka 8 sasa. Nina miaka 12 ya kupika nyeto na minane ya kutokudinda.
Sasa mkuu unajisifia ujinga kwa level yako unaona we ndo the best ila nikuhakikishie tu ww bado kuna wenyewe mpaka wameota sugu inategemeana we n bora ila kuliko nan??
Kikubwa mkuu kuwa na hofu na Mungu jipangie tu ahadi na Mungu kama unafanya kazi mwambie Mungu nikipiga punyeto nifukuzwe kazi au kama unatafuta kazi mwambie nikipiga punyeto sitapata kazi vivyo hivyo kama unasoma take it from me utaacha.
Hiyo ahadi nimbaya yanifungakazi nakumbika nilianzaga kujibutua ikafikiamahal nkaona nimauajitu nkaweka ahadi mpaka Leo naogopa kuvunja ahad
 
Ally maliki

Ally maliki

Member
Joined
Sep 3, 2019
Messages
11
Points
45
Ally maliki

Ally maliki

Member
Joined Sep 3, 2019
11 45
Minakushauli nduguyangu paka pilili mikono yako kila ukiisi kupiga nyeto kama pia utapiga uku unapilipili utakuwa..seemore
 
kelao

kelao

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2012
Messages
6,436
Points
2,000
kelao

kelao

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2012
6,436 2,000
Kushindwa kugonga demu si kwa sababu ya nyeto. Bali hujiamini. Unatakiwa ijiamini kwanza. Hii case yako ya dushe kushindwa kusimama itakusumbua sana kama hautakuwa makini.

Iko hivi. Kwa kuwa ilikwisha kukutokea mara 1, 2, 3, au zaidi, unapokuwa na demu basi akili yako inashindwa kutawala mawazo na kuwa na hofu ya kwamba ile hali inaweza kijirudia. Na unaposhindwa kucontoal akili na mawazo ile hali inajirudia tena na ndio unazidi kujiweka kwenye mazingira magumu na mwisho unaona nyento ndio suluhisho.

Fanya yafuatayo.

Kunywa pombe kabla na wakati ukiwa na goma lako kwa ajili ya kufanya mapenzi. Pombe inasaidia kutoa uoga, na hofu. Inakupa stym inaongeza mwendo wa mzunguko wa damu. Rudia hili zoezi kila mara at last utakuwa umesolve hilo tatizo.
 
kelao

kelao

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2012
Messages
6,436
Points
2,000
kelao

kelao

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2012
6,436 2,000
upara upo mkuu. we umegonga miaka 14 ila nakuguarantee hujapiga Kama Mimi. hata msomaji yoyote wa Uzi huu hakuna aliyefanya Kama Mimi. cjisifii, ila ni kweli.. yaani Mimi ni mfano wa maximum level of a person to masturbate. mi nshapigaga nyeto hadi bao tano per one night. tatu kawaida Sana. Mimi nyeto napiga kila Siku tena asubuhi na usiku. yaani ni guarantee
Duuu
 
D

DAN LOKOMOTIVE

JF-Expert Member
Joined
Dec 16, 2016
Messages
760
Points
1,000
D

DAN LOKOMOTIVE

JF-Expert Member
Joined Dec 16, 2016
760 1,000
Mwaka 2016 nilipost thread ndefuu kuhusu madhara ya punyeto, na si Kama wengine wanavyoposti tu Bali Mimi no shuhuda rasmi wa tukio lenyewe.

Kwanza sipendi kulizungumzia hili wala kuposti kwenye mtandao ila sometimes zinakuwa ni stress zimezidi mapaka natamani mtu wa kuongea naye ila naona bora niposti humu Ili mjue madhara yake kwa MTU aliyedhurika NAyo na si wale wa kujiandikia tu.

Juzi mwenyewe nilikua nafanya survey ya kuangalia wavulana wenye miaka 13,14,15,16 jinsi walivyo maumbo yao, nilivyonotice nikajua Mimi nishajiua mapema tuu na sidhani Kama sikio langu LA kufa linasikia dawa.

Nilianza punyeto Nina miaka 13 na ndo mwaka huo huo nilioanza kuangalia filamu za ngono. Kiukweli zamani tulikua tunaenda internet cafe basi nikawa niko radhi nisitumie pesa ya shule niibane ili niende tu internet nikaangalie Picha hizo.

Si unajua tena Picha zile zinaturn emotions high na mm ndo nilikua na balehe na uume uliongezeka umbo ukawa mkubwa mkubwa. Baadae nikapata alternative ya punyeto. Nikawa nikitoka cafe nyeto yaani Mimi na punyeto tuu. nilibecome aware na madhara yake kutoka kwa watu Kama baada ya miaka mitatu ila kwa kuwa sikuyaona nilipuuza mi nikaendelea na mchezo tuu. Basi ikawa ndo hivo mimi na punyeto, punyeto na Mimi.

Sasa baada ya miaka minne yaani wakati na miaka 17 nikapata demu (my first gal) nikampenda tukapendana. Baada Kama ya wiki au wiki mbili nikaomba game mtoto akakubali kwenda chobingo heeeh goma likagoma kuinuka liliinuka mwanzo tu, baadae likalala like forever yaani sikumtia (akaniona msenge) nikakaa nikawaza Sana nikaanza mazoezi nikapata mcharuko wa mtaani nikaenda naye chobingo nikapiga goli mbili (my first sex).

Basi yule yule demu baada ya siku mbili nilivyorudi naye nikapige goma likanywea ndani ya kei kabla hata cjapiga LA kwanza. Roho ikauma Sana nikaanza kula mitishamba, nishaliwa Sana pesa. Ndipo nikaona bora niendelee tu na mchezo wangu huu nikawa nyeto na mimi, Mimi na nyeto. na hivi nilikua na simu nikawa naangalia kwenye simu hizo porno. ikafika kipindi kila siku usiku na asubuhi Mimi na nyeto na nisipopiga siku mbili tu naona mwaka kiukweli hapa ndo nilianza kujiua mazima.

Maana ilizidi kiwanago naweza nikasema kwa mwaka nilikua naweza nikajitoa mbegu kila siku. Hii tabia nikawa addicted Nayo mpaka basi. Sio kwamba sina mwanamke, kiukweli sina sura mbaya mimi ni mweupe na hensam kiasi changu na ukiniona huwezi ukanidhani. Mshaachna na wanawake wengi kwa kuwa sins uwezo wa nguvu za kiume.

Mimi zangu ni porno na nyeto tu, nilivyofika miaka 20 nikaanza kuona mabadiliko mengine nywele zikaanza kunyonyoka yaani nkaota kipara, mpaka sasa Nina miaka 24 Nina kiwaraza kikubwa tuu.

Kwa ufupi Nina demu ananipenda huu mwaka wa tatu niko naye na sijawahi kumlala? Najua nasaidiwa Ila nikitaka kubreakup naye analia Sana anadai ananipenda. Ila sijaaahi kumuaeka wazj juu ya tatizo langu na sitomueka cuz najua ndo atanizika mazima.

Yaani mpaka sasa madhara nlopata
1. Kiwaraza
2. Tatizo LA kumbukumbu
3. Sina uwezo wa kufikiri
4. Nahisi na matatizo kwenye tezi dume
5. Kichwa kinauma (severely)
6. Sina nguvu za mwilini (yaani nikicheza mpira najiona sina nguvu kabisa tofauti na mwanzo)

Huu ni waraka mrefu saana. ila pamoja na madhara yote hayo nimeshindwa kuacha punyeto na hii ni kutokana na kushindwa kuacha kuangalia porn movies. Na huu ujio wa smartphone nahisi kwa miaka minne ya smartphone nimepanga nyeto Mara tano ya miaka nane ya internet cafe.

[HASHTAG]#mademu[/HASHTAG] wazuri wote mashemeji nimekubali.
Nikipona siku moja nitafurahi Sana japo nshaona haiwezekani maana ndoto ya kupona nilonayo Ina miaka 8 sasa. Nina miaka 12 ya kupika nyeto na minane ya kutokudinda.
miaka minane ya kudinda yaani maana yake una miaka mianane mashine haisimami kabisa mzee yaani hata kustuka mkuu hata ukipiga nyeto??
 
D

DAN LOKOMOTIVE

JF-Expert Member
Joined
Dec 16, 2016
Messages
760
Points
1,000
D

DAN LOKOMOTIVE

JF-Expert Member
Joined Dec 16, 2016
760 1,000
Mwaka 2016 nilipost thread ndefuu kuhusu madhara ya punyeto, na si Kama wengine wanavyoposti tu Bali Mimi no shuhuda rasmi wa tukio lenyewe.

Kwanza sipendi kulizungumzia hili wala kuposti kwenye mtandao ila sometimes zinakuwa ni stress zimezidi mapaka natamani mtu wa kuongea naye ila naona bora niposti humu Ili mjue madhara yake kwa MTU aliyedhurika NAyo na si wale wa kujiandikia tu.

Juzi mwenyewe nilikua nafanya survey ya kuangalia wavulana wenye miaka 13,14,15,16 jinsi walivyo maumbo yao, nilivyonotice nikajua Mimi nishajiua mapema tuu na sidhani Kama sikio langu LA kufa linasikia dawa.

Nilianza punyeto Nina miaka 13 na ndo mwaka huo huo nilioanza kuangalia filamu za ngono. Kiukweli zamani tulikua tunaenda internet cafe basi nikawa niko radhi nisitumie pesa ya shule niibane ili niende tu internet nikaangalie Picha hizo.

Si unajua tena Picha zile zinaturn emotions high na mm ndo nilikua na balehe na uume uliongezeka umbo ukawa mkubwa mkubwa. Baadae nikapata alternative ya punyeto. Nikawa nikitoka cafe nyeto yaani Mimi na punyeto tuu. nilibecome aware na madhara yake kutoka kwa watu Kama baada ya miaka mitatu ila kwa kuwa sikuyaona nilipuuza mi nikaendelea na mchezo tuu. Basi ikawa ndo hivo mimi na punyeto, punyeto na Mimi.

Sasa baada ya miaka minne yaani wakati na miaka 17 nikapata demu (my first gal) nikampenda tukapendana. Baada Kama ya wiki au wiki mbili nikaomba game mtoto akakubali kwenda chobingo heeeh goma likagoma kuinuka liliinuka mwanzo tu, baadae likalala like forever yaani sikumtia (akaniona msenge) nikakaa nikawaza Sana nikaanza mazoezi nikapata mcharuko wa mtaani nikaenda naye chobingo nikapiga goli mbili (my first sex).

Basi yule yule demu baada ya siku mbili nilivyorudi naye nikapige goma likanywea ndani ya kei kabla hata cjapiga LA kwanza. Roho ikauma Sana nikaanza kula mitishamba, nishaliwa Sana pesa. Ndipo nikaona bora niendelee tu na mchezo wangu huu nikawa nyeto na mimi, Mimi na nyeto. na hivi nilikua na simu nikawa naangalia kwenye simu hizo porno. ikafika kipindi kila siku usiku na asubuhi Mimi na nyeto na nisipopiga siku mbili tu naona mwaka kiukweli hapa ndo nilianza kujiua mazima.

Maana ilizidi kiwanago naweza nikasema kwa mwaka nilikua naweza nikajitoa mbegu kila siku. Hii tabia nikawa addicted Nayo mpaka basi. Sio kwamba sina mwanamke, kiukweli sina sura mbaya mimi ni mweupe na hensam kiasi changu na ukiniona huwezi ukanidhani. Mshaachna na wanawake wengi kwa kuwa sins uwezo wa nguvu za kiume.

Mimi zangu ni porno na nyeto tu, nilivyofika miaka 20 nikaanza kuona mabadiliko mengine nywele zikaanza kunyonyoka yaani nkaota kipara, mpaka sasa Nina miaka 24 Nina kiwaraza kikubwa tuu.

Kwa ufupi Nina demu ananipenda huu mwaka wa tatu niko naye na sijawahi kumlala? Najua nasaidiwa Ila nikitaka kubreakup naye analia Sana anadai ananipenda. Ila sijaaahi kumuaeka wazj juu ya tatizo langu na sitomueka cuz najua ndo atanizika mazima.

Yaani mpaka sasa madhara nlopata
1. Kiwaraza
2. Tatizo LA kumbukumbu
3. Sina uwezo wa kufikiri
4. Nahisi na matatizo kwenye tezi dume
5. Kichwa kinauma (severely)
6. Sina nguvu za mwilini (yaani nikicheza mpira najiona sina nguvu kabisa tofauti na mwanzo)

Huu ni waraka mrefu saana. ila pamoja na madhara yote hayo nimeshindwa kuacha punyeto na hii ni kutokana na kushindwa kuacha kuangalia porn movies. Na huu ujio wa smartphone nahisi kwa miaka minne ya smartphone nimepanga nyeto Mara tano ya miaka nane ya internet cafe.

[HASHTAG]#mademu[/HASHTAG] wazuri wote mashemeji nimekubali.
Nikipona siku moja nitafurahi Sana japo nshaona haiwezekani maana ndoto ya kupona nilonayo Ina miaka 8 sasa. Nina miaka 12 ya kupika nyeto na minane ya kutokudinda.
wewe unatatizo la kisaikolojia mfano mimi mwenyewe hivo hivo nilipata demu mara ya kwanza mzigo ukakataa of coz nilijishangaa sana ikabidi niende hospitali mzee yule dakatri akaniashauri akanipa kidonge flani hivi kaniambaia ninywe kabla sijafanya baada ya hapo nikaenda mtoto akaja nikapiga mzigo mpaka basi toka siku hiyo hiyo hali haijaahi kutokea tena
 
D

DAN LOKOMOTIVE

JF-Expert Member
Joined
Dec 16, 2016
Messages
760
Points
1,000
D

DAN LOKOMOTIVE

JF-Expert Member
Joined Dec 16, 2016
760 1,000
best comment so far. inafariji, ila ngoja nikwambie mi nilishawahi kupumzika like a year na nikawa nafanya mazoezi tu na haikusaidia. ila siku niliyorudia nikarudia kwa kasi Sana. yaani sikupumzika
hujiamni hapo ndo shida ilipo toka experience ya kutokusimisha mzigo siku ya kwanza ndo ina kula akili yako...ushauri wangu wa kujenga confidence tafuta demu sawa tafuta kidonge kinaitwa cialis 10 mg kunywa kama saa moja kabla ya game kusiwe na kitu tumboni baada ya kunywaa kaa kama dk arobaini na tano kula then ingia kwenye game kuanzia hapo mawazo yataanza kukutoka ya kuwa kwamba huwezi gemu
 
mkorea

mkorea

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2016
Messages
1,980
Points
2,000
mkorea

mkorea

JF-Expert Member
Joined Aug 16, 2016
1,980 2,000
Una nguvu za kupiga nyeto lakin hauna nguvu za kucheza ndani ya ****, hili ni tatizo lingine linajitegemea, mkuu usizingizie nyeto
 

Forum statistics

Threads 1,342,672
Members 514,746
Posts 32,759,476
Top