Historia yangu juu ya punyeto na ngono jinsi nilivyopata uraibu

Rama Amiry

Rama Amiry

Member
Joined
Aug 29, 2016
Messages
39
Points
125
Rama Amiry

Rama Amiry

Member
Joined Aug 29, 2016
39 125
Tatizo kubwa kwako lipo kisaikolojia, bt you're a real man, chamsingi acha kuangalia pono kabisa, futa mapicha yote yanayoshawishi, piga tizi daily, kunywa maji mengi, napia jitahidi sana kupunguza stress, you're a real man as long as you erect and ejaculate.
Yah real for sure. ..umeeleweka mzazi...naimani wamejifunza jambo
 
Jawai

Jawai

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2011
Messages
500
Points
500
Jawai

Jawai

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2011
500 500
Hapa aoe kabisa ili Liwe na baraka za Mungu hilo zoezi sio za shetan
Kuoa huwa ni solution sana tena upate mtundu kitandani siyo wale wa kusubiri kila kitu uanze wewe.

Ila tatizo huwa linakuja ukiwa mbali na mkeo, unaweza jikuta ushalianzisha tena.
 
nsanzu

nsanzu

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2015
Messages
3,937
Points
2,000
nsanzu

nsanzu

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2015
3,937 2,000
Jomba mtafute mtu anaehusika na bidhaa za Forever Living mwambie akuuzie bidhaa moja inaitwa MULTIMACA itumie ndani ya wiki utaleta ushuhuda hapa mwenyewe
 
Madrid86

Madrid86

JF-Expert Member
Joined
Jul 12, 2015
Messages
1,331
Points
2,000
Madrid86

Madrid86

JF-Expert Member
Joined Jul 12, 2015
1,331 2,000
Pole ndugu. Kama huyo binti anakupenda kweli, ukimueleza tatizo mkishirikiana + ushauri wawataalamu, unaweza tatua tatizo
 
M

Musulito

Member
Joined
Mar 26, 2018
Messages
22
Points
45
M

Musulito

Member
Joined Mar 26, 2018
22 45
Offer offer offer
Ninatoa formula ya matunda ya kutibu nguvu zakiume kwa gharama ya elfu 20 utalipa elfu 5 kwanza ukishapona utamalizia elfu 15 iliyobakia njoo insta@pona_nguvu_zakiume_kwa_matunda uone watu waliopona wakitoa shuuda... Whats app 0712505049 niliwai kua na matatizo ya nguvu za kiume nikapona kwa matunda
 
ZOPPA

ZOPPA

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2017
Messages
2,506
Points
2,000
ZOPPA

ZOPPA

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2017
2,506 2,000
Kwaiyo umeacha nyeto au bado je nabtiba umesha pata au bado kama aujapata ni pm nikusaidie kuna mzee mmojabuwa anatibu ayo matatizo
 
yna12

yna12

JF-Expert Member
Joined
Jan 2, 2018
Messages
1,961
Points
2,000
yna12

yna12

JF-Expert Member
Joined Jan 2, 2018
1,961 2,000
Ndio maana siku hizi vijana wadogo wanauwalaza..kumbe mambo yenyewe ndio haya
 
Mtu nisiyejulikana

Mtu nisiyejulikana

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2017
Messages
1,906
Points
2,000
Mtu nisiyejulikana

Mtu nisiyejulikana

JF-Expert Member
Joined Oct 11, 2017
1,906 2,000
Kama una miaka 24 sasa mbona hesabu ya hapo chini inaonyesha una miaka 28
 
Mtu nisiyejulikana

Mtu nisiyejulikana

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2017
Messages
1,906
Points
2,000
Mtu nisiyejulikana

Mtu nisiyejulikana

JF-Expert Member
Joined Oct 11, 2017
1,906 2,000
Hivi hizi theory mnatoa wapi tangu lini nyeto ikakufanya usiwe na nguvu za kufanya mazoezi???? Acheni kupotosha watu wewe una shida nyingine nenda kwa daktari.
Huyo sio nyeto inasababisha ila kwa kuwa kila siku lazima apige basi hata anapoenda mazoezi anakuwa kapiga

Je, unaweza kuwa na nguvu/stamina iwapo utaenda mazoezini huku umetoka kufanya mapenzi?
 

Forum statistics

Threads 1,342,645
Members 514,741
Posts 32,758,629
Top