Hisa za kampuni ipi unaiona ikiendelea miaka 25 ijayo?

Labile

Member
Dec 9, 2016
44
125
Habari ya asubuhi wakuu.

Mimi nataka ninunue Hisa Kati ya kampuni mbili zifuatazo, CRDB au TBL, je kwa jicho la uchumi na mwenendo wao kibiashara unadhani ipi hapo inaweza kuishi miaka 25 mbele, nataka niweke sasa niuze baada ya miaka iyo kupita.

Natanguliza shukrani.
 

Cybergates

JF-Expert Member
Dec 2, 2016
460
1,000
CRDB, hata mm mwenyewe naona nachangia kifo cha hii bank, wasipo adapt digital system itakua kama Sacco's sio benk tena
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom