HIPHOP IS 'DEAD'!hiphop is OVER! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

HIPHOP IS 'DEAD'!hiphop is OVER!

Discussion in 'Entertainment' started by Teamo, Jun 8, 2009.

  1. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #1
    Jun 8, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,282
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    2PAC alikufa na muziki wake wa 'kufokafoka',and so did the 'NOTORIOUS B.I.G'.the current hiphop is a JUST A COMMERCIAL-HIPHOP!it has lost its 'original-hiphop test'.ladha ya hiphop naiona kwa THE COMMON,wengine wote wanayumbishwa na soko la muziki la dunia!mara wabane pua mara wafanye hiphop mara ragga,WAMECHANGANYIKIWA!

    BONGO!?wapi bwana!wasanii wakubwa wanadiriki kutamka 'HIPHOP BONGO?'bongo hiphop 'ilishafanyiwa matanga'!hiphop aliimba SIR NATURE kwenye allbum yenye wimbo wa 'HILI GAME TOUGH'akimshirikisha T.I.D,baada ya hapo akajihusisha kimapenzi na mwigizaji maarufu-AKALEWA,AKAUZA HIPHOP.(TUKUMBUKE ZAMANI HAPA:david bekham alianza kugombana na ferguson baada ya kuanza upenzi na mwanamuziki posh,pale ndipo bekham aliweka rehani uwezo wake wa soka.from there,bekham alianza kupoteza 'test' yake.na kwakweli man u imechukua vikombe muhimu baada ya bekhs kuondoka).NATURE ALIUZA HIPHOP baada ya kulewa kwa sinta,akatoa album ya mipasho,INANIUMA SANA.

    HIPHOP IS DEAD!HIPHOP IS NO MORE!mfano rahisi ni album zinazotoka sasa hivi bongo,au nyimbo zinazopigwa na kuonyeshwa kwenye media,NO HIPHOP!NOT AT ALL.angalia bss,kama wewe ni mwanahiphop 'utadondosha chozi'

    NINAKULILIA HIPHOP!NAKULILIA SANA!
    JAMANI NANI AIRUDISHE HIPHOP?

    WITO WANGU:Wasanii wa HIPHOP MSIYUMBISHWE NA BONGO-FLEVA!
     
  2. Belo

    Belo JF-Expert Member

    #2
    Jun 8, 2009
    Joined: Jun 11, 2007
    Messages: 10,804
    Likes Received: 3,460
    Trophy Points: 280
    Hip Hop is still alive, but sema imeanza kupoteza mwelekeo
     
  3. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #3
    Jun 8, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,282
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    justify!as i did it
     
  4. Mambo Jambo

    Mambo Jambo JF-Expert Member

    #4
    Jun 8, 2009
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 1,100
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Hip hop is till alive at large,

    Sema tatizo lako inaonekana wewe mtu wa redio na Tv sana ndiyo maana unaona kama hip-hop is dead, lakini hii kitu bado ipo sana na itakuwepo kwa muda mrefu ujao, jaribu kwenda chini underground kuna cats wanafanya hip hop ile mbaya, tatizo ni kuwa nadhani media ndiyo inaufanya muziki wa hiphop upoteze umaarufu wake, kwa kuwa nyimbo za hip-hop na hiphop cats hawapewi coverage yakutosha na baadhi yao huwa wanabadilika ili wafit na viwango vya media ili kupata exposure then wanajisahau wanabaki huko huko kwenye kubana pua, lakini wabishi bado wapo, Nas, talib kweli, mosdef, common, guru, wu-members, bennie s..to name a few na vile vile bongo kuna cats kama Jo Makini, FiddyQ, Nako soldiers, kikosi cha mizinga, babu sugu, prof, chid benzi Jeremia, Goz Bee..etc...usife moyo achana na redio na tv spend time mtaani vitu vipo tena sana tuu..
     
  5. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #5
    Jun 8, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,981
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Hii alisema P. Funky jana eti hip hop is dead.
     
  6. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #6
    Jun 8, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,282
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    sasa huyu alikaa 'ki-bss'
    the fact ni kwamba HIPHOP IS NO MORE!
     
  7. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #7
    Jun 8, 2009
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,228
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    For sure it iz ded. Wabana pua wako juu
     
  8. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #8
    Jun 8, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,282
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    sawa!lakini are these people taking hiphop TO ANOTHER LEVEL?
     
  9. Belo

    Belo JF-Expert Member

    #9
    Jun 8, 2009
    Joined: Jun 11, 2007
    Messages: 10,804
    Likes Received: 3,460
    Trophy Points: 280
    Kwanza kabisa Juma Nature hajawahi kuimba Hip Hop tangu ameanza hadi leo anaimba Rap Katuni ,Kwa hapa Tanzania Hip Hop haikupata wasanii wengi Mr. II,Kwanza Unit,XPlastaz,Hashim ni baadhi ya wasanii waliofanya Hip Hop but wengi walikata tamaa kutokana na kutopata support na wadau(Mapromota,Madj na Radio Presenter) wengi wao waliamua kutafuta ustaarabu mwingine.Wakaja kina Jmoe,Solothang,Mapacha,FidQ,Nako 2 Nako ,Mansu Li,JMakini na wengine kibao nao wamejaribu but still wadau wanabana lakini bado wanaendelea kukomaa .Jamaa wa Xplastaz tangu amefariki Nelly jamaa ndio wamepotea kabisa sijui nini kimewapata
    Kitu kingine ni kuwa muziki wa bongo sio wa kutegemea sana ndio maana watu kama kina Solo,Binamu wameamua kwenda shule ili wapate uhakika wa maisha kwanza
     
  10. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #10
    Jun 8, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,254
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 0
    nyie bana.....tofauti ya hip hop na bongo fleva ni ipi?
     
  11. Bluray

    Bluray JF-Expert Member

    #11
    Jun 8, 2009
    Joined: Mar 25, 2008
    Messages: 3,446
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Mos def has a new album, there is a song where he is collaborating with Slick Rick and Slick raps about the Iraqi war from a very humane perspective, when you hear this type of hip hop you get what is missing in today's mainstream fake thuggerry, my hummer is bigger than your Lear-Jet hip hop.

    Mos Def is most thoughtful as he focuses on myriad projects - USATODAY.com

    [​IMG]
     
  12. Eqlypz

    Eqlypz JF-Expert Member

    #12
    Jun 8, 2009
    Joined: May 24, 2009
    Messages: 4,069
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Peleka kwenye jukwaa la Entertainment.
     
  13. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #13
    Jun 8, 2009
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,712
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 160
    ...jamaa 'purposely' wanamwaga upupu kila mahala, thread ya mapenzi inakuwa posted kwenye siasa, thread ya Entertainment inatupwa kwenye jukwaa la michezo..duh!
     
  14. Belo

    Belo JF-Expert Member

    #14
    Jun 9, 2009
    Joined: Jun 11, 2007
    Messages: 10,804
    Likes Received: 3,460
    Trophy Points: 280
    Bongofleva-Marlow,Ali Kiba,AY,Matonya,Ray C,TMK,Ebbo,Maunda,Feruzi
    Hip Hop-Sugu,FidQ,JMakini,Kikosi,Xplastaz,Mansu Li,N2N,Mapacha
     
  15. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #15
    Jun 9, 2009
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Yeaah..nilimsikia P pia wakati wanahitimisha mchujo kwa washiriki wa Dar.....alisema....hiyo kitu imekufa kwa kuwa hakupa vipaji kabisa si Dar si mikoani!

    BWT....Geoff wewe ni mwana hiphop or just fan of it?
     
  16. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #16
    Jun 9, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,282
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    i am HIHOP BY TRIBE
     
  17. Radical

    Radical JF-Expert Member

    #17
    Jun 9, 2009
    Joined: Jun 3, 2009
    Messages: 374
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    1 - Hip Hop haipati support from the media and distributors, just ask Mapacha watakwambia msoto waliopata mpaka wakaamua kusambaza kazi yao wenyewe.

    2 - Wanaojua kwamba hip hop ni zaidi ya muziki wachache sana Bongo; hawajui it is a culture, grafit, rhythm,etc. I think people should understand hip hop before saying it is dead. Am not saying it is or it isn't dead.
     
Loading...