Hillarious miss ever!..check this out | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hillarious miss ever!..check this out

Discussion in 'Entertainment' started by The Spit, Nov 17, 2010.

  1. The Spit

    The Spit JF-Expert Member

    #1
    Nov 17, 2010
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 376
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
  2. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #2
    Nov 17, 2010
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,489
    Likes Received: 443
    Trophy Points: 180
    Duuu, nilikuwa nafahamu miguu ina makengeza ila siyo hivyo.

    Ukisikia mtu kabaki na goli, huyu ni zaidi ha hiyo maana unaacha goli looote na kuja kupiga post nje na wakati huo kabaki peke yake na Mungu wake. Unaweza siku hiyo ukaamini kuwa kuna juju................
     
Loading...