Hili tamasha la Wasafi nadhani liitwe Diamond Festival na sio Wasafi Festival

joseph1989

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2014
Messages
3,893
Points
2,000

joseph1989

JF-Expert Member
Joined May 4, 2014
3,893 2,000
Najarbu kuftalia show ya ya wasafi festival grand final..wat i see jamaa bado wana longway to go kuna matchup na fiesta mana hata arrangment yao ni ovyo plus wasanii wao wengi ni wale oldscul tuu sasa sijui wameshindwa kulipa hawa curently artsist
Lakini wamejaza kwa wasanii wale wale wazamani, hilo ndio muhimu tena kwa shiling 10 elfu kingilio.We wasubirie wazee wa buku 5 na wasanii wao wapya.

Najua huamini unachokiona,Wasafi kujaza kwa kutumia wasanii wa zamani tena kwa shilingi 10.
 

Possibles

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2011
Messages
1,415
Points
2,000

Possibles

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2011
1,415 2,000
Tunatofautiana mahitaji mkuu. Mimi napendezwa na hao oldskul sana. Hawa wa siku hizi sioni wanaimba nini zaidi ya kuweka midundo mizuri tu.
Nimefurahi sana kuwaona Juma Nature, Wanaume, Z-Anto, Prof J,TID na wengineo kwa steji. Nimekumbuka mbali.
 

Statarea

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2018
Messages
817
Points
1,000

Statarea

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2018
817 1,000
Mondi stick na Music....huku kwenye TV unapoteza muda na hela zako tuu..
Masikiniiii angalia viewers wa YouTube huko upagawe.
Hapo hatujagusa Wasafi tv na Fm.
Leo wanakusanya zaidi ya 500 million PPV za Azam sijui nisemeje.
Visimbuzi vingine kama DSTV, STARTIMES na ZUKU hahahaha

Ukishaona jiulize anayestahili kuacha hii biashara ni Channel 10, Star tv, Clouds tv na +, TV E, TBC au Wasafi TV kisha unipe jibu
 

Goddess

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2014
Messages
1,475
Points
2,000

Goddess

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2014
1,475 2,000
Masikiniiii angalia viewers wa YouTube huko upagawe.
Hapo hatujagusa Wasafi tv na Fm.
Leo wanakusanya zaidi ya 500 million PPV za Azam sijui nisemeje.
Visimbuzi vingine kama DSTV, STARTIMES na ZUKU hahahaha

Ukishaona jiulize anayestahili kuacha hii biashara ni Channel 10, Star tv, Clouds tv na +, TV E, TBC au Wasafi TV kisha unipe jibu
Kwani unaongelea nn tv na redio ni zake au anahisa ndogo tu?!
 

Tz boy 4tino

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2014
Messages
872
Points
1,000

Tz boy 4tino

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2014
872 1,000
Lakini wamejaza kwa wasanii wale wale wazamani,hilo ndio muhimu tena kwa shiling 10 elfu kingilio.We wasubirie wazee wa buku 5 na wasanii wao wapya.

Najua huamini unachokiona,Wasafi kujaza kwa kutumia wasanii wa zamani tena kwa shiling 10.
Bila Wizkid kuja ingekuwa ndoto, mshukuruni Starboy.
 

Rebeca 83

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2016
Messages
9,937
Points
2,000

Rebeca 83

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2016
9,937 2,000
Masikiniiii angalia viewers wa YouTube huko upagawe.
Hapo hatujagusa Wasafi tv na Fm.
Leo wanakusanya zaidi ya 500 million PPV za Azam sijui nisemeje.
Visimbuzi vingine kama DSTV, STARTIMES na ZUKU hahahaha

Ukishaona jiulize anayestahili kuacha hii biashara ni Channel 10, Star tv, Clouds tv na +, TV E, TBC au Wasafi TV kisha unipe jibu
mnhhh labda unafaidika na hio TV ikienda utakosa ugali wako,anyway ni ushauri tuu anaweza akauchukua au kuuacha...
 

Statarea

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2018
Messages
817
Points
1,000

Statarea

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2018
817 1,000
mnhhh labda unafaidika na hio TV ikienda utakosa ugali wako,anyway ni ushauri tuu anaweza akauchukua au kuuacha...
TV hii na Radio mpaka unaiona na kuisikiliza kwako yametumika Mamilioni ya dollar.
Watangazaji wakubwa hao unaowaona wameletwa kwa mamilioni ya Tanzania shillings hawajashushwa.

Kuna technicians, TX operators, sound engineers akiwemo Tudd Thomas.
Imelipwa pesa nyingi hadi DSTV kuirusha Wasafi tv Africa nzima hakuna TV ya Tanzania inayoonekana Africa nzima zaidi yake.

Sponsors wanazidi kuongezeka na ndio wanaofanyaga media ziendelee.
Alafu nakukumbusha tu Wasafi tv na FM bado hata hazijakamilisha safu za vipindi vyake stay tune kwa habari za kushangaza
 

Forum statistics

Threads 1,367,012
Members 521,602
Posts 33,384,516
Top