Hili swala la wanaume kulala usingizi huku mnara unasoma 4G

reyzzap

JF-Expert Member
Oct 3, 2014
5,818
2,000
Eee baba naomb unipe ujasiri nitoke kwenye huu uzi chochez wenye nia mbaya kwa sisi tulioacha uzinzi kabla sijafikiria mbali hasa ukiangalia aliebaki hapa nyumbn ni huyu mrembo wa mjomba. We Demis nakuhakikishia Mungu anakuona ujue
 

Lupamba's grandson

JF-Expert Member
Jan 9, 2015
1,187
2,000
Jini mahaba kamkalia muda uo ukiona hvyo ukitaka kujua ana piga shoo muda uo mchunguze machoni na mdomoni utaona midomo ikila supu la jini na macho akipepesa
 

Muzine

JF-Expert Member
May 4, 2017
32,417
2,000
Eee baba naomb unipe ujasiri nitoke kwenye huu uzi chochez wenye nia mbaya kwa sisi tulioacha uzinzi kabla sijafikiria mbali hasa ukiangalia aliebaki hapa nyumbn ni huyu mrembo wa mjomba. We Demis nakuhakikishia Mungu anakuona ujue
Hahahahahahhah na asubuhi minara yenu huwa lazima isome network kuhakikisha kama mawasiliano yako vizur
 

mbalizi1

JF-Expert Member
Dec 16, 2015
16,197
2,000
Hapo ilikuwa umpandie kwa juu unaulaza ub.oo tumboni mwake kisha unaumassage na kumma yako tartiiiiiiiiiiiibu kabla ya kuuingiza kichwa chake tu hapo mlangoni mwa kumar unaukuna kuna weeeee hlf unauzamisha wooooote- kuna vibe flani hivi amazing sana mngeipata hapo hadi upige ukelele ule wa maaamaaaaaaaaaa!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom